Tìm hiểu thị trường Vàng - Ngoại Hối _ Forex

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi Truongnht, 7/2/2014.

1. Truongnht

Truongnht Bắt đầu tích cực

Gửi mọi người

Trước tiên mình xin được tự giới thiệu bản thân và kinh nghiệm của mình về thị trường Forex. Mình cũng đã tham gia tìm hiểu thị trường này được một thời gian 1 năm trong đó kinh nghiệm thực tế đánh tài khoản thật thì khoảng 4 tháng còn lại thì là đánh demo để tìm hiểu thị trường.
    Sau khi tham gia thị trường thì mình có nhận xét là đây là 1 thị trường tiềm năng nhưng cũng rủi ro. Mình đánh giá thị trường này là tiềm năng vì lợi nhuận nó mang lại là rất lớn gấp 10 hoặc hơn số tiền bạn đầu tư lúc ban đầu trong 1 tháng là bình thường. Lợi nhuận là rất lớn nhưng rủi ro cũng vô cùng lớn đối với những người chưa có kinh nghiệm: đặc biệt là những nhà đầu tư tâm lý giao dịch và phương pháp giao dịch chưa tốt.

Sau thời gian tìm hiểu và giao dịch mình cũng muốn có thêm những người bạn quan tâm và cùng phân tích thị trường vì như vậy sẽ đỡ được rất nhiều yếu tố chủ quan dẫn đến việc vào lệnh sai. Bạn nào quan tâm thì inbox mình còn hàng ngày mình sẽ úp ảnh giao dịch của mình để mọi người tham khảo :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Truongnht
    Đang tải...

2. vietcuong7

vietcuong7 Thành viên mới

3. vietcuong7

vietcuong7 Thành viên mới