Tôi đã đăng ký tài khoản nhưng khi gửi bài thì nhận được thông báo chưa đủ quyền?

Thảo luận trong 'Quy định & Hướng dẫn sử dụng' bởi support6, 20/10/2011.

1. support6

support6 Guest

Hỏi: Tôi đã đăng ký tài khoản nhưng khi gửi bài thì nhận được thông báo chưa đủ quyền, vậy là sao? Làm thế nào để tôi đăng bài?
    Trả lời: Khi bạn nhận được thông báo như vậy có nghĩa là tài khoản của bạn chưa được kích hoạt. Có 2 trường hợp xảy ra như vậy đó là: mới tạo tài khoản nhưng chưa kích hoạt và đổi địa chỉ email. Khi đó bạn sẽ nhận một email thông báo từ diễn đàn LÀM CHA MẸ, click vào đường link đó để bạn có thể kích hoạt lại tài khoản. Việc điền sai email làm bạn không nhận được email đó và tài khoản sẽ không thể được kích hoạt cho đến khi bạn sửa lại địa chỉ email cho đúng.

Để sửa lại địa chỉ email bạn chỉ cần vào đường link sau đây: http://www.lamchame.com/forum/profile.php?do=editpassword
    rồi làm theo hướng dẫn, sau đó mở hộp thư của mình và click vào đường link trong thư để kích hoạt tài khoản.

Trường hợp khó khăn do không thạo kỹ thuật thì vui lòng email đến địa chỉ support@lamchame.com bằng chính email mà bạn đăng ký tạo tài khoản để BQT hỗ trợ giúp bạn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi support6