Hà Nội: Túi F21 Stradivarius Uk,kính Râm,đồ Chơi Used Chính Hãng,nước Hoa Mini,vial Ống Xịt Bỏ Túi Auth,lego

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Britney88, 15/1/2019.

1. Britney88

Britney88 myphamkhanhly.com

VÌ CHỈ POST ĐƯỢC 10 ẢNH NÊN EM SẼ POST TIẾP ẢNH VÀ ĐỒ THANH LÝ Ở COMMENT BÊN DƯỚI VÀ TRANG 2

CÁC CHỊ KÉO XUỐNG XEM và click TRANG 2 NHÉ!
    Kính NƯỚC HOA MINI,Vial, nước hoa bỏ túi hàng authentic Ở BÊN DƯỚI.

Thanh lý đồ gia dụng cho gđ đèn, decor, MICRO, gậy selfie, đồ công nghệ XIAOMI, linh phụ kiện, kính, chuột lap vv.... linh tinh cho các bố. . MỚI NGUYÊN ở Link mời các mẹ xem ạ :
    https://www.lamchame.com/forum/thre...-linh-phu-kien-kinh-chuot-cho-cac-bo.2351879/

Ko xem được hình các chị add zalo hoặc viber/imess em số dưới em gửi hình

Em tên Ly, sdt 097 638 6868 (ibx/imess/zalo/viber)
    Địa chỉ xem hàng : số 28B ngõ 120 Yên Lãng, Q Đống Đa, HANOI
    Tk Vietcombank chi nhánh Ba Đình 0611001780414 chủ tk Ngô Khánh Ly

no fake, 100% authentic. Tiêu chí thanh lý dọn nhà nên em để giá rất rẻ so với lúc mua dù đồ mới.

Mua bán tại nhà, em nhận ship HN và toàn quốc. Em thanh lý đúng giá đưa ra trên topic. Đồ used hay new em sẽ nói rõ, mỹ phẩm và nước hoa date dài. Hình đều là em chụp hình thật. Món nào em fix là fix nhiệt tình có ghi rõ, những món khác các chị đừng mất công mặc cả làm gì nha.
    Em xin phép ko trả lời mặc cả ạ

Updating....

Nước hoa mini của em ko dùng đến muốn thanh lý, nước hoa nữ đều là hàng unbox (không hộp) em tách từ giftset ra. Nước hoa nam của ông xã em thì fullbox, mua để dùng mang theo đi ctac, du lịch, nhưng ko dùng đến.
    TẤT CẢ MỚI NGUYÊN ĐẸP LONG LANH DATE CỰC DÀI. GIÁ TỪ 80k ĐẾN 200k THÔI
    nên em mới thanh lý nhé, vì phòng em chật quá rồi ko có chỗ bày nữa. Hai bạn nhỏ đi học lớp 1, lớp 2 riêng để hai giá sách và bàn học trong phòng đã chật kín. Các mẹ ủng hộ em nhé. Giá em vừa thanh lý vừa tặng nên rất rẻ, mong muốn đi nhanh cho rộng tủ.
    Em sẽ nói rõ về tình trạng từng loại.

Túi xách Stradivarius em đặt UK mới nguyên tag, thanh lý 350k

Túi xách Stradivarius em đặt UK mới nguyên tag, thanh lý 450k màu xanh rất lạ và chất

Túi xách Stradivarius em đặt UK mới nguyên tag, thanh lý 450k màu be kem rất sang nữ tính và tiện dụng
    [​IMG][​IMG]

Túi xách F21 màu đen em đặt UK mới nguyên tag, thanh lý 500k túi này đẹp lắm luôn em cũng dùng 1 chiếc rất bền, da mềm.

[​IMG][​IMG]

