Tìm Chỗ Học Tiếng Anh Cấp Tốc Ở Sài Gòn ?

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi bachtuyet_pham, 19/1/2018.

1. bachtuyet_pham

bachtuyet_pham Thành viên tập sự

như tiêu đề ạ, nhìu trung tâm quá nên em rối lắm không biết chọn trung tâm nào cả ,huhu
    các bạn, các chị biết chỗ nào tốt chia sẻ cho em tham khảo với nha, em xin cảm ơn nhiều ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bachtuyet_pham
    Đang tải...

2. tinhbanbenlau

tinhbanbenlau Thành viên tập sự

tớ học bên quận 10 thấy ok nè, trung tâm ili đó nha, tớ học 1 khóa giao tiếp thấy khá tốt , giáo viên nước ngoài dạy rất hay, nhiệt tình nữa mà tớ bận quá nên bảo lưu kết quả qua Tết âm có khai giảng khóa mới tớ sẽ đăng kí học tiếp , cuối khóa có làm 1 bài test mà bạn nào đạt cao nhất lớp thì sẽ được học bổng 500k luôn nè, nhưng tớ xếp vị trí thứ 3 trong lớp nên khồn dc rồi tiếc qúa hichiccc, hi vọng là khóa sau được học bổng để được trừ 500k vào học phí khóa sau, ahihi

annyhoneymeocon_15 thích.
  3. huonglan95

huonglan95 Thành viên mới

bạn thử đến Anh ngữ Tome ở Thủ đức xem thử nè, mình học ở đây 4 tháng thấy hiệu quả lắm, chi phí rẻ nữa, được thực hành nhiều với người nước ngoài, học tương tác với giáo viên sửa lỗi phát âm ngay từ lúc mới học, giáo viên tận tình, có bảo hành trọn đời cho người học.

4. ngannamthuongnho

ngannamthuongnho Thành viên tập sự

bạn ở Sài Gòn quận nào ? mình biết chỗ quận 10 có trung tâm ILI giảng dạy chương trình giao tiếp quốc tế, giao tiếp nâng cao, luyện ielts, (có chương trình thiếu nhỉ nữa), học phí hơn 4 triệu/ 50 hours/ khóa ( 100% giáo viên nước ngoài) , lớp giao tiếp 2 kĩ năng hơn 3 triệu/40 hours

Balo English: có chương trình nội trú ielts và giao tiếp, học nội trú 9 tháng gần 80 triệu, ielts 4 kĩ năng hơn 20 triệu 9 tháng, ielts 2 kĩ năng ( nói, viết) 8 triệu 5 tháng, cũng 100% GV nước ngoài

5. Tạ Thanh Trúc

Tạ Thanh Trúc Thành viên tập sự

Bạn hiện đang ở khu vực nào? Bạn đang ở TP.HCM, Hà Nội, Đà Nẵng hay thành phố nào khác? Nếu đang ở Sài gòn thì bạn tới ICES test rồi chọn lớp tiếng anh phù hợp trình độ tiếng anh hiện tại của bạn nhen. Hai cháu nhà mình cũng đang học anh văn ICES thấy tiến bộ nhanh, thầy cô anh ngữ ICES dạy tận tâm, rèn luyện phát âm chuẩn tiếng anh cho từng cháu một.

Trên lớp học anh văn ICES, các cháu thường xuyên được luyện phản xạ nghe nói với giáo viên bản ngữ giúp các cháu ngày càng tự tin giao tiếp tiếng anh đồng thời nghe nói tiếng anh tự nhiên đúng văn phong bản xứ luôn.

Nói chung, thầy cô anh ngữ ICES dạy hay nên các cháu giỏi đều môn tiếng anh ở trường và đạt thành tích cao trong các kì thi tiếng anh nhà trường và các kì thi tiếng anh quốc tế nữa.

6. huynhthisuongmy

huynhthisuongmy Thành viên chính thức

Mình cũng đang tham gia chỗ anh ngữ ILI quận 10 này bạn. Mình có thời gian đào tạo IELTS nên mình học lớp nguyên tuần luôn.
    Giao viên dạy chất lượng nên mình học thấy rất hài lòng luôn

7. annyhoney

annyhoney Thành viên tập sự

Mình học với Mr Joe , thầy dạy nhiệt tình và có tâm lắm bên anh ngữ ILI

8. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

bạn lên gg tìm kiếm thử xem

9. Kem đá xiteen

Kem đá xiteen Thành viên mới

Học với giáo viên bản ngữ,học liên tiếp các ngày trong tuần luôn,mình cũng có 1 thời kì khủng hoảng vì thời gian ngắn mà phải nói được tiếng anh để làm việc,nhưng trong cái xui cũng có cái hên,mình cũng tìm được chỗ học lí tưởng,,,,học được 5 tháng là mình đã có thể nói được để phục vụ cho công việc rồi,thời gian sau mình học nới ra hơn để học thêm ......

