Toàn quốc: Tôi Không Thể Ngờ, Bệnh Vùng Kín 2 Năm Lại Được Trị Khỏi Chỉ Sau 2 Tuần!!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi lienbeo123, 12/2/2019.

1. lienbeo123

lienbeo123 Thành viên chính thức

Tôi có quen một chị làm chung công ty, chị ấy tên là Mai. năm nay 34 tuổi, chị ấy có hai bé năm nay đã lớn. Có chồng giỏi giang lại chiều chuộng. Tuy nhiên chị ấy kể để có được hạnh phúc như ngày hôm nay chi ấy đã phải khổ sở rất nhiều vì đã có lúc hai vk ck dường như không có tiếng nói chung.
    34 tuổi mà chị ấy đã 4,5 lần tới bệnh viên chỉ vì bệnh vùng kín, mỗi lần đặt thuốc như thế là phải kiêng chuyện vk, ck, những ck chị ko hiểu cho rằng chị làm mình làm mểnh, chán ck thích phi công bên ngoài. Có lúc chị strees lắm.
    Lần đầu đi khám, bác sĩ chẩn đoán viên âm đạo, cho thuốc uống trong 12 ngày. Sau khi uống thuốc xong, chưa kịp vui thì 1 tháng sau chị lại thấy ngứa râm ran trở lại. :(
    Chị mang đơn thuốc đợt trước ra hiệu thuốc mua về sử dụng và tiếp tục uống 12 ngày thì bệnh hết. Hai tháng sau tình trạng lại tiếp diễn, tới lúc này chị tìm đến một cơ sở khác chuyên về sản phụ khoa kiểm tra. Bác sĩ chẩn đoán chị bị viêm âm đạo nấm candida và cũng kê thuốc, uống cũng khỏi. Tuy nhiên, 2 tháng sau lại bắt đầu ngứa. Chị lại đi kiểm tra lại và đổi thuốc đặt âm đạo. Chị mệt mỏi "suốt hơn 2 năm vừa rồi chị đã đặt biết bao nhiêu thuốc, chồng còn giận hờn tưởng chừng như tôi mắc bệnh xã hội”.
    Tình cờ cách đây 6 tháng, chị Mai được bạn cũ giới thiệu sản phẩm viên đặt phụ khoa Saxy Lady của công ty Medina. Trước cũng bị viêm âm đạo mấy năm, chữa đủ cách không khỏi cuối cùng chị chuyển sang dùng viên đặt Saxy Lady này lại khỏi hẳn. Lần này chị Phương rất thận trọng, lên mạng tìm hiểu về sản phẩm cũng như công ty này thấy có vẻ uy tín. Có hàng trăm người đã chia sẻ hành trình chữa khỏi bệnh phụ khoa, thoát khỏi tình trạng vô sinh hiếm muộn nhờ viên Saxy Lady. Chị cũng nghe nói Saxy Lady an toàn lắm nếu không may mắn khỏi được bệnh thì cũng không gây hại gì vì thế mà quyết tâm nhờ đồng nghiệp mua giúp và thử một lần nữa.
    Ngay khi dùng thuốc từ tuần đầu tiên chị Phương đã cảm thấy các cơn ngứa dịu đi rất nhiều. Tiếp tục sử dụng được hơn 1 tuần thì khí hư bắt đầu bong ra thành từng mảng màu trắng đục trông như bã đậu rất đáng sợ.
    Kiên trì sử dụng sau 2 tuần chị thấy thấy vùng kín khô thoáng, không còn cảm giác ngứa ngáy khó chịụ, khí hư ra ít hơn và không có mùi hôi như trước. Theo tư vấn của chuyên viên thì chị Phương sử dụng thêm 1 tuần nữa để khỏi hẳn, tránh bị tái phát trở lại.
    Tới bây giờ đã được 6 tháng, chị bảo rất hạnh phúc khi tới bệnh viện kiểm tra lại, bác sĩ kết luận chị không hề bị viêm nhiễm phụ khoa. Vì vậy mà cuộc sống sinh hoạt của hai vợ chồng ổn định hơn trước, chồng quan tâm và yêu chiều chị nhiều hơn, tình cảm được hâm nóng như thời mới yêu….
    Đây là câu chuyện có thật mà mình đã nghe kể từ chị, thấy khá hữu ích nên chia sẻ cho mọi người, để nếu ai có rơi vào tình trạng như chị thì biết cách mà chữa trị.
    Nếu có gì muốn hỏi mọi người cứ inbox mình sẽ giải đáp tận tình nhé.
    Còn đây là sp viên đặt phụ khoa Saxy Lady chị ấy dùng đây ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lienbeo123
  2. quynhpn66

quynhpn66 Thành viên đạt chuẩn

Thực ra đây là chuyện mình thấy nhiều phụ nữ gặp phải...đôi khi cố che giấu ko chữa trị kịp thời khiến mình khổ mà ck cũng khổ

