Kinh nghiệm: Tổng hợp các kinh nghiệm phân biệt hàng thật, hàng giả: thực phẩm chức năng, tảo xoắn,....

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mebong666, 9/8/2012.

1. Shibasaki tam

Shibasaki tam Thành viên tập sự

Mẹ nó ơi.em đang về thăm gia đình chồng.em cũng hay lấy về bán cho các chị trong cơ quan.fb của em là : koko ro

Đang tải...

2. Shibasaki tam

Mẹ nó ơi.em đang về thăm gia đình chồng tại Nhật. nên hay lấy về bán lại cho các chị trong cơ quan.mẹ quan tâm thi fb của em day ạ : koko ro

3. Shibasaki tam

Mẹ nó ơi.em thường về thăm nhà chồng,và chồng em cũng hay về nước công tác.em hay lấy hàng cho các mẹ trong cơ quan.fb của em là koko ro

4. Tử Đinh Hương

Tử Đinh Hương Thành viên tập sự

Có mẹ nào có nhu cầu mua tảo thì bên shop em có bán ạ. Em có bạn ở Nhật nên bạn em lấy hàng ở Nhật gửi về cho em nên đảm bảo 100% hàng Nhật. Em bán hàng có bill mua hàng ở Nhật luôn em gửi kèm theo từng gói khi giao cho khách luôn ạ. Nếu phát hiện hàng giả em cam kết bồi thường 100 lần giá trị. Các chị nếu cần ủng hộ shop em với nhé. Shop em trên face là Sunflower's House - Order hàng Nhật (https://www.facebook.com/sunflowerkuteshop)

5. trunglk13

trunglk13 Thành viên chính thức

Mua hàng các bạn check bằng phần mềm icheck ấy. Mua hàng gì cũng check cho đảm bảo xuất xứ.
    Còn tảo xoắn thì kinh nghiệm em hay chỉ cho khách hàng là ngâm tảo. Tảo thật sẽ không tan ngay và sau 5p tan dạng keo. Còn tảo giả thì tảo tan nhanh hơn mà tan bột bột

6. trunglk13

trunglk13 Thành viên chính thức

Có mẹ nào có nhu cầu mua tảo thì bên shop em có bán ạ. Em có bạn ở Nhật nên bạn em lấy hàng ở Nhật gửi về cho em nên đảm bảo 100% hàng Nhật. Em bán hàng có bill mua hàng ở Nhật luôn em gửi kèm theo từng gói khi giao cho khách luôn ạ. Nếu phát hiện hàng giả em cam kết bồi thường 100 lần giá trị. Các chị nếu cần ủng hộ shop em với nhé. Shop em trên face là Sunflower's House - Order hàng Nhật (https://www.facebook.com/sunflowerkuteshop)

7. Rainbow Piano

Rainbow Piano Thành viên tích cực

Cảm ơn mn nhé :)))) Chúc mn mọi điều tốt lành

8. cà phê Mít

cà phê Mít Thành viên chính thức

hu hu vậy là em xúc ngay lọ tảo giả rồi cầm viên thuốc trên tay nó ra nhiều bột lắm . em mua của cái bọn Alona hay Aloha gì đó.

9. cà phê Mít

cà phê Mít Thành viên chính thức

uống giả có hại không nhỉ chị ? em xót tiền quá hơn nửa triệu của em. con bé bán hàng còn ngọt nhạt " em đảm bảo hàng thật " hình như có bán trên LCM này. em mà kiếm ra thì chết với em. hu hu ...

10. Phương COSMETIC

Phương COSMETIC Bắt đầu nổi tiếng

thông tin quá bổ ích luôn ạ

11. linhlinh990

linhlinh990 Thành viên mới

Trước khi mua đơn giản nhất các bạn vô mấy web bán hàng bên nhật hoặc amazon.co.jp or trang chủ sp100.co.jp xem giá bán sản phẩm. Loại 2200v Quy đổi ra tiền việt nó đã khoảng 550k rồi + phí ship về khoảng 200k chưa tính công đi mua bên nhật. Mình nhờ bạn mua hộ 2 hộp từ nhật về mất 770k/ 1 hộp. Ở việt nam mình thấy đâu cũng bán khoảng 450k 1 hộp rồi cam kết hàng xách tay nhật chính hãng có bạn người nhà bên nhật xách về blo bla.... chắc các bạn tự biết nó là hàng j rồi. Mà mấy chỗ đã bán 1 mặt hàng loại này rồi chắc cũng nhiều hàng xách tay nhưng lại quá cảnh thằng bạn hàng xóm đểu của mình. Hãy tiêu dùng thông minh các bạn nhé cạch mặt mấy thằng bán hàng mất dậy ra, vì lợi nhuận mà sức khỏe con người chúng nó có tha đâu.