Tìm Máy Hút Sữa Bằng Tay

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Pmai313, 27/10/2016.

Tags:
  1. Pmai313

Pmai313 Thành viên tập sự

Em đang muốn tìm mua một máy hút sữa bằng tay để tiện đem đi làm. Mẹ nào biết loại nào tốt giới thiệu giúp em với. Em xin cảm ơn nhiều ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Pmai313
    Đang tải...

2. Minmony

Minmony Thành viên mới

Mình thấy sản phẩm này giờ bán tràn lan nhiều lắm mẹ nó ạ. Mẹ nó thử tìm hiểu ở mấy chỗ chuyên bán đồ mẹ và bé xem sao. Em có bạn giới thiệu mua 1 chỗ chuyên sản phẩm bầu bí rồi ạ. Mẹ nó có cần gấp không, em tìm thử rồi chỉ cho

Pmai313 thích bài này.
  3. may hut sua Medela

may hut sua Medela Thành viên tập sự

Chị bán máy hút sữa bằng tay đấy, hàng chính hãng, xách tay từ mỹ, do bạn chị thu gom trực tiếp bên đấy rồi ship về VN, không qua bất kỳ trung gian nào, nên giá bán cho các mẹ cũng chỉ rẻ bằng 1/2 so với siêu thị.
    Nhưng sao em lại thích hút tay? đúng là máy này gọn nhẹ vì ít phụ kiện thật nhưng hút không hiệu quả, lại mỏi tay, được ít sữa, đau đầu ti nữa đấy. Em nên chọn loại máy hút điện, mà nên là hút cả 2 bên cùng 1 lúc, hút nhanh, có chế độ massage, và được nhiều... Nhưng lại đắt hơn nhiều, máy hút tay thì chỉ 500k nhưng hút điện cũng phải từ 2.500k trở lên rồi. Nói chung tiền nào thì của nấy em ạ.

Pmai313 thích bài này.
  4. may hut sua Medela

may hut sua Medela Thành viên tập sự

Chị có tất cả các loại máy hút sữa của Medela (Thụy sĩ). Chị gửi em link em vào page bên dưới để chọn máy nhé, khách chỗ chị có những chị là bác sĩ ở bạch mai, việt pháp, việt nhật... mới đầu chỉ thuê, xong thấy hiệu quả nên mua hẳn 1 cái về dùng luôn. Họ thường mua máy medela pump (máy này hút khỏe và nhanh nhất, lại có chế độ massage... nói chung có nhiều ưu việt hơn các dòng khác.
    link đây em nhé: http://www.facebook.com/mayhutsuamedela.maihung

Pmai313 thích bài này.
  5. Minmony

Minmony Thành viên mới

Bạn đã từng tìm hiểu chưa ạ. Em thì cũng xem nhiều. Nhưng mua thử của shop bên Chiaki ạ. Em không rõ mọi người tìm thế nào ạ. Nhưng em dùng thì thấy đồ khá tốt mẹ nó ạ. Mẹ nó cứ tham khảo mấy chỗ xem ạ. Với xem giá cả thế nào ấy ạ.

Pmai313 thích bài này.
  6. Jung Hades

Jung Hades Bắt đầu nổi tiếng

bnaj thử lên tiki xem sao