10. Gái Bé Store

Gái Bé Store Thành viên mới

Lời khuyên chân thành cho những bạn đang mong muốn tìm chỗ học uy tín: nếu ở sài gòn qua thẳng trung tâm anh ngữ ILI tìm hiểu nhé, chỗ đó mình thấy an tâm và an toàn khi học ở đây, được học với môi trường 100% giáo viên nước ngoài , mà học phí cũng dễ thở được đóng theo khóa nên cũng dễ cho mình lựa chọn.
    Và nhớ xin đừng tin vào lời những trung tâm cam kết đầu ra bằng văn bản cho bạn, bản thân chỉ cần tìm một môi trường uy tín, còn việc học tiếng anh có hiệu quả hay không cũng phải nhờ vào bản thân của mình được cả nhà ạ.

Chúc cả nhà mình sẽ có những quyết định sáng suốt cho bản thân, vì đừng để mất tiền vào những nơi không đáng trong điều kiện kinh tế khó khăn như thế này nhưng cũng không thể bỏ qua môn tiếng anh
    giỏi tiếng anh sẽ mở ra nhiều tương lại cho bạn hơn.

chiecnhanhongngoc thích bài này.
  11. vũ văn hoài

vũ văn hoài Thành viên mới

1 tuần 5 buổi,chạy đều đều ngày nào cũng được học với gv nước ngoài như vậy thì sẽ nhanh biết nói thôi ah,haha,nói chứ đúng là như vậy đó mọi người ơi,mình tham gia học ở ili học 1 tuần 5 buồi vào buổi sáng á,vì nhu cầu tiếng anh đang cần gấp nên cũng sx thời gian cố gắng đi học,vì có phương hướng mục tiêu rồi nên mình cũng học ok lắm,chứ như lúc còn sinh viên ỷ y còn nhiều thời gian không có chịu học gì hết trơn nên đâu có tâm trí đâu mà đi học,gia đình có la mắng gì mà kệ,lúc đó còn tiền gd cho đi học nên đâu có biết tiết kiệm tiền đâu,nay tự bương chải rồi,ra đời rồi mới ló cái khôn ra.hahah https://ili.edu.vn/,ai muốn học tiếng anh thì vô đường link tìm hiểu xem sao ạ,mình thì học ok rồi á,còn không biết sao

12. chiecnhanhongngoc

chiecnhanhongngoc Thành viên mới

Chỗ học tiếng anh uy tín cùng thầy Nilson tại anh ngữ ili

13. huynhthisuongmy

huynhthisuongmy Thành viên chính thức

Đúng là sau thời gian được học với thầy cô nước ngoài, có môi trường nước ngoài cho thực hành, nghe nói phản xạ của mình cũng tự tin hơn rất rất nhiều, trước mình hơi shy lắm nhưng giờ thì cũng khá tự tin à nha, HCM thì bỏ qua lớp học anh văn bên trung tâm anh ngữ ILI Thì một lựa chọn không thể nào sáng suốt hơn các chế, thầy cô dễ thương nhiệt tình lắm luôn. Học phí còn đóng theo khóa là điều mình thích nhất tại ILI , vì tìm hiểu nhiều nơi chỗ nào cũng bắt đóng theo lộ trình cũng ngán thiệt

Cô Gái Tháng 3 thích bài này.
  14. Cô Gái Tháng 3

Cô Gái Tháng 3 Thành viên tập sự

15. Gái Bé Store

Gái Bé Store Thành viên mới

Do đó, nếu bạn không có thời gian hoặc sự kiên trì, bạn có thể tìm hiểu về các khóa học tiếng Anh tại Trung Tâm Anh Ngữ ILI. Trung tâm iLi được 100% giáo viên nước ngoài giảng dạy tất cả các kỹ năng từ thấp đến cao. Bạn có thể sử dụng toàn bộ kiến thức tiếng Anh cơ bản, tự tin vận dụng tiếng Anh trong cuộc sống hàng ngày nhờ đội ngũ giáo viên tâm huyết và phương pháp giảng dạy của đội ngũ giáo viên ILI.

16. Colautim

Colautim Thành viên sắp chính thức

Bạn học gì? Luyện Ielts hay học ngôn ngữ thông thường thôi.

17. lich trinh ro rang

lich trinh ro rang Thành viên tập sự

CHỌN LỚP HỌC FULLTIME CHỖ ANH NGỮ ILI HỌC CHO NHANH TIẾN BỘ NHÉ

18. vimottuonglai

vimottuonglai Thành viên đạt chuẩn

có ít trung tâm có chương trình dạy tiếng anh cấp tốc lắm

19. Tình Như Thiên Thần

Tình Như Thiên Thần Thành viên tập sự

20. lich trinh ro rang

lich trinh ro rang Thành viên tập sự

Dạo này thấy mọi ngườii review trung tâm ILI nhiều lắm. Trung tâm nhỏ nhưng đào tạo với giáo viên nước ngoài hoàn

toàn. Học phí ở đó so với các trung tâm khác không đắt đâu ah. Mình cũng tự tìm hiểu trên mạng đó chứ, lúc đầu thấy

ngại lắm vì không biết trên mạng nói có đúng không nhưng mình tới tham khảo và học thực ế thì mới thấy ILI day hiệu

quả. Mách cho mọi người biết muốn đến tham khảo ILI thì tìm địa chỉ trước nhé, tại chỗ đó cũng hơi khó tìm đó, nhưng

bạn nào biết công viên lê thị riêng thì dễ tìm hơn. Chúc mọi người thành công.

Chim Quyen Nho Coi thích bài này.