Thông tin: Top 2 Website Để Tìm Những Quyển Sách Hay Nên Đọc

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi visaoo, 21/3/2021.

1. visaoo

visaoo Thành viên mới

Sách không chỉ là một công cụ mà nó còn là một người bạn giúp mở ra nhiều thế giới huyền bí, lãng mạng cùng tri thức, để có thể tìm kiếm cho bạn những kiến thức và kinh nghiệm đầy hữu ích trong cuộc sống. Việc tìm cho mình những quyển sách hay hoặc những sách hay mọi thời đại để giúp giải tỏa stress, cải thiện kỹ năng và bổ sung kiến thức là điều cần thiết mà bất kì ai cũng cần có. Vậy làm sao để làm được điều đó? Trong bài viết này cùng tìm hiểu về top 2 website tổng hợp sách hay nên đọc nhé.

1. TIKI - Địa chỉ mua sách đáng tin cậy

Có lẽ rất it người biết Tiki tiền thân được lập ra là một website chuyên bán sách chứ không phải là một website TMĐT với nhiều nghành nghề. Nhiều năm trở lại đây TIKI đang dần chuyển mình trở thành một trong những sàn TMĐT lớn nhất Việt Nam.

Vậy làm sao để bạn có thể tìm được cho mình những quyển sách hay nên đọc? Hãy truy cập vào sách bán chạy, ở đây bạn sẽ thấy được danh mục bán chạy theo tháng, theo năm. Việc những quyển sách nằm top bán chạy, chứng tỏ nhận được rất nhiều review và lượt mua khủng.

Chính vì vậy mà TIKI là một trong những lựa chọn hàng đầu để có thể tìm cho mình những quyển sách hay.

Xem thêm TIKI: https://tiki.vn/

2. List Sách - Sân chơi dành cho Mọt Sách và tìm kiếm những quyển sách hay

Nếu việc lựa chọn những quyển sách hay nên đọc trên Tiki quá khó. Thì List Sách chính là một địa chỉ website đáng tin cậy với những bài viết giới thiệu top sách hay nên đọc như kinh doanh, bán hàng, tâm lý học, hay những sách về cuộc sống. Ngoài ra việc đọc giả đóng góp những bài review sách hay đã giúp List Sách trở thành một sân chơi, giao lưu của các Mọt Sách.

Ngoài ra List Sách còn được biết đến với nhiều bài viết tổng hợp những trích dẫn, câu nói hay và ý nghĩa giúp truyền động lực và phát triển bản thân.

Đọc tại List Sách: https://listsach.com/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi visaoo
    Đang tải...

2. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

mình hay tìm sách trên tiki nhưng dạo này chuyển sang mua ở smartbook ở shopee, shopmall nên yên tâm mà giá cũng khá rẻ

3. anhvienshop

anhvienshop Thành viên tích cực

Tiki vua sách trực tuyến

4. cun_yeu_cua_me_102012

cun_yeu_cua_me_102012 voi còi

mình cũng mua trên tiki, và các trang trên facebook sale combo sách
    Một lần mình đi nhận sách order thấy 1 bọc khá nhỏ gọn mà mình đặt tận 7 cuốn, trong tưởng tượng của mình bộ sách của mình phải hoành tráng lắm, bảo với anh shipper 7 cuốn của em bé nhỉ k biết đủ bộ không, anh ship bảo chắc đủ đấy em ạ, vì ng bán sách là người bán tri thức chắc họ k làm láo đâu, :D