Chải lông mày Maybeline em đặt mua hàng UK hơn 300 lận ạ, new em chưa dùng đến thanh lý 200k cho nhanhĐÃ BÁN
    Áo Only của UK, bên trong trần bông ấm lắm nhưng nhẹ, em nhiều áo đen rồi nên thanh lý, size XS (50-60kg mặc vừa) new tag ạ. 980kĐÃBAN
    Son Dior Tattoo màu 661 used 1 lần còn 99% í a, em ko còn hộp. full size Thanh lý 400k ĐÃ BÁN
    Son Chanel màu 38 La Fascinante used tí ti còn như hình, full size 3,5g còn hộp. 350kĐÃ BÁN
    Dior Rouge 999 gần như new 100% vì em chỉ quệt 1 xíu thân son ra mu bàn tay để xem màu son, ko còn hộp, full size 3,5g TL 450k ĐÃ BÁN
    Có 1 lọ full size 30ml Gucci by Gucci đã dùng còn 70% như hình, authentic, còn hộp, nắp chai vàng oxi hóa ko tránh đc nhé ai hay sưu tầm nước hoa đều biết ạ. Em thanh lý 300kĐÃ BÁN
    3. Karl Lagerfeld Kiss Me 2 màu xinh nhất Sunset và Tango, son nước có đèn phát sáng các chị search gg là biết. new ko hộp, 300k/cây full size 6mlĐã bán
    4. Set 4 món Shiseido Benefiance WrinkleResist 24 Dùng rất hiệu quả, em mua cho mẹ mà nhiều quá nên thanh lý bớt, mini này sẽ dùng được khoảng 1 tháng rưỡi -> 2 tháng, 450k/set 4 món em ko thanh lý rờiĐÃ bán
    5. Set 4 món Shiseido White Lucent làm trắng nổi tiếng, em mua ko dùng đến, mini này sẽ dùng được khoảng 1 tháng rưỡi -> 2 tháng, 450k/set 4 mn em ko thanh lý rời.ĐÃ bán
    6. Son Kem Lì Ysl Tatouage 2 màu 1 đỏ tươi và 13 đỏ cam (đã thanh lý thỏi 13, còn thỏi 1 ạ) đều chung tình trạng em mới test thử, new 99%. Full size, em ko còn giữ hộp. TL 500k/thỏi ĐÃBAN
    7. YSL The Slim 21 hot hit nổi tiếng với chất son lì lâu trôi mà mềm môi kinh khủng, lì mềm và không bị khô cũng như bợt. new, fullbox, fullsize. Em Tly kĐÃ BÁN
    Mút trang điểm Tech Niques hàng auth ạ, cái này chắc ai cũng biết, em dư 2 chiếc mới nguyên. Thanh lý 90k/c thôi

VÌ CHỈ POST ĐƯỢC 10 ẢNH NÊN EM SẼ POST TIẾP ẢNH VÀ ĐỒ THANH LÝ Ở COMMENT BÊN DƯỚI VÀ TRANG 2

NƯỚC HOA MINI, VIAL, ỐNG XỊT BỎ TÚI Ở BÊN DƯỚI. HÀNG AUTHentic
    BÊN DƯỚI LÀ EM CẬP NHẬT NƯỚC HOA VIAL, NƯỚC HOA ỐNG THỬ DẠNG XỊT BỎ TÚI TIỆN DỤNG, MỚI NGUYÊN EM CẦN THANH LÝ. EM TỪNG KINH DOANH NƯỚC HOA CHÍNH HÃNG 8 NĂM NAY, GIỜ CHỈ TẬP TRUNG BÁN CHỦ YÊU LOẠI MINI VÀ FULL SIZE NÊN MUỐN THANH LÝ BỚT NƯỚC HOA VIAL ĐI. CHỈ ĐỒNG GIÁ TỪ 20K ĐẾN 60K THÔI

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Britney88
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 30/6/2020
  2. nguyenlien_27

nguyenlien_27 Windy

Toàn ko xem đc ảnh mom ơi

3. Britney88

UPDATING>>>

Lego xịn, lắp ráp máy bay siêu phản lực chính hãng nhé, mới nguyên, 3in1, con em ko chơi đến thanh lý 290k, lúc mua gần 500k
    Dành cho bé 5-12 tuổi

Kính NewLook Auth gọng kim loại, đeo nhẹ, mới nguyên tag, em thanh lý 250k. Đồ phụ kiện hãng Newlook UK này em thấy đẹp và xịn hơn hẳn mấy brand như HM, Zara, Mng vv..

Giày CrownSpace UK sz 3 dành cho bé 9 thang - 12 thang (8-11kg), em mua ở store Vincom tặng snhat cháu mà ko vừa nên tly, mới nguyên tag. Mua 4 trăm mấy gần 500k. Tly 180k
    em rất thích đồ baby của hãng này made in malaysia đẹp lắm, quân ao mẫu ma đẹp, giày dép đi bền đẹp tốt cho sk bé

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Legging Nanjiren hàng nội địa Trung size L màu đen mới nguyên tag, 80k
    quần này mặc thich lắm các chị nhé

