Toàn quốc: Tổng Hợp Những Món Đồ Trang Trí Xinh Xẻo Cho Tết 2022

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi gonhuaTecWood, 5/1/2022.

1. gonhuaTecWood

gonhuaTecWood Gỗ Nhựa TecWood

Tết Nhâm Dần sắp đến gần, các chị em đã sắm sửa gì để trang trí nhà cửa chưa ạ. Nếu chưa thì tham khảo ngay những món đồ decor Tết xinh xắn dưới đây nhé.

Đào, mai hay quất thì năm nào cũng có rồi. Năm nay chị em mình thử đổi gió trang trí bằng mấy món đồ mới lạ đi ạ.

Cây hoa giả trang trí
    Lựu đỏ, lựu vàng hay các loại lan đều rất đẹp, mang nhiều ý nghĩa hợp với dịp Tết lại vô cùng bắt mắt,
    Trông như thật vậy nhưng đây đều là cây và hoa giả nhé chị em.​

Vòng treo Tết
    Để tạo điểm nhấn cho phòng khách dịp Tết này, chị em có thể tham khảo các mẫu vòng treo này. Nhìn vào là thấy rộn ràng không khí Tết, khách đến nhà khen tới tấp không chừng.
    [​IMG] [​IMG]

Đồ decor nhà bếp
    Tết đến khách khứa nhiều, chị em mình có thể chuẩn bị mấy món đồ xinh xắn nay để tiếp đón khách, vừa đẹp vừa chu đáo đó ạ
    Miếng dán tường trang trí Tết
    Bạn có thể sử dụng bộ phụ kiện dán tường trang trí cho nhiều không gian sinh hoạt trong gia đình. Dù chỉ là những món phụ kiện nhỏ thôi nhưng đảm bảo rằng không khí ngày Tết sẽ ngập tràn ngôi nhà bạn với sự xuất hiện của chúng.
    Bộ dán tường trang trí chữ Phúc​

Dây đèn hình đèn lồng
    Đây đúng là món phụ kiện trang trí dành riêng cho mùa lễ Tết. Dây đèn lồng góp phần tạo nên vẻ đẹp lung linh, bắt mắt cho ngôi nhà của bạn chỉ trong chớp mắt. Bạn còn chờ đợi gì mà chưa sắm ngay mẫu dây đèn giá bán phải chăng này về trang hoàng nhà cửa.

Đồ trang trí để bàn
    Món đồ trang trí nhỏ nhưng lại có thể làm bừng sáng mỗi không gian chúng xuất hiện. Bạn có thể đặt món phụ kiện nhỏ này để trang trí bàn trà phòng khách, bàn ăn hay thậm chí là cả bên trong xe hơi cũng đều thích hợp.

Dây trang trí treo cửa
    Bên cạnh những mẫu dán tường trang trí gia đình ngày Tết thì dây treo may mắn cũng là một món phụ kiện không thể thiếu được. Với họa tiết hình hổ, đây là một lựa chọn quá thích hợp dùng để đón chào năm Nhâm Dần sắp tới.
    Bộ phụ kiện trang trí tường 3D
    Được cắt tỉa 3D vô cùng hút mắt, miếng dán tường trang trí rực rỡ sẽ đem đến cho gia đình bạn một điểm nhấn ấn tượng. Bạn có thể sử dụng miếng dán trang trí này cho nhiều không gian khác nhau như cửa ra vào hay lối hành lang và cả sảnh nhà.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi gonhuaTecWood