Hà Nội: tl nhanh áo len các kiểu,váy điệu,giá nào cũng bán cm ủng hộ nhé

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Inh Li, 29/10/2015.

1. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

chả là e TL nhưng bị a mod tuýt còi vì tl hàng bộ new haizzz. e tl nhanh gọn,mn ưng gì thì múc đi nhé.mấy mẹ cm topic kia lấy j thì ib lại giúp e chứ bjo e ko nhớ đằng nào mà lần hii.
    số e 0904.90.42.52 tks các mẹ nhiều
    váy 01: em này tay là ren cát,thân vải nhung thô chấm bi- màu thật là màu đỏ đun nha cm- mặc lên tôn dáng lắm ạ !
    sz S - 80k
    View attachment 337603View attachment 337604

váy 02:em váy trắng tinh khôi vải kiểu cotton thun,chất vải cực kì thik nhưng chỉ tầm sz S thui nha các mẹ,có co giãn,e trong hình 48kg hii,e nghĩ tầm 50kg vẫn oki
    giá 80k like new
    Váy 03 :em nì sz cũng nhỏ tầm 50-55kg ạ,trên là nhung dưới là ren 2 lớp,mặc dáng khá là gọn ạ, hí hí .
    giá 70k
    Váy 04 : em này thik hop mn thi teen teen hay các e sv thì hop hihi. sz tầm 53-58kg. chất thô nhẹ,tay pha cotton
    giá 90k
    Váy 05 :em này thì đơn giản nhưng vẫn điệu đà,sz 55-58kg. chất dầy dặn mặc thu đông nha các mẹ
    giá 90k
    váy 06 : em này quá là xinh luôn ạ,sz nhỏ tầm 50-55kg nha cm,tay cotton thân là dạ mềm,có đai thắt lưng che bụng beo béo hihi. nói chung là em này đẹp.like new
    giá cũng iu luôn ạ 120k
    váy 07:thêm 1 em chất giống 05 vì e nói thật là e mặc kiểu vải này tôn dáng,ko bị lỗ ngấn mỡ hay mỡ thua kkaa.. cổ lại đáp kim tuyến,cm mặc đi chơi là toẹt vời nha,sz to sz L cho mẹ nào 55-60kg lận hihi
    giá 120k
    váy 08 : vẫn chất liệu như 2 em trên,nhưng e này có cái nơ ở eo điệu quá luôn hihi.màu tím than che khuyết điểm nhìn lại gọn ng- sz 55-58kg
    giá 90k
    váy 09 :em váy xịn đét đèn đẹt nhưng sz bị nhỏ cho mn 50-55kg nha,cotton dày dặn luôn,sz 34 hay 36 ý e chả nhớ,e chụp mác rồi cm để ý sz nha.hic tìm ảnh ko thấy.mn chim ưng thì bảo em e check sz nhé,hiii
    giá 130k
    váy 10 :
    em này trên màu xanh bộ đội,váy pha ren 3 lop quá dẹp luôn,nhưng váy này nhường cho mẹ mũm mĩm nhoa,sz xl lận ạ,hí hí ..
    giá 120k
    váy 11 :em màu tím mộng mơ này là chất dạ dầy, cm mặc ben trong áo cotton dài tay là đủ ấm luôn òi.hiii.chụp kiểu j thì chụp vẫn k lên đc mầu,mầu tím mực ý cm nhé,sz 50--55kg
    giá chỉ 90k like new
    sau lưng ạ.nói chung váy này nhìn rất cá tính và năng động hihi,e chụp bị phản sáng nhé,chứ ko p bị bạc mầu cm nhé.ai nhận váy cũ e nhận lại ạ
    ÁO LEN ALL LIKE NEW
    Len 01: áo len kéo khóa vàng pha xanh rêu đậm,sz nhỏ len thì co giãn rùi nhưng vì dáng ngắn nên cho mn tầm 50-55kg mặc thì đẹp hon là quá khổ như em ;)
    giá 100k
    Len 02 :em hoa này thì dáng hơi dài tý hii,tầm chấm mông,chất len lì và dày,cổ rất diệu,em mua cũng gần 300k,giờ tl 120 thôi.vì cm mua đc ở đâu chất len đẹp dư vầy hhii.fresz nha cm,như e 60kg vẫn vua.len co giãn theo ng mà hihi
    Len 03 : ôi zỏi mn thik soành điệu thì rước e cánh rơi lung tung này nhé hiii.đùa chứ e len mỏng này màu đỏ tươi,đẹp lăm ạ,nhưng p mn thik điệu ý,tầm 55kg là đẹp ạ. mua cũng 240 e TL 100k
    Len 04: em chanel thêu chỉ kim tuyến này thì quá dễ mặc,dáng lại đẹp.nhìn đon giản nhưng chất ạ,mua 280 đó,len mỏng mặc thu thôi ạ.tl 100k cho nhanh
    Len 05 : e nì thì dáng dài đến mông hihi.len dầy ấm lắm ạ.họa tiết đẹp mà có cổ sowmi vua đi làm hay di chơi cũng oki luôn,len dây ấm nha cm.
    giá 130k
    Len 06 : em cánh hơi rơi này cho mn béo béo mà muốn che ng nhé,vì tối màu mà lại sọc thẳng nhìn ăn gian lắm đó nha. e tl 90k vì mua 190 òi
    len 07: e này nhìn chắc nhìu mẹ iu đây,màu tím than tôn da.điệu là điệu ở phần cổ áo đó ạ.đơn xờ giản nhưng mix với jean hay váy đều oki luông
    mua đắt 320k lân.nhưng e tl chua bg 1/2 giá 130k
    Len 08 : em len trắng này đẹp nhưng hơi kén ng huu. e cứ nghĩ e muốn đổi gu mua về đúng là k nhìn đc hiii. cho mn tầm hơn 50kg thì đẹp.chất len dày mịn đẹp lắm.trang trí các vòng rất cá tính
    giá 100k
    Len 09 : em này là tình yêu 1 thời của em.,k hiểu sao màu cam mà mặc vào gọn kinh khủng,bà dì e 70kg có lẻ hihi mà mặc vào nhìn gọn ơi là gọn luôn,chắc do họa tiết phía trc trông gọn ng đi hii. like new giá 120k.mn bầu mà thik áo len vẫn bon chen đc nha. đang định bụng có khi e lại để dành mặc hí hí
    Len 10 : em này cũng chỉ vì thik kiểu cardigan mà kết e tim tìm phía trc nên cố đấm mua tl của 1 mẹ hihi. sz xs nhưng tầm 55kg oki hihi
    120k like new ạ
    LỌT VÀO 1 EM ÁO LÔNG VŨ CHO OX SZ XXL NHƯNG CHỈ ÔNG NÀO TẦM M65-68 NẶNG TẦM 65-68KG LÀ ĐẸP Ạ. LÔNG VŨ MẶC ẤM KHỎI BÀN,BÊN TRONG MẶC ÁO LEN MỎNG HAY COTTON KHOÁC VÀO LÀ BẤT CHẤP ĐẠI HÀN HIHI.MÀU KEM KO P MÀU TRẮNG CM NHOA.EM MUA CHO OX MÀ HƠI NHỎ.E TL 200K. XÃ MN ĐI LÀM KINH DOANH HAY PHẢI ĐI NGOÀI ĐG LÀ TIỆN NHẤT Ạ. !
    Tiếp theo đây là bộ mn new 100% nhoa cm.còn lẻ sz nên e TL như ben trên e nói đó ạ.còn vài bộ sz tầm 55-62kg mn thik bộ nao thì pm e