Kit làm sạch da Laneige mini mới nguyên, mang đi du lịch hay ctac rất tiện, dành cho da hỗn hợp.
    gồm 1 sữa rửa mặt 10ml + 1 tẩy trang nước mắt môi 25ml + dầu tẩy trang oil 25ml
    Thanh lý 80k
    Bông mút trang điểm Ebelin ĐỨc, 1 set có 3 mút, em dư 2 set như hình, mới nguyên. Thanh lý 30k/set
    Son Pat MC Grath mini size màu obsessed đỏ cam, new 250kĐÃ TL
    Dưỡng thể Elizabeth Arden hương trà relax dễ chịu, chai 500ml, new em ko dùng đến. Thanh lý 350kĐÃ BÁN
    8. Set son mini PAT McGrath 3 cây màu đỏ cam, hồng sen, đỏ thuần, new 750k ĐÁ BÁN
    9. Xịt khoáng chống nắng Bioderma SPF 30ml, cái này dùng thích lắm này các chị, 50ml. New 150kĐÃ BÁN
    10. Kem chống nắng Senka Nhật SPF 50, 80g new, date 2021. nguyên hộp 100kĐÃ BÁN
    11. Newlook auth size 37 em nhiều quá tly bớt 450kĐA BAN
    Đôi này lên chân rất xinh
    Các mẹ mua cho con gái được đó ah vì dáng basic dễ đi lắm, êm và ấm nhẹ, form đẹp
    Áo phao bên trong lót bông rất ấm cho bé ZARA kid auth size 9 tuổi, chiều cao 134cm. Mới nguyên tag. THanh lý 590k đã bán
    [​IMG][​IMG]
    Áo phao bên trong lót bông rất ấm cho bé ZARA kid auth size 11-12 tuổi, chiều cao 152cm. Mới nguyên tag. THanh lý 590k

KeKeGaTrong thích bài này.
  4. Britney88

Updating....

Xe đẩy tập đi #Playskool step start Thanh Lý 300k, used, nhưng mới 95%
    Xe tập đi được thiết kế vừa làm xe tập đi vừa là món đồ chơi thú vị để bé chơi.
    Màu sắc sinh động, thiết kế bắt mắt, có nhiều âm thanh vui nhộn thu hút bé
    Xe tập đi Playskool được rất nhiều bà mẹ trên thế giới ưa chuộng bởi tính năng và giá cả hợp lí của sản phẩm
    Xe đẩy Playskool giúp cho bé yêu có thể đứng bằng đôi chân của mình và bước những bước đầu tiên một cách tự tin. Khi bé lớn hơn một chút, chiếc xe tập đi này lại trở thành một món đồ chơi thú vị cho trẻ. Bé yêu của bạn sẽ vô cùng thích thú khi khám phá những bí mật đằng sau những nút ấn màu sắc trên thân xe.

Hơn thế nữa, chiếc xe tập đi này có thể dễ dàng chuyển đổi sang chiếc xe cho bé ngồi. Xe có chế độ khoá an toàn mà chỉ có bố mẹ có thể sử dụng được. Bé yêu của bạn có thể khám phá các hoạt động của xe bằng tay, bé thấy đèn, nghe âm thanh và sờ vào các chất liệu khác nhau.

Xe tập đi Fisher-Price Bright Beginnings Activity Walker , used, còn mới 95%
    Thanh Lý 300k
    Dành cho trẻ từ 6M trở lên
    Xe tập đi Fisher-Price Bright Beginnings Activity Walker
    Khuyến khích bé phát triển kỹ năng vận động với các đồ chơi cửa sập, thanh trượt, bánh răng xoay, banh xoắn...
    xe bao gồm 2 đồ chơi gặm nướu hình ngôi sao và chùm chìa khoá, thời gian tập đi của bé sẽ là những giờ phút vui chơi đầy thú vị, kích thích bé phát triển thể chất toàn diện.
    ☀️Màu sắc sinh động, thiết kế bắt mắt, nhiều trò chơi để bé luôn cảm thấy bận rộn giúp mẹ có thể vừa trông bé vừa làm việc khác.

Xe tập đi Fisher-Price Brilliant Basics Musical Activity CÓ NHẠC, used, còn mới 97% luôn nhé
    Thanh Lý 390k
    Dành cho trẻ từ 6M trở lên
    Xe tập đi được thiết kế vừa làm xe tập đi vừa làm bàn phím piano để bé chơi. Quá trình từ tập bò đến tập đi của bé là một giai đoạn quan trọng trong quá trình phát triển. Trẻ sẽ được an toàn hơn nếu có thiết bị hỗ trợ ở giai đoạn phát triển này. Với thiết kế nhiều màu sắc và tiếng nhạc vui nhộn, thời gian tập đi của bé sẽ là những giờ phút vui chơi đầy thú vị, kích thích bé phát triển thể chất toàn diện.
    ☀️Màu sắc sinh động, thiết kế bắt mắt, có nhiều âm thanh vui nhộn và nhiều trò chơi để bé luôn cảm thấy bận rộn giúp mẹ có thể vừa trông bé vừa làm việc khác.