3. Thuongtham1

Thuongtham1 Thành viên chính thức

có thật hiệu quả ko b? mình đây ko nặng như chị này tuy nhiên gần đây thấy ngứa ngáy khó chịu, chưa dùng sp gì cả? sp viên đặt phụ khoa Saxy lady này là thế nào? thành phần là gì vậy?

4. anhlenguyen

anhlenguyen Thành viên chính thức

m cũng từng đặt viên phụ khoa saxy lady này rồi b a, rất hiệu quả đấy. Đặt dc khoảng ngày thì khí hư màu trắng ra nhiều, cám thấy thoải mái hơn, sang ngày thư 5 thì ko còn thấy ngứa ngáy gì nữa. Đến ngày thí 7 thì sạch mà dễ chịu lắm
    sp đều từ thiên nhiên như Hồng Hoa, Thỏ ti tử, Kim ngân hoa, Nha đam, Trầu không lại dc được tinh chế chưng cất trên dây chuyền công nghệ sinh học hiện đại của Nhật nên yên tâm đi b, cứ dùng thử xem thế nào.

5. lienbeo123

chị ấy khen hiệu quả lắm chị, còn khuyên e có bị sao thì dùng nè.hiii nếu chị bị nhẹ thì có thể dùng nước muối loãng ấm rửa nếu ko thấy đỡ thì dùng viên đặt Saxy lady này xem thế nào,
    san phẩm này an nhanh trong âm đạo, thành phần tự nhiên, an toàn, dễ dàng khi sử dụng chị ạ
    Hộp 12 viên, kèm găng ngón tay cao su. Xuất xứ và phân phối bởi Công ty CP Medina Pharma.

6. hamy86

hamy86 Thành viên mới

Mình trc đây cũng bị ngứa, tuy nhiên ko nặng lắm
    mình dùng lá ngải cứu giã nấu lên cho chút muối và rửa thấy cũng đỡ đấy

7. Thuongtham1

Thuongtham1 Thành viên chính thức

thật thế hả b, b mua ở đâu? chỉ đặt vào là dc ah

8. anhlenguyen

anhlenguyen Thành viên chính thức

Mình tham khảo đặt mua đây phukhoasaxylady.com, gọi tới số này để đặt mua và tư vấn nè 0967 552 366. viên đặt saxy lady này có kèm găng ngón tay cao su nên khá là sạch sẽ nhé
    Khi dùng bạn đặt 1 viên Saxy Lady vào vị trí thích hợp rồi dùng ngón trỏ đẩy nhẹ vào phía trong âm đạo và phía ngoài miệng cổ tử cung tầm 2-4 ngày là thấy đỡ hẳn ah
    chúc bạn nhanh khỏi

9. banhnuong23

banhnuong23 Thành viên đạt chuẩn

có bầu 6 tháng mà bị nấm dùng dc ko hả mí chị, bác sĩ cho thuốc đặt rùi nhưng hết thuốc một thời gian bác sĩ khám lại bảo nấm
    gian nan quá ah, mà e ko thấy ngứa gì cả

10. Bella Bridal

Bella Bridal Thành viên sắp chính thức

mình nghĩ ko sao, vì thấy thành phần của nó cũng toàn là tự nhiên cả.
    để an tâm hơn bạn nên hỏi tư vấn trực tiếp xem thế nào
    trên fanpage của họ có tư vấn nhanh và nhiệt tình lắm đấy
    https://www.facebook.com/Viên-Đặt-Phụ-Khoa-Saxy-Lady-216716345931781/

11. lienbeo123

đúng đấy mình thấy cũng đều là thành phần tự nhiên nên ko sao đâu bạn, bạn thử dùng xem sao, nếu để nấm ngứa mai kia bé sinh ra sẽ ko tốt cho mắt miệng của bé đâu bạn

12. quynhanhle205

quynhanhle205 Thành viên đạt chuẩn

Thực ra nấm này cũng có nhiều kiểu...người này hợp thì khỏi người kia lại ko hợp ko khỏi
    nên tốt nhất cứ đến bệnh viện khám cho yên tâm các mẹ a