Cần giúp: Tìm Đối Tác Bán Hàng Và Quảng Cáo Thực Phẩm Chức Năng Xách Tay Pháp Trên Lamchame

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi Võ Tiến Tú, 21/11/2017.

1. Võ Tiến Tú

Võ Tiến Tú Thành viên mới

Chào mọi người em đang bán nhiều sản phẩm chức năng cho các cô, bác và ông bà. Sản phẩm chúng em tập trung hướng đến là thuốc bổ xương khớp Chondrosteo, Chondro-Aid, Omega 3, Omega 3-6-9, Multivitamin và trà thảo mộc gồm nhiều loại trong đó có trà giúp ngủ ngon, trà giúp tiêu hoá tốt hơn. Tất cả các sản phẩm em đều gửi tiếp từ Pháp, có hoá đơn và giấy tờ đầy đủ.

Do thời gian và kiến thức có hạn nên em rất muốn cộng tác với ai có kinh nghiệm bán hàng trên lamchame để quảng cáo các sản phẩm chúng em nhập về ở đây. Mọi người ai có ý kiến chia sẻ gì hoặc có thể trợ giúp được cho em thì liên lạc trực tiếp với em hoặc ở fanpage trên facebook của em ạ:
    https://www.facebook.com/pg/tulinh.hangPhap/shop/?ref=page_internal

Em muốn tìm 1 đối tác để có thể kết hợp lâu dài và em cũng mới bắt đầu nên em cũng ưu tiên ai đã ở lamchame lâu rồi hiện tại chưa mở shop bán sản phẩm chức năng để tránh xung đột về sau ạ. Ngoài ra nếu ai muốn cộng tác để làm "đại lý" trên facebook nữa thì em cũng rất muốn làm quen ạ.

Cảm ơn mọi người đã đọc bài viết ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Võ Tiến Tú
    Đang tải...