Cần giúp: Tìm phòng khám bác sĩ Lộc viện nhi trung ương

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi Yen tom, 11/4/2015.

1. Yen tom

Yen tom Bắt đầu nổi tiếng

Bé nhà e nghi ngờ sang hen, e bế bé đi nhìu bác sĩ ròng rã 2 tháng nay rui mà bé k cắt dc cơn ốm, cứ kháng sinh, kháng sinh và kháng sinh, bé thậm chí chỉ có ngủ dc k yên giấc lắm nếu mẹ bế dốc suốt đêm, nhưng e đang có bầu 8 tháng rùi, e k trụ nổi nếu cứ trắng đêm như thế và ít bưax nữa e sinh bé thứ 2, lấy ai bế bé đem, e nghe nói có bs Lộc của viện nhi trung ương chữa bệnh này tốt lắm, vào viện thì nhà 1 mẹ bầu tha lôi con 2 tuổi cực lắm mà cũng k bít đaau mà lần, bít bs khám lúc nào đâu, mẹ nào bít bs lộc khám ở đaau, xin cho e bít thông tin với, địa chỉ, điện thoại, giờ khám nếu có, e cám ơn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Yen tom
    Đang tải...

2. Lê Khả Nhi

Lê Khả Nhi Thành viên tập sự

Bác sỹ Lộc
    ĐT: 0917323166
    Địa chỉ: Số 18 ngõ 44 phố Nguyễn Phúc Lai, Đống Đa, Hà Nội (Trên đường Đê La Thành gần đến đại học Văn Hóa có con phố nhỏ đi xuống chính là phố Nguyễn Phúc Lai ) Bs khám 50k-100k một lần khám, bác khám cẩn thận, cho thuốc tốt và rẻ,

3. Yen tom

Yen tom Bắt đầu nổi tiếng

Cám ơn chị, tìm mãi vì trc có người quen, con khám mãi k phát hiện dc bệnh mà bs lần dc ngay, nhưng trc là trong viện, e sợ bệnh viện lắm, con vào viện toàn ốm nặng hơn, tìm tư thôi, vô vùng cám ơn mn

4. mehoatrau0510

mehoatrau0510

e thấy na ná địa chỉ bác sỹ đính nhỉ?

5. Lê Khả Nhi

Lê Khả Nhi Thành viên tập sự

cái này là mình vô tình tìm được thông tin ở trên mạng mọi ng chia sẻ, mà vào đây lại thấy chị có cần tìm nên em gửi cho chị đỡ lo thui. em còn chưa lấy chồng cơ, nhưng mà nghe thấy các bé bị ốm cũng thương nên gửi lên để chị biết.