Cần giúp: Tìm Chỗ Học Anh Văn Thiếu Nhi Có Chất Lượng Học Phí Ổn Định Ở Gần Quận 6

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi chehoangbao, 29/8/2015.

1. chehoangbao

chehoangbao Thành viên tập sự

Mình có bé gái 5 tuổi, bé nhà mình có sở thích nghe nhạc anh trước khi ngủ. Thấy con có năng khiếu như vậy mình muốn đầu tư cho bé nhà mình sớm. Nhưng hiện nay lại có rất nhiều trường ngoại ngữ mình phân vân quá không biết cho con học ở đâu. Nghe bà chị cùng cơ quan nói có đứa cháu đang theo học ở Mỹ Việt Úc về nhà cháu chào mọi người bẳng tiếng anh chỉ đồ dùng ở nhà và nói bằng tiếng anh được luôn, học phí lại vừa tầm. Mình nghe cũng ham, có anh chị nào học ở Mỹ Việt Úc chưa cho mình xin ý kiến nhé cả nhà.???

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chehoangbao
    Đang tải...

2. hoanglinh0978

hoanglinh0978 Thành viên mới

này là chổ 368 Nguyễn Văn Luông gần vòng xoay Phú Lâm phải k bạn? nếu đúng là chổ đó thì bạn cứ yên tâm cho bé hoc nhé! cháu nhà mình học ở đó thấy rất hiệu quả, học phí cũng vừa, đáng để đầu tư cho con đó!

3. Tạ Thanh Trúc

Tạ Thanh Trúc Thành viên tập sự

Mình chưa học ở đó nhưng mình có biết chỗ chuyên dạy anh văn thiếu nhi cho trẻ mầm non khá nổi tiếng đấy bạn, ICES quận 7 nhe bạn. Thầy cô anh ngữ ICES có bằng cấp giảng dạy quốc tế, am hiểu tâm lý trẻ nhỏ, yêu trẻ con nên dạy con nít đều rất thích học anh văn ICES đấy bạn.

Giáo trình học anh văn ICES được thiết kế theo sơ đồ mind map, Cd-rom và phần mềm itools giúp các bé HỌC MÀ CHƠI, CHƠI MÀ VẪN HỌC đồng thời phát triển tư duy sáng tạo trong học tập anh ngữ đồng thời dần hoàn thiện các kĩ năng Nghe - Nói - Đọc - Viết tiếng anh.

Lịch học anh văn ICES khá phong phú, nhiều ca học trong ngày thường nhật và cả ngày cuối tuần để phụ huynh hoàn toàn chủ động trong việc sắp xếp thời gian đưa đón con nhỏ đến lớp học anh văn ICES và linh hoạt chuyển đổi giờ học nếu như các cháu bị trùng giờ học thêm các môn học khác.

Còn thầy cô nước ngoài ở ICES thì rất vui tính, nhiệt tình, thân thiện, yêu trẻ nhỏ. Thầy cô bản ngữ dạy anh ngữ ICES tận tình rèn luyện phát âm chuẩn giọng cho từng cháu nhỏ đồng thời thường xuyên chia nhóm thảo luận tiếng anh các chủ đề đơn giản, chơi các trò chơi tiếng anh để các bé được giao lưu và trau dồi vốn kiến thức tiếng anh thường xuyên góp phần giúp trẻ phát triển toàn diện thể chất và khả năng tư duy sáng tạo trong học tập anh ngữ, hòa đồng trong môi trường tập thể cũng như nghe nói tiếng anh tự nhiên đúng văn phong bản xứ luôn.

Mình gởi hai đứa con gái học anh văn ICES được bốn khóa rồi, mình đăng kí trọn khóa anh văn thiếu nhi nên hai cháu được tặng thêm lớp luyện Starters và luyện Flyers còn được đảm bảo điểm số thi đạt nữa đó ạ.

Nhờ sự tận tâm của thầy cô bên ICES mà cháu nhỏ nhà mình vừa thi Starters đạt điểm tối đa 15 khiên luôn đó.

Chúc các cháu nhà bạn luôn ngoan ngoãn và học anh văn ICES ngày càng giỏi nhen!

4. hoayeuthuong

hoayeuthuong Thành viên mới

Cũng hơi tiếc , nhà bạn gần khu vực q10, mình chỉ đến trung tâm anh ngữ ILI mà tìm hiểu thêm.

Mình đảm bảo bạn không tìm được trung tâm thứ 2 có mức học phí rẻ như ILI đâu.

Bên đó họ hỗ trợ rất nhiều cho các con đó các mom ah, được học 100% gv nước ngoài, mà mức học phí lại khá rẻ, mà rẻ nhưng chất lượng vẫn ok nha các mẹ.

Họ chỉ có một cơ sở nên đầu tư chất lượng ok lắm, trung tâm hỗ trợ cho các em nhỏ thôi chứ chương trình mình học không hỗ trợ nhiều như vậy đâu, mà mình cũng hài lòng khi tham gia học anh văn giao tiếp ở đây, ngày nào cũng tiếp xúc với gv nước ngoài, mình bắt chước cách nhấn nhá, phát âm. ngữ điệu, chứ xưa giờ đâu có được học

Các thầy cô cũng rất tận tâm và tận tình , nên mình học rất hài lòng và nhanh hiệu quả.

Các mẹ đang có nhu cầu tìm một môi trường nước ngoài tin tưởng cho con học tập và trao dồi thêm kiến thức thì tham khảo trung tâm ILI đi ạ.

Cháu mình học cuối tuần cũng thích lắm đó, ban đầu ẻm được học thứ 2 buổi nữa í