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Inh Li
    Đang tải...

2. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

Mn nhu cầu váy cả áo len giá rẻ thì ủng hộ e ạ !

3. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

Em off 20% all . Giá rẻ như cho các mẹ ơi !!

4. chả cá hải phòng 2010

chả cá hải phòng 2010 Thành viên mới

Mấy cái aó len xinh mà sz to qúa

5. CherryJimy

CherryJimy

Tiếc quá, e có 42kg :( hjc hjc.

6. co_troc

co_troc Thành viên rất tích cực

Mn cho mình xin địa chỉ nhé!

7. dungmilky

dungmilky Thành viên tích cực

lem 05 mới hay cũ thế mn

8. NgonSachRe.com

NgonSachRe.com Đồ Samsung, LG chính hãng mới 100% giá tốt

em oánh dấu ạ, áo dưới áo chanel thì 47 kg mặc dc komn?

9. Linh_Xinh_Lung_linh

Linh_Xinh_Lung_linh Bắt đầu nổi tiếng

Thích e váy 4 mà sz to. E có 47kg

10. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

47 kg nếu cao tầm m58-60 thì mặc đc mn nhé! Hii vì gầy mà nhỏ ng thì áo to mn à !

11. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

Vẫn còn khoảng 80% mn nhé, mn về giặt hộ m là đẹp hiii