Tìm Nguồn Vải May Đồ Lót

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi vananh190491, 8/7/2018.

1. vananh190491

vananh190491 Thành viên tập sự

Xin chào mọi người

Em đang muốn học may quần lót ạ, theo sở thích của mình thôi và cung muốn may cho bạn bè người thân.

Tuy nhiên em ko biết mua vải ở đâu, em tìm trên google mãi mà ko thấy đưa tin gì cả, mà em muốn tìm mua vải có hoạ tiết đa dạng và độc lạ, và chất cung phải tốt nữa ạ

Có ai có bán hoặc biết chỗ nào bán thì chỉ em với ạ

Nếu phải mua từ nước ngoài mà được nhiều loại vải tốt và hoạ tiết lạ em cung muốn mua ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vananh190491
  2. vananh190491

vananh190491 Thành viên tập sự

Chào mọi người

Em dạo này đang nghiên cứu tập tành may vá quần lót nữ,
    Em muốn tìm mua vải may (trừ ren nhé, ren thì em thấy nhiều nơi bán), em thích loại vải họa tiết càng lạ càng tốt, chất vải cũng tốt 1 chút
    Nhưng mà tìm mãi trên google, facebook nhìn vải chán quá, mà rất it chỗ bán ạ.
    Đặt ở xưởng chuyên sx thì phải lấy số lượng lớn cơ, mà em thì chỉ mới bắt đầu nên cũng ko mua nhiều.
    Em cũng tìm thử trên website đặt hàng quốc tế rồi, trên taobao thì thấy ít nguồn và không phong phú, còn trên alibaba cũng có đấy cơ mà họ bắt đặt số lượng lớn quá. Hay do em không biết cách search nhỉ (em toàn lên google dịch ra tiếng trung rồi search)

Hiu hiu. Có ai biết nguồn bán lẻ và có kinh nghiệm chỉ em với ạ.

Em chân thành cảm ơn ạ.

3. Kanyumi

Kanyumi ĐẤT XANH NHA TRANG

Mẹ nó ở đâu, Chợ Ninh Hiệp đó. Mới tập tành thì order tận TQ là gì cho phí.;)