Cần giúp: Tìm Trường Mầm Non Khu Vực Đại Cồ Việt - Trần Khát Chân

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi inbeo8x, 8/2/2017.

1. inbeo8x

inbeo8x Thành viên rất tích cực

Mong các mẹ giúp đỡ em ạ.
    Bé nhà em được 22 tháng và muốn tìm trường cho bé khu vực Đại Cồ Việt - Trần Khát Chân ạ
    Nhà em đang lăn tăn không biết nên cho cháu học trường công hay trường tư, trường nào thì tốt, trường công xin có khó hay ko. Có mấy trường như Vân Hồ - Lê Đại Hành - Ng Công Trứ - Chim Non - Thanh Nhàn...... Ko biết có mẹ nào cho con đi học các trường trên ko thì tư vấn giúp em với ạ. Liệu con em có thể học trường công được ko? Xin học ntn? Có khó khăn j ko?
    Nhà em thiên về trường công hơn vì điều kiện ko cho phép, trường tư tốt thì chi phí hơi cao ạ
    Các mẹ cho tư vấn ạ - em muốn con đi học để biết nhiều hơn chứ ở nhà thì có mỗi 2 bà cháu, buồn mà ko hiểu biết được nhiều ạ
    Cảm ơn các mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi inbeo8x
    Đang tải...

2. vudao96

vudao96 Thành viên mới

mình cũng đang muốn tim mà không bit chỗ nào dạy được nữa

3. Edu Đào Vũ

Edu Đào Vũ Thành viên tập sự

Chào mẹ ! Lời khuyên là : về vấn đề giáo dục cho con em mình thì nên trực tiếp đi kiểm tra , với các trường mẹ đang phân vân thì đến tận nơi để có cái nhìn về trường có đủ tốt để cho con mình học hay không .
    Mẹ có thể tham khảo thêm trường mầm non Hoàng Gia bên mình . Địa chỉ ở 37 Tạ Quang Bửu nhé khá gần nhà mẹ .

4. inbeo8x

đấy, khó nhỉ mn nhỉ
    cũng định cho bé đi học để nhanh hiểu biết

5. inbeo8x

vâng, cảm ơn mn, trc khi cho con nhập học thì e cũng sẽ đến tận nơi tham quan trực tiếp, h chưa có đk đi lại thì cứ hỏi ý kiến các mẹ trc đã, dù sao các mẹ cũng cho các bé đi học trước rồi nên nhiều kinh nghiệm hơn e ah :)

6. nhim_cute

nhim_cute Bắt đầu tích cực

mn cho bé học trường nào rồi vậy? m cũng đang tham khảo cho bé vào trường công mầm non Vân Hồ, mà cũng trái phường nên không biết khó khăn không @@. đang định đến nhà cô Hiệu trưởng đặt vấn đề mà không biết có dc k nữa ( Phường mình năm nay k có chỉ tiêu cho bé sinh năm 2015) :(