Tìm Trung Tâm Học Tiếng Anh Giáo Tiếp Cho Bé(bé Nhà Mình Năm Nay 9 Tuổi)

Thảo luận trong 'Học tập' bởi bibaby, 15/8/2019.

1. bibaby

bibaby Thành viên mới

bé nhà mình năm nay 9 tuổi rồi,có học tiếng anh ở trường ,cũng học với giáo viên nước ngoài nhưng ít lắm,ở nhà thì bé cũng hay coi chương trình dành cho thiếu nhi bằng tiếng anh,thấy bé cũng có khiếu và cũng thích học lắm nhưng giờ nhiều trung tâm quá mình không biết trung tâm nào hết,mình ở quận 10 hồi giờ không học nên cũng không có kinh nghiệm trong mấy lĩnh vực này ,có bạn nào cho con học thì tư vấn giúp mình với nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bibaby
    Đang tải...

2. vũ văn hoài

vũ văn hoài Thành viên mới

nhà mình được 1 ông chú giới thiệu trung tâm ILI ngay đường trường sơn học từ lâu lắm rồi,cháu rồi mình học rồi ,từ lúc chưa biết tiếng anh đến giờ hihi,trung tâm chẳng có gì đặc biệt chỉ là mình thấy có người thân giới thiệu nên thấy yên tâm,và học với môi trường người bản ngữ vừa học vùa luyện tập nên thấy nhanh tiến bộ rồi lại gần nhà nên bám đó học,hồi giờ chỉ học ở ILI nên cũng không giám so sánh hay ý kiến gì mấy trung tâm kia,nhưng mình thấy trung tâm mình đang học chất lượng,thích

huynhthisuongmy thích bài này.
  3. cu pin

cu pin Thành viên tập sự

mới cho cháu ở nhà đi học ở trung tâm sau công viên lê thị riêng ,trung tâm nhỏ nhỏ mà em bé học cũng đông ghê,ở đây họ học với người nước ngoài hết nên thôi cũng tạo môi trường cho nó luyện tập để sau này cũng tốt

4. QD1008

QD1008 Thành viên tập sự

5. huynhthisuongmy

huynhthisuongmy Thành viên chính thức

6. bibaby

bibaby Thành viên mới

các mẹ tham khảo thêm trung tâm ili nek,học nhưng học với người nước ngoài mà họ cũng sx thêm 1 ng việt để hổ trợ nên cũng ok,cho bé tiếp xúc với mấy người tây sớm cũng tốt