Tìm Việc Làm Nhanh Khu Vực Hà Nội, Vĩnh Phúc, Bắc Ninh, Hải Dương, Hưng Yên

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi ktrang04, 31/1/2019.

1. ktrang04

ktrang04 Thành viên tập sự

Mum nào chưa có việc làm hoặc muốn tìm việc làm thì coi bài này nhé

Bài viết hướng dẫn các mẹ tìm được việc làm phù hợp với bản thân (và đặc biệt chất lượng luôn nhé). Nhanh, gọn, lẹ lắm các mẹ ạ

Bắt đầu

Đầu tiên các mẹ nhấn vào link tùy theo từng khu vực mà các mẹ muốn xin việc nhé. Ví dụ như mình ở Bắc Ninh thì mình nhấn là Bắc Ninh, vậy thôi

Hà Nội | Vĩnh Phúc | Bắc Ninh | Hải Dương | Hưng Yên

Sau khi nhấn vào liên kết nó sẽ đưa các mum tới trang có việc làm

Điều chỉnh một chút

Tớ hướng dẫn bằng màn hình máy tính, mum nào dùng điện thoại làm tương tự nha
    Đây mà màn hình mà các bạn sẽ nhìn thấy:

Mặc định careerbuilder sẽ hiện theo ngày đăng (tức là tin đăng sớm hơn thì ở trước)
    Bạn nhấn vào "Cập nhật" và chọn "Mức lương" sẽ hiện mức lương từ cao xuống thấp cho bạn.

[​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Kéo xuống dưới sẽ thấy rất nhiều mục khác như mức lương, ngành nghề, cấp bậc,... Tùy các bạn lựa chọn nhé

Câu chuyện xàm xí

Nhớ lần đầu đi xin việc của tớ là bao nhiêu khó khăn. Đâu có dám tự nộp hồ sơ đâu, phải nhờ người quen ở công ty chỉ bảo từng ly từng tí cơ mà. Mới ra trường, ngại này ngại kia. Ngẫm thấy sao hồi đấy mình nhút nhát quá cơ chứ .

Giá như hồi đó có internet thì có phải là mình đỡ tốn bao nhiêu thời gian cho cái công đoạn xin việc không. Giờ tớ cũng có công ăn việc làm ổn định rồi nhưng vẫn muốn chia sẻ.

Mum nào biết trang tìm việc tương tự như vầy thì comment thảo luận để mọi người biết nhé

Năm mới chúc tất cả mọi người đều có công ăn việc làm ổn định!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ktrang04
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 31/1/2019