Xe chòi chân ngựa có nhạc Fisher Price - Fisher price Rolling along Musical Pony used, Còn mới 95% Thanh Lý 450k
    Bạn ngựa nhỏ này rất nhiều điểm sôi động khi bé chơi cùng:
    - Phát ra tiếng nhạc khi bé ấn vào 2 bên má, vừa phi vừa phát nhạc
    - Có giỏ đựng đồ và búp bê phía trước
    - Chiếc bờm của bạn rất mượt, cương ngựa dài đủ cho bé nắm, yên ngựa mềm và vững cho bé ngồi.
    - Trò chơi giúp bé rèn luyện tăng cường khả năng vận động khi đẩy bạn ngựa đi
    - Giúp bé luyện tập khả năng giữ thăng bằng, định hướng đi và cảm giác chinh phục
    - Phù hợp cho bé từ 1-3 tuổi.
    - Sản phẩm Nk chính h.ãng Fisher Price, USA

12.Bershka size 37 new ạ, TLY 480kĐÃ BÁN
    13. Mango size 36 (36 chân dày dài hay 37 đi được nha vì đôi này form hơi to xíu) , new ạ TLY 500kĐÃ bán
    14. Giày Adidas size 36 2/3 (36 chân dày hoặc 37 đi được), new nguyên hộp em nhiều giày quá tly bớt 850kĐãban
    15. Giày KAppa size 36 (36 chân dày dài hay 37 đi được) nha, used. em mới xỏ đi 1 lần đi bộ, để phải nửa năm rồi nguyên trong hộp kín mà vẫn bụi chút, ko tránh được. Thanh lý 450kĐÃ BÁN
    16. Túi Shiseido chính hãng đựng được điện thoại tiền hay đồ trang điểm mỹ phẩm, màu be nhé. new 50kĐÃ BÁN
    Túi Lyn Thái em có 2 chiếc ghi sáng và hồng phấn, đều mới nguyên tag, mua về tặng mà ko tặng đến, em ko dùng. Thanh lý 600k/chiec nhéĐà BÁN
    Túi Lyn Thái màu tím nhạt pha hồng, mới nguyên tag, mua về tặng mà ko tặng đến, em ko dùng. Thanh lý 750kĐÃ BÁN[​IMG]
    Túi Lyn Thái màu như hình, used, em đeo đúng 1 lần còn rất mới. Thanh lý 350k cho nhanh
    hình thật đeo túi phía dưới nhé
    Giày Bershka auth size 37, used em đi đúng 1 lần thôi còn rất mới. Thanh lý 350k cho nhanh
    hình thật đi giày phía dưới nhé
    Dầu hấp tóc KLERAL Macadamia oil Italia 50ml, các chị hãy vứt hết ủ tóc xịn sò đắt đỏ đi. Dùng ủ này cho em, ai biết em cũng biết em để tóc dài chấm eo bao năm nay, tóc dày và mượt, khỏe. Em toàn dùng hấp ủ này tuần 1,2 lần, thơm lâu, mượt mướt ra. hồi phục tóc sướng lắm. Em mua nhiều thanh lý bớt. Date 2021-2022 nhé. Mơi nguyên thanh lý 580kĐÃ BÁN

VÌ CHỈ POST ĐƯỢC 10 ẢNH NÊN EM SẼ POST TIẾP ẢNH VÀ ĐỒ THANH LÝ Ở COMMENT BÊN DƯỚI

5. vanhchip

vanhchip Thành viên tích cực

Son Pat có tách set không bạn ui.

6. CherryJimy

CherryJimy

Mở hàng cho e son chanel 250k nhé mn ơi ^^

7. Britney88

UPDATING>>>>

Cũi nhựa 3D rất linh hoạt, thích nghi với mọi diện tích, thay đổi hình dạng theo sở thích của bé. còn mới 90% thanh lý 1trieu
    tặng kèm 3kg bóng kèm theo, gồm 8 mảnh nhựa chắc chắn và rất bền, an toàn cho bé chơi.
    Hàng Đài loan

Xe âm thanh Fisher-Price Chase & Race Town
    Mới 90% thanh lý 490k
    Hàng chính hãng Fisher Price
    Bao gồm 2 chiếc oto như hình, oto trớn/bánh đà có nhạc này bán lẻ đã 300k/c rồi đó ạ

