Toàn quốc: [Tiffanystore]Childlife-Kem trị hăm Desitin-Nhiệt kế Braun-Kẹo gấu-SP Medela -More...

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi tiffanystore, 16/9/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. tiffanystore

tiffanystore Tin cậy - Thân thiện

2. tiffanystore

FAQ: Trong phần này em xin được gộp những thắc mắc các chị hỏi, để mọi người tiện tham khảo

Q: Sao hàng của em giá thấp vậy? Xuất xứ hàng như thế nào?

A: Giá bán các sản phẩm Childlife tại Mỹ tầm 10-20 USD (http://www.amazon.com/s/ref=nb_ss?url=search-alias=aps&field-keywords=Childlife). Theo em nghĩ, giá bán ở Việt nam mắc là do nhà phân phối ở Việt nam tốn rất nhiều chi phí cho việc vận chuyển, bảo quản, nhân viên, chi phí điều hành, marketing và rất nhiều chi phí khác. Ngòai ra, có hệ thống bán hàng đa cấp, giá thuốc bị đội lên nhiều lần do tiền hoa hồng cho nhân viên bán hàng. Em chỉ tốn chi phí mua hàng, vận chuyển, thuế và giao hàng cho các chị. Tuy nhiên, do em vận chuyển hàng hóa bằng đường hàng không, mỗi chai Childlife khá nặng (tầm 0.5 ~ 1kg), nên giá về Việt nam của em cao hơn giá bên Mỹ một ít. Em có một ít kinh nghiệm trong việc shopping worldwide, nên cắt giảm được một số chi phí mua hàng, vận chuyển ( không tốn sale tax, domestic shipping, sắp xếp hàng hoá để giảm chi phí vận chuyển etc…). Những chi phí tiết kiệm được này em chuyển về phía các chị bằng việc giảm giá, promotion etc… Tất cả hàng em bán đều có hóa đơn mua hàng của nhà phân phối tại Mỹ, nên các chị yên tâm hàng em có nguồn gốc rất rõ ràng.

Q: Gửi tin nhắn cho em mà không thấy em hồi âm?

A: Thỉnh thoảng các tin nhắn trên làmchame.com không tới được em (em không hiểu tại sao). Nếu không nhận được hồi âm từ em, xin các chị gửi email đến shoppingworldwide@yahoo.com, hoặc hỏi thẳng trên thread này

Sửa lần cuối: 18/9/2009
  3. tiffanystore

Em mở hàng có khuyến mãi đây các chị. Ủng hộ em nhé
    :heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart:

4. tiffanystore

:arrow: Childlife đã có sẵn hàng ở nhà, các mẹ ai cần nhắn em cái... Em mang giao sớm sủa ngay ạ :razz:

5. tiffanystore

Cám ơn các chị ủng hộ em. Chị nào ghé em mua hàng, xin up cho em một phát để em đắt hàng cái, rồi có PM em trao đổi thêm thì cũng được ạ :p

Mời các mẹ tiếp tục ủng hộ em ạ. :rock:

6. JiaMing

JiaMing Thành viên mới

Đắt hàng em nhé! Childlife date tốt mà giá cũng tốt, người bán lại nhiệt tình, dễ thương!(u)(u)(u)

tiffanystore thích bài này.
  7. meyeucon2000

meyeucon2000 Thành viên chính thức

8. tiffanystore

9. tiffanystore

Cám ơn chị ạ!

Hy vọng tiếp tục được chị ủng hộ :heart:

10. tiffanystore

Ngoài 3 loại Childlife có sẵn, em nhận đặt các loại khác của Childlife với giá tốt. Các chị cần món gì khác, xin cho em biết nhé. :tonqe:

11. tiffanystore

Hiện em đã có hàng Desitin tại Việt Nam. Các bà mẹ mới sanh em bé có thể tận dụng sản phẩm này để yên tâm em bé của mình không bị hăm tả!!! Sản phẩm này được các bà mẹ Mỹ yêu chuộng nhất.

