Khác: Tìm bác sĩ soi trứng chuẩn nhất

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi me_yeu_tina, 21/10/2009.

1. me_yeu_tina

me_yeu_tina Thành viên rất tích cực

e định có bầu nên e muốn hỏi các mẹ có bác sĩ nào soi trứng rụng chuẩn thì cho e xin địa chỉ với. hum trước e đi siêu âm bác sĩ Hiền: 98 Hàng Bông,,,có mẹ nào siêu âm ở đó chưa? kết quả thế nào chia sẻ e với....cám ơn nhièu ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_yeu_tina
    Đang tải...

2. Huongtro

Huongtro Thành viên rất tích cực

Bác sỹ Hiền ở Hàng bông thấy nhiều người khen lắm đấy bạn ạ.

me_yeu_tina thích bài này.
  3. me_yeu_tina

Chết chết..hum nay mới đọc bài của mẹ nó viết..cám ơn mẹ nó nhiều..e đã đi bs ấy rùi..nhưng cái miệng chị ấy e k nghe nổi..chưa soi trứng đã dọa này nọ..e đến 1 lần rùi thôi luôn..hic hic..

4. meocon2002

meocon2002 Thành viên tích cực

Theo mình thì trước khi có bầu, mình đã đi soi canh trứng ở bác sĩ siêu âm giỏi nhất Từ Dũ. Tuy nhiên, các tháng bác canh đúng ngày xxx thì mình lại ko có gì, thậm chí chích cho trứng rụng luôn vẫn ko được gì bạn ạ. Đến tháng thứ 3 mình chán quá nên đến ngày cũng ko thèm đi siêu âm, cứ xx cách ngày, hôm quá ngày hẹn mình chán chán ghé vào siêu âm thử thì bác kêu là không có trứng, có vết lõm nơi buồng trứng, đoán chắc là rụng rồi, hehe. Mình về cũng chẳng quan tâm, đến 7 ngày sau đang ngủ bị run mặc dù SG rất nóng, thêm 2 ngày nữa thử que 2 vạch luôn, kết quà là bé trai luôn.

Mình kể ra điều này vì mình nghĩ quan trọng nhất chắc là tâm lý, nên mẹ nó cố gắng giữ tâm lý cho thoãi mái, chứ còn canh trứng giỏi đến đâu đi nữa mà mình áp lực thì cũng khó lắm

Mình chúc mẹ nó sớm được 2 vạch nhé.

5. me_yeu_tina

e cũng giống mẹ nó..cứ đi soi với canh áp lực chả đc gì..rút kngh trứng rụng ngày nào mình cứ chiến luôn.e có 2vach rùi nhưng chưa biét gái hay trai thui ạ..hic