Hộp nhạc Bảng chữ cái VTech Alphabet Activity Cube Dành cho trẻ 9M trở lên
    New 95% thanh lý 700k

Là một khối lập phương học tập tương tác có 5 mặt hết sức thú vị dành cho các bé
    Các khối có thể được xếp chồng lên nhau trên đỉnh của khối lập phương hoặc nó có thể được chèn vào các khe ở mặt bên điện tử để bé tìm hiểu và khám phá
    Bên mặt điện tử có năm phím đàn piano, một bàn phím số và điện thoại. Với những tính năng cực kì thông minh và thú vị, âm thanh sôi nổi và vui tai.
    Tóm lại, khi chơi và khám phá bảng chữ cái Vtech này, việc học tập đối với bé chưa bao giờ thú vị đến thế, đảm bảo luôn!

17. Zara kid size 13-14 ( dưới 1m64 mặc vừa) màu nâu cafe sang đẹp em chụp dìm hàng quá, chất dạ bên trong lót gì em ko nhớ đại loại ấm lắm. new còn tag. TLY 950kĐÃ BÁN
    18. Zara màu xanh navy size M, size M nhưng áo này form nho nhỏ, áo lông vũ và lại lót lông ấm cực, mũ cũng lót lông và có thể tháo rời. used em mặc 1,2 lần thôi rất mới. TLY 1tr400ĐÃ BÁN
    19. Zara Kid size 11-12 used, em mặc đôi 3 lần còn mới 500kĐÃ BÁN
    20. Áo dạ Zara Kid size 13-14 (dưới 1m64 mặc được), new còn tag, em mua mà ko mặc. 1tr600ĐÃ BÁN
    21. Clutch Zara new nguyên tag, em thanh lý 650k vì ko dùng đếnĐÃ BÁN

NƯỚC HOA VIAL, NƯỚC HOA ỐNG THỬ DẠNG XỊT BỎ TÚI TIỆN DỤNG, MỚI NGUYÊN
    EM CẦN THANH LÝ. EM TỪNG KINH DOANH NƯỚC HOA CHÍNH HÃNG 8 NĂM NAY, GIỜ CHỈ TẬP TRUNG BÁN CHỦ YÊU LOẠI MINI VÀ FULL SIZE NÊN MUỐN THANH LÝ BỚT NƯỚC HOA VIAL ĐI. CHỈ ĐỒNG GIÁ 30k tất cả những mẫu trong bài post này.

Marc Jacobs Daisy Dream Forever edp dùng mùa đông nhé 3c
    Marc Jacobs Daisy Eau so fresh dùng mùa hè thích hợp hơn ạ nhẹ nhàng nữ tính 2c
    Marc Jacobs Decadence ví nổi tiếng nhé, ngọt ko nồng, bám mùi siêu lâu, dùng mùa này quá hợp 4c

Paco Rabane Lady million edp mùi kinh điển của Paco nè, co 2c

D&G 1 có 4c
    D&G 3 có 2c
    D&G 6 có 2c
    D&G 10 có 2c

Dolce&Gabbana the one edt 2ml
    Dolce&Gabbana the one edp 1,5ml
    Dolce&Gabbana Light Blue nam có 2c

BVLGari Aqva Amara edp có 5c, mùi ấm ngọt dùng mùa này thích lắm

Issey Miyaki L'eau Dissey cho nam
    Thierry Mugler Ice Men 2c
    Thierry Mugler A*men

Dior toàn bộ của nam
    Dior Homme intense edp 3c
    Dior Homme Sport 2c
    Dior Sauvage 2c
    Dior Homme 1c
    Dior Cologne 1c

NAM
    Carolina Herrera 212 sexy men 3c
    Kenzo Homme night
    Polo Rapl laurent

NAM
    Azzaro Chrome United
    Diesel Only the brave wild
    Versace Eros

TIẾP ẢNH VÀ ĐỒ THANH LÝ Ở COMMENT BÊN DƯỚI

8. Mẹ Hà Mã

Mẹ Hà Mã Thành viên chính thức

9. Cua Xì Ke

Cua Xì Ke famous lady :3

hóng vì vẫn còn kcn :)

10. Britney88

UPDATING>>>>

Túi Zara auth new nguyên tag, đẹp lắm mà em ko bánh bèo được. TL 850kĐÃ BÁN
    23. Ao dạ Zara màu đen size Xs, mũ lông có thể tháo rời. ẤM lắm, em mặc 1c y chang màu hồng rùi, post ảnh chiếc hồng để các chị xem dáng. New còn tag em thanh lý 1tr700 nhéĐà BÁN
    24. Áo Zara Kid size 13-14 (dưới 1m64 mặc được) màu cát vàng bên trong lót lông, em giật tag chưa mặc ạ. TLy 1tr150ĐÃ TLY
    25. ÁO parka Pull & Bear size S, new còn tag nha, parka dáng ngắn màu vàng mù tạt, chất khaki bên ngoài bên trong trần bông, mũ lông có thể tháo rời ạ. em thanh lý 1tr700ĐÃ BÁN