Các bà mẹ có thể tham khảo về sản phẩm Desitin tại http://www.babycenter.com/0_diaper-rash_81.bc

http://babycenter.com là trang web của Johnson&Johnson thiết lập để giúp đỡ các bà mẹ trẻ, là nơi cung cấp nhiều thông tin hữu ích cho việc chăm sóc bé. Nếu các mẹ nào đọc tiếng Anh được, có thể đăng ký một account ở đây, có rất nhiều thông tin ích lợi nhé.

Khi em có thai, đã đang ký 1 account ở đây, hằng tuần, họ gửi về cho mình 1 email, giải thích về sự phát triển của thai nhi, thộng tin cho mình biết trong giai đoạn này của thai kỳ thì người mẹ sẽ cảm thấy thế nào, trải qua những cảm giác gì.

Khi sanh em bé rồi, họ vẫn gửi mỗi tuần, cho biết sự phát triển của đứa bé trong độ tuổi đó thế nào.

Em giới thiệu với các mẹ luôn thể :heart:

Chúc các mẹ và các bé con luôn khỏe mạnh.

12. tiffanystore

Nhiệt kế đo tai Braun cho kết quả rất chính xác và nhanh chóng!!!

Nếu các mẹ nào có em bé không thích nhiệt kế kẹp nách, khó khăn khi đo nhiệt độ cho trẻ thì đây là một lựa chọn tối ưu \\:D/

Em vẫn còn vài cái, các chị nào cần nhá em nhé.

13. tiffanystore

Cảm ơn các mẹ, các chị ủng hộ em. Các mẹ các chị nào đã mua hàng của em, có ghé qua đây thì up hộ em cái topic này lên với. PM/Email em thì cái topic này nó chui ở cái xó xỉn nào không biết nữa. Em vào vào chổ này nói nhảm hoài thì khổ thân em :-\"

14. lazymeo

lazymeo 019 99 00 99 00

Chị ơi PM cho em giá 1 lọ multi vitamin và 1 lọ canxi với. Giá ship ra Hà Nội nữa là bao nhiêu ạ.
    Thanks chị

15. nangvangbienxanh

nangvangbienxanh Thành viên rất tích cực

Up giùm cho bạn. Sao bạn không đưa ảnh và thông tin kèm theo của các loại sản phẩm lên cho mọi người dễ chọn?

16. ngocthu270

ngocthu270 Thành viên tích cực

Cho tớb xin ảnh và giá của nhiệt kế braun nhé.

17. tiffanystore

Các bà mẹ yêu con ơi, bé con của chúng ta xứng đáng được sử dụng những sản phẩm ưu việt nhất, và sẽ chẳng bao giờ là phí để đầu tư điều tốt nhất cho các thiên thần nhỏ bé của chúng ta, phải không ạ? :heart: Vì thế, em xin giới thiệu những sản phẩm tối cần cho việc chăm sóc các bé với các nhãn hiệu tốt nhất hiện nay đến các mẹ đây!!

Em buôn bán thử trên này gần 1 tháng nay, nay em xin được chính thức bán hàng cùng các chị trên lamchame.com. Em xin cố gắng đem đến cho các chị nguồn hàng chất lượng tốt nhất, giá cả hợp lý nhất, nhận hàng nhanh nhất. Mong các chị tiếp tục ủng hộ em :wave

1. CHILDLIFE :heart: - Sản phẩm US
    Khuyến mãi: Dành cho khách hàng mua từ 2 chai trở lên, bất cứ sản phẩm nào của Childlife
    Free ship toàn quốc
    Đối với khách hàng ở Tp HCM, chỉ thanh toán tiền khi nhận được hàng, tiết kiệm khoản chi phí chuyển khoản

a. Childlife-Multi-Vitamin & Mineral Orange/Mango Flavor 8 fl. oz. (237ml)
    Sản phẩm bổ sung vitamin và dưỡng chất dành cho trẻ từ 6 tháng đến 12 tuổi. Xem chi tiết tại đây: http://tiffanychu.vstore.ca/product_info.php/products_id/71

