Cần giúp: Tìm trường mầm non cho con 11th

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi nhungcuong, 5/10/2009.

1. nhungcuong

nhungcuong Thành viên rất tích cực

Các mẹ ơi em đang tìm gấp trường mầm non cho con 11 tháng tuổi ở phường Ngọc Thụy - Long Biên. Có mẹ nào biết trường nào thích hợp không, giúp em với nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhungcuong
    Đang tải...

2. chuotcontime

chuotcontime

Bạn ơi, mình biết Kidsgarden ở Gia Lâm đấy, có 2 cơ sở cho bạn lựa chọn cho gần nhà mình, chúc 2 mẹ con sớm tìm được trường vừa ý nhé....

nhungcuong thích bài này.
  3. happyday1382

happyday1382 Bắt đầu nổi tiếng

Chính xác đấy, mình cũng định nói, vì con mình cũng đang học kid ở đằng sau Hải quan ý, chả nhớ ngõ bao nhiêu ý nhể, trường tốt, cô giáo chăm con tốt, lớp không quá đông đâu mẹ nó ah, con mình 3 tuổi chồng em định cho học trường công mà nó khóc hết nước mắt vì con chỉ học lớp cô Phượng thôi (cô giáo trường kid ah) nên đành thôi. Trộm vía thấy con lớn, cô dậy biết nhiều thứ lắm nên cứ cho học ở đây đến khi học lớp 1 vậy.

4. chuotcontime

chuotcontime

Nói chung là ở trường nào thì các Cô cũng có trách nhiệm và yêu thương trẻ như nhau, tuy nhiên, nếu trường tư thục thì điều kiện về chăm sóc các cháu em nghĩ là sẽ tốt hơn 1 chút ( vì số cô/số cháu lớn, mỗi lớp 10 đến 12 bé mà có tới 3 cô chăm sóc chắc chắn là các cô sẽ có thời gian để quan tâm đến các cháu hơn)...Hy vọng mẹ nó tìm được trường ưng ý cho con nhé...Em đã qua tham quan 2 cơ sở của Kid ở Gia lâm rùi, nói chung là ổn mẹ nó ạ ( không hề quảng cáo đâu nhé), vì em cũng quan tâm đến các trường để xây dựng cơ sở của trường mình cho phù hợp với tất cả các Phụ huynh và các bé thôi ạ....