NƯỚC HOA VIAL, NƯỚC HOA ỐNG THỬ DẠNG XỊT BỎ TÚI TIỆN DỤNG, MỚI NGUYÊN EM CẦN THANH LÝ. EM TỪNG KINH DOANH NƯỚC HOA CHÍNH HÃNG 8 NĂM NAY, GIỜ CHỈ TẬP TRUNG BÁN CHỦ YÊU LOẠI MINI VÀ FULL SIZE NÊN MUỐN THANH LÝ BỚT NƯỚC HOA VIAL ĐI. CHỈ ĐỒNG GIÁ 50k những loại vial trong bài post này

Hermes Jour d Hermes Absolu Edp 7c, mùi này em mê lắm, dùng thu đông thì....hihi
    Hermes Un jardin sul le nil 3c
    Hermes Le jardin De monsieur li 1c

NAM
    Chanel Allure Homme Sport
    Chanel Allure Homme Sport extream
    Chanel Allure Homme Edition Blanche

Chanel CHance xanh 3c eau fraiche
    Chanel Chance vàng edp 1c

Mùi kinh điển của Tom Ford Black Orchid edp, unisex nam nữ dùng đều ok, có 25c

Hermes terre parfum 5c
    Hermes terre edt 1c
    Tomford Noir Nam 1c

Carolina Herrera 212 edt, nước hoa unisex, nam nữ dùng đc nha, 5ml mini mới nguyên, 80k

Lanvin Homme edt nước hoa nam, mới nguyên, mini 5ml 80k hoặc tặng chị nào mua đồ thanh lý trên 300k

BVLGari MAN nước hoa nam 5ml mới nguyên, thanh lý 100k

Prada Candy EDP 7ml mini nước hoa nữ, mới nguyên thanh lý 150kĐÃ BÁN

VÌ CHỈ POST ĐƯỢC 10 ẢNH NÊN EM SẼ POST TIẾP ẢNH VÀ ĐỒ THANH LÝ Ở COMMENT BÊN DƯỚI

11. Ha Thu40

Ha Thu40 Bắt đầu nổi tiếng

Fix cho C nhé

12. phamlinh204

phamlinh204 Thành viên nổi tiếng

chấm son dior

13. Britney88

UPDATING>>>>

Ảnh nước hoa mini của em ko dùng đến muốn thanh lý, nước hoa nữ đều là hàng unbox (không hộp) em tách từ giftset ra. Nước hoa nam của ông xã em thì fullbox, mua để dùng mang theo đi ctac, du lịch, nhưng ko dùng đến.
    nên em mới thanh lý nhé, vì phòng em chật quá rồi ko có chỗ bày nữa. Hai bạn nhỏ đi học lớp 1, lớp 2 riêng để hai giá sách và bàn học trong phòng đã chật kín. Các mẹ ủng hộ em nhé. Giá em vừa thanh lý vừa tặng nên rất rẻ, mong muốn đi nhanh cho rộng tủ.

Versace Vanitas 5ml nước hoa nữ mơi nguyên, hương nhài, TL 90kĐÃ BÁN
    Lanvin EDP nước hoa nữ 5ml mới nguyên. mùi này ấm đậm nhưng ko nồng, Lanvin nhưng giữ mùi rất tốt, thích hợp dùng mùa lạnh lắm. TL 80kĐÃ BÁN
    Carolina Herrera CH CHIC 7ml edp mới nguyên, đậm ấm và ngọt ko nồng, thích hợp dung mùa lạnh. TL 100kĐÃ BÁN
    Gucci EDP 5ml nước hoa nữ, mới nguyên chắc ko ai có bản mini Gucci edp kinh điển này ngoài em còn hihi. TL 100kĐÃ BÁN

Lolita Lempicka L'eau Jolie nước hoa nữ 5ml, em có 2 lọ mới nguyên, nhưng 1 lọ em làm rơi bị gẫy tí cái nắp quả táo, phần màu vàng cũng bị oxi hóa ko tránh được. Thanh lý 60k/lọ . Mùi này thơm lắm em có lọ to rồiĐÃ BÁN

