Toàn quốc: Tinh Dầu Tràm Ngâm Củ Nén ( Hàng Đặt Riêng, Công Dụng Gấp Đôi)

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi San Bi, 26/10/2017.

1. San Bi

San Bi Bắt đầu tích cực

Mình muốn gom order đủ số lượng thì ở Huế sẽ làm riêng ship cho mình. còn thiếu 4 suất. Thời tiết chuyển mùa các con dễ ốm, mom nào dùng rùi sẽ biết công dụng của tinh dầu tràm, nếu được ngâm với Củ Nén thì Công Dụng gấp đôi. Mình ko nói mấy dạng tinh dầu kém chất lượng ngoài thị trg nha. Phòng virus, giữ ấm, giảm ho, tắm, xông hơi đều ok.
    Call or zalo 01649.712.212
    Mình cảm ơn.
    Giá bao gồm vchuyen là 220k/1 lọ. loại đặc biệt, mình dùng nhiều loại từ rẻ tới đắt mà chưa loại nào ưng như này.
    các mom nên mua dùng phòng ốm, chứ ko tiền thuốc còn quá tội mà hại con í

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi San Bi
  2. San Bi

San Bi Bắt đầu tích cực

Mình viết đây cho các mom dễ nắm bắt dc nha.Mình là ng cực kỳ kỹ tính khi chọn bất cứ sản phẩm gì cho bé, tìm hiểu rõ thành phần xem có chất cấm ko. Dầu tràm mình cũng xem trên mạng và tìm mua mấy loại xịn, quảng cáo hay lắm nhưng đây là loại mình ưng ưng nhất nhất luôn, mình vui khoe vs ck mình vì tìm dc hàng chất lg cho con, qua 1 ng bạn ở Huế, bạn ấy nhờ nhà họ nấu riêng không pha tạp, đc ngâm Củ Nén ( củ nén có nhìu công dụng nếu đc ngâm vs dầu tràm thì công dụng Tăng gấp đôi). Mng tin mình đi, với cảm nhận của 1 người mẹ không sai đâu, Tối mình nhỏ 2 giọt ra khăn sữa cho con ( vừa dễ ngủ, vừa chống virus mùa này hay cúm) mà phòng mình thơm lắm, vị ngọt mát của dầu tràm chuẩn ấy các mom. Chỉ thế thôi là mình vui lắm, cứ ôm con hit hà mãi thôi, như mùi nc hoa í. Mà mng ơi dầu tràm còn chữa chứng khó ngủ nữa nha. thấm cùng it bông gòn để đầu giường là có 1 giấc ngủ siêu ngon í. Cảm ơn mng ủng hộ. Mình chia sẻ để Mong Muốn mọi người mua đc loại tốt luôn lần đầu chứ ko phải mất công thử mấy loại như mình. ( ai dùng tinh dầu Mẹ Yêu Con quảng cáo trên fb rồi thì dùng loại này thích gấp bội nha, mình đã trải nghiệm rùi mà)