Giá bán: 400K

b. Childlife - First Defense 4 Fl.Oz.
    Sản phẩm giúp tăng cường khả năng miễn dịch dành cho trẻ từ 6 tháng đến 12 tuổi. Xem chi tiết tại đây: http://tiffanychu.vstore.ca/product_info.php/products_id/73

Giá bán: 470K

c. Childlife-Liquid Calcium with Magnesium Natural Orange Flavor 16 Fl.Oz.
    Sản phẩm bổ sung Canxi và dưỡng chất khác dành cho trẻ từ 6 tháng đến 12 tuổi. Xem chi tiết tại đây: http://tiffanychu.vstore.ca/product_info.php/cPath/8_6/products_id/72

Giá bán: 480K

Nhận đặt hàng các sản phẩm khác của Childlife

18. tiffanystore

2. Desitin - Kem trị hăm tả số 1 tại Mỹ (4oz, 113g)
    Sản phẩm trị hăm tả số 1 tại Mỹ. Sản phẩm made in Canada, được nhập trực tiếp từ Mỹ. Xem chi tiết tại đây: http://tiffanychu.vstore.ca/product_info.php/cPath/8_9/products_id/74

Khuyến mãi: Dành cho khách hàng mua từ 2 hộp trở lên
    Free ship toàn quốc (ưu tiên cho khách hàng ở nội thành Sài gòn: mua 1 hộp cũng sẽ free ship)
    Đối với khách hàng ở Tp HCM, chỉ thanh toán tiền khi nhận được hàng, tiết kiệm khoảng chi phí chuyển khoản

Giá bán: 170K

19. tiffanystore

3. Nhiệt kế đo tai Braun - IRT4520
    Nhiệt kế đo tai Braun Thermoscan Ear Thermometer được sử dụng bởi nhiều bác sĩ nhi khoa hơn bất cứ các nhiệt kế hồng ngoại nào khác. Với kỷ thuật hồng ngoại tiên tiến, Nhiệt kế đo tai Braun Thermoscan Ear Thermometer cho phép đo nhiệt độ cơ thể chính xác nhất, trong thời gian ngắn nhất (vài giây). Sản phẩm hổ trợ việc đo nhiệt độ với đèn báo và tiếng beep cho biết vị trí đo đã đúng hay sai. Bộ nhớ cho phép lư trữ 8 lần đo, tiện cho việc theo dõi nhiệt độ. Sản phẩm cho phép đo theo hệ thống độ C hoặc độ F. Đặc biệt, sản phẩm có thể dùng cho trẻ sơ sinh. Sản phẩm made in Germany, nhập từ Mỹ. Xem chi tiết tại đây:http://tiffanychu.vstore.ca/product_info.php/cPath/8_9/products_id/75

Sản phẩm bao gồm:
    1 nhiệt kế
    1 hộp nhựa dùng để đựng nhiệt kế
    21 đầu bọc mũi nhiệt kê
    2 viên pin AA (sản phẩm xài 2 viên pin AA). Thời gian pin là 2000 lần đo
    Tài liệu hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh

Khuyến mãi:
    Free ship toàn quốc
    Đối với khách hàng ở Tp HCM, chỉ thanh toán tiền khi nhận được hàng, tiết kiệm khoảng chi phí chuyển khoản

Giá bán: 1.3 triệu

Cái này em mua xài, rất là chính xác, tiện lợi, sẳn mua để lại cho các chị luôn. Số lượng có hạn, order nhanh kẻo hết.

20. tiffanystore

Cám ơn chị nangvangbienxanh vô cùng

Cám ơn chị vô cùng ạ. Em giới thiệu hàng ở trang đầu tiên, em log in vào thì thấy rõ ràng cả. Nhưng không hiểu sao mọi người cứ chọn PM em mãi. Chị hỏi thế thì em biết là cái trang đầu quảng cáo đầy lâm ly của em đã bị corrupted. Em sẽ hỏi MOD để giúp em. :heart:

Giờ em copy xuống dưới để các chị xem hàng qua trước đã...

Chúc chị một ngày super!

Tặng chị bông hồng nữa này (u) (u) (u)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.