Kenzo Leaupar L'eau nước hoa nữ 5ml mới nguyên, một bản khác của bản hoa sen Leaupar, rất hay va thơm, TL 90kĐÃ BÁN
    Giorgio Armani GIò nước hoa nữ 5ml, mới nguyên, phần chữ hơi bị mờ như hình. TL 90k huhu mùi này kinh điểnĐÃ BÁN
    Narciso Essence edp 7,5ml nươc hoa nữ, mới nguyên, thanh lý 150k, thuần xạ hương và gỗ gợi cảm cho thu đôngĐÃ BÁN

J Del Pozo Halloween Fever 5ml nước hoa nữ, mơi nguyên, mùi này nhiều chị biết và mê lắm nè. TL 90k

26. Túi Dorothy Perkins em đeo được 2 lần, còn rất mới, Mua gần 1trieu thanh lý 350kĐÃ BÁN
    27. Túi Zara em đeo được 1 lần, rất mới ạ. Thanh lý 450kĐÃ BÁN
    28. Ví Pull& Bear màu nâu, mới nguyên em ko dùng đến 290k nhéĐà BÁN
    29. Sữa ong chúa Healthy Care nổi tiếng của Úc, người nhà em đi Úc về mua giúp, có 3 lọ nhiều quá em bán bớt 1, thanh lý 650k ạĐÃ BÁN

BÊN DƯỚI LÀ EM CẬP NHẬT NƯỚC HOA VIAL, NƯỚC HOA ỐNG THỬ DẠNG XỊT BỎ TÚI TIỆN DỤNG, MỚI NGUYÊN EM CẦN THANH LÝ. EM TỪNG KINH DOANH NƯỚC HOA CHÍNH HÃNG 8 NĂM NAY, GIỜ CHỈ TẬP TRUNG BÁN CHỦ YÊU LOẠI MINI VÀ FULL SIZE NÊN MUỐN THANH LÝ BỚT NƯỚC HOA VIAL ĐI. CHỈ ĐỒNG GIÁ TỪ 20K ĐẾN 60K THÔI

Attached Files:

Sửa lần cuối: 28/11/2019
  14. Britney88

Giá em để chung ở đây ạ :

Kem dưỡng VITE BlackMores Úc quá nổi tiếng nhé em ko cần nói nhiều, em mua nhiều quá, người nhà em dùng ko biết bao tuyp rồi, thấy còn tuyp date dài lôi ra thanh lý, mới nguyên. 180kĐÃ BÁN

Ảnh nước hoa mini của em ko dùng đến muốn thanh lý, nước hoa nữ đều là hàng unbox (không hộp) em tách từ giftset ra. Nước hoa nam của ông xã em thì fullbox, mua để dùng mang theo đi ctac, du lịch, nhưng ko dùng đến.

Van Cleef & Arpels Midnight nước hoa nam 4,5ml mới nguyên có hộp, TL 100k, có 2 lọ ạ

Carolina Herrera CHIC nước hoa nam 5ml mới nguyên, TL 80k

Estee Lauder Plearure intense nước hoa nữ dạng xịt 7ml mới nguyên 100k thơm lắm ko nồng nhéĐà BÁN

Gucci Guilty Intense nước hoa nam 5ml mới nguyên, TL 90k

THierry Mugler Cologne 10ml nước hoa unisex nam nữ dùng được, TL 90kĐÃ BÁN

Lanvin Me L'eau nước hoa nữ 5ml mới nguyên, nữ tính nhẹ nhàng TL 80k

Nước hoa nam Viktor&ROlf Spicebomb mùi hương cho nam đỉnh nhất nhà V&R. mới nguyên có hộp 5ml, có 2 lọ TL 90k/lọ

Nước hoa nam Marc Jacobs Bang, 5ml mới nguyên có hộp, Mùi hương bán chạy nhất cho nam của nhà MJ, mùi này chất lắm, manly dã man TL 100kĐÃBAN

Nước hoa nam Montblanc Legend, lại là mùi hương kinh điển nhà MontBlanc, nước hoa của ông xã em dùng chọn lọc toàn mùi đỉnh thôi ạ. 5ml mới nguyên có hộp, TL 100k

Nước hoa nam Jeans Paul Gautier Le male essence EDP 7,5ml mới nguyên có hộp, mùi này bám lâu và rất đĩ , TL 150k nam tính lắm

Attached Files:

Sửa lần cuối: 29/11/2019
  15. Britney88

Moschino Cheap&CHic Light CLouds nước hoa nữ 4,9ml mùi này dễ thương nhẹ nhàng thơm lắm, mới nguyên có hộp TL 80kĐÃ BÁN
    BVLGAri MAn in Black EDP, 5ml mới nguyên có hộp, mùi này bám lâu và rất chất, best seller nước hoa nam của BVLGari ạ, thích lắm. TL 120kĐÃ BÁN

