Hà Nội: Tl Dụng Cụ Làm Bún Inox 5 Đầu, Máy Ép Hoa Quả Cầm Tay, Xe Đạp 4 Bánh, Xe Đẩy Du Lịch Tặng Giường Gỗ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi hakuna, 15/10/2017.

1. hakuna

hakuna Bắt đầu tích cực

1. xe đẩy du lịch, có thể gấp rất gọn. m mua lúc bé đc 5 tháng giờ bé mới 11 tháng thôi, nhưng ít dùng, nên tl, mua mới 650k->tl350k

2. Xe đạp ybaixin 14' cho bé, cu tí nhà mình k đi, với cả cũng k có thời gian cho hắn đi chơi, phù hợp với các bé từ 3-6 tuổi hoặc lớn hơn. mua mới 650k thì phải cũng tl 350k.

3. dụng cụ làm bún inox 5 đầu, m thích quá, mua về để làm bún, mì cho con ăn nhưng mà chưa làm đc lần nào, mua về rồi cho 2 nhóc chơi. hi.mới mua đc 1 tháng thôi nhưng quăng lung tung nên hơi bẩn tí. tl 60k (k mạc cả nhé) đủ 5 đầu nhé, ảnh thiếu 2 đầu ạ.
    4. máy ép hoa quả cầm tay, mình tính là mua về ép nước hoa quả cho cu tí uống vì hắn lười ăn hoa quả. ép đâu đc 3-4 lần j đó xong vứt xó. tl 70k (k mạc cả luôn) mình đang tháo rời để trong túi nên k có ảnh. mượn tạm ảnh web, trông nó cũ hơn, vì hôm trước mình ép cà rốt nó bị bám màu vào cái trục bên trong.

5. mình có cái khung giường gỗ như thế này, ai có nhu cầu khuôn đi giúp mình cho rộng nhà nhé.
    m ở nhà 15 ngách 115 Bùi Xương Trạch, mọi người nhắn zalo cho mình nhé, gọi điện có thể m k nghê đc. m chỉ ở nhà buổi tối từ 6h30 & chủ nhật. đt 01696 tám 1 tám 1 73.
    Nhân tiện mình cần tìm 1 mẹ đơn thân hoặc 1,2 bạn sinh viên ở ghép, nhà mình thuê rộng 52m2 có sân để xe, gác xép, nhà bếp vệ sinh riêng biệt rất rộng rãi, đầy đủ tiện nghi. giá thuê 3 tr, tiền điện nước vào khoảng 4-500k nữa, bạn nào đến ở chung mình chỉ thu khoảng 700k 1 người thôi ạ.
    cảm ơn mọi người đã đọc tin

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hakuna
    Đang tải...

2. baobao_2014

baobao_2014 Pass quần áo

Mình đk lấy cái xe đạp cho bé nhé mẹ nó fix thêm cho mình chiều mình nhờ bố bé qua lấy .đt 0934531186 - Lan nhé