Nước hoa nữ Escada Born in paradise 4ml mới nguyên có hộp hương trái cây hoa quả ngọt lịm dễ chịu, TL 70k

Mấy món mousse rửa mặt bọt biển và set cạo lông mày nhật này em tặng chị nào mua đồ trên 300k ạ

Attached Files:

Sửa lần cuối: 28/11/2019
  16. Britney88

Đống mini và Vial này đều new và có hộp các chị nhé, em thanh lý giá siêu rẻ cho hàng auth date mới

Gucci Guilty EDT 7,4ml dạng xịt cho nữ 180k (EM UP 1 ẢNH CẬN CẢNH BÊN POST DƯỚI NHÉ)Đã bán
    Giày CrownSpace UK sz 3 dành cho bé 9 thang - 12 thang (8-11kg),
    em mua ở store Vincom tặng snhat cháu mà ko vừa nên tly, mới nguyên tag. Mua 4 trăm mấy gần 500k. Tly 180k
    em rất thích đồ baby của hãng này made in malaysia đẹp lắm, quân ao mẫu ma đẹp, giày dép đi bền đẹp tốt cho sk bé
    x3SHtfh.jpg unJQv0K.jpg mBapLRm.jpg NxArfAG.jpg

Đầm Laxis hàng thiết kế sz S-M đều mặc được, chất nhung co giãn. em mua mặc đc 1 lần đã giặt khô sạch sẽ treo tủ. Em rất ưng chiếc này vì che được bụng, bắp tay to và ngực nhỏ hihi. Mua 1350k tly 650kĐÃ BÁN

Attached Files:

Sửa lần cuối: 20/11/2019
  17. Britney88

Đống mini và Vial này đều new và có hộp các chị nhé, em thanh lý giá siêu rẻ cho hàng auth date mới

Attached Files:

18. Britney88

Túi Newlook auth, new còn tag em mua nhưng ko hợp xach túi to. TL 500kĐÃ BÁN
    Nine west size 38 em thanh lý hộ mẹ em, đi nhẹ đẹp lắm mà em hơi rộng nên thanh lý, new còn tag hộp, 750kĐã bán

H&M size 38 em thanh lý hộ mẹ em, new tag ạ, 250k
    Đã bán

Sandal Bershka size 38 em thanh lý hộ mẹ em, new còn tag, 650k
    Đã bán

Giày của chồng em, da thật size 41 new nguyên, em đặt UK, hangg Firetrap đó ạ, thanh lý 1tr500 vì chồng ko đi vừa
    Đã bán

Đôi Slipon USA PRO này hiệu của Mỹ, đôi này các bà các mẹ các chị đi êm gọn nhẹ vô cùng, em mua giúp nhà bác em fai mấy đôi rồi đi khen lắm. Thừa 1 đôi thanh lý 750k a new tag nhé, có hộp
    Đã bán

Attached Files:

19. Britney88

Giày CROCS size 37 new tag nhé em mua để đi nhưng chưa đi lần nào, tl 600k ạ
    Đã bán

Giày Steve Madden auth, đôi đen và be trơn đã thanh lý rồi ạ, còn đôi hồng này size 36 new còn hộp ạ, màu hồng siu đẹp và thời trang. Chị nào hay mặc đồ đen thì đi đôi SM hồng này nổi bật lắm.
    em đi đẹp lắm nhưng ko cố được vì từ ngày đẻ xong ko quen đi cao, tly rẻ 780k
    Đã bán

Giầy Adidas size 36,7 tương đương 36 2/3, 36 chân dày hoặc 37 đi được nhé. New tag còn hộp, em ko đi đến vì có 1 đôi na ná rồi nên thanh lý rẻ 950k
    Đã bán

Slipon Solucal&Co brand của UK, chất vải đứng form, giày của chồng em, size 41 new còn tag. ko vừa nên thanh lý 400k ạ
    Đã bán

Slipon ASOS, chất vải mềm, giày của chồng em, size 41 new còn tag. chồng em kêu ko thích nên thanh lý 400k ạ
    Đã bán

Bộ mặc nhà Pierre Cardin của nam 2 mầu như ảnh, size M nha. new tag, nhiều quá thanh lý bớt ạ 550k / bộ, auth
    Đã bán

Attached Files:

20. Sun@flower

Sun@flower Thành viên tích cực

Sandal trắng Bershka size mấy giá bao nhiêu hử bạn?