Kinh nghiệm: Top Địa Chỉ Nâng Ngực Uy Tín Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 27/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị mấy mẹ ơi, có ai hiện đang ở HN không, cho em xíu đi. chuyện là tết này em ra bắc nghỉ tết cả tháng mới về. EM nghiên cứu thì nâng ngực phục hồi mau lắm nên lúc về chắc cũng khỏe re, vận động lại rồi. Chị nào từng nâng ngực ở HN cho em xin địa chỉ nâng ngực uy tín tại Hà Nội với!! Hóng hồi đáp của chị em :))

chị đây phải từ Hà Nội vào Sài Gòn để nâng ngực, còn em lại bay ra tìm chỗ nâng ngực uy tín tại Hà Nội

ủa s chị k làm ở HN luôn mà phải bay vào SG

do có SG có chỗ làm đẹp uy tín hồi trước chị có sửa mũi ở đó r, nên tin tưởng làm ngực ở đó luôn, chớ làm chỗ khác chị k có tin tưởng lắm

còn em là do ra HN nghỉ tết sẵn em làm luôn chớ sợ vô lại SG r lại gấp đi làm k làm đc

hồi chị làm thì nó cũng hồi phục nhanh à tầm 4 ngày là chị bay về Hà Nội lại rồi, thà chịu tiền, chịu khó đi lại chút mà mình k có lo lắng nhiều

4 ngày mà chị bay về r hả nhanh quá vậy, chị làm ở đâu đó, cho em xin địa chỉ tham khảo đi, để em coi được em canh bay về SG sớm hơn r làm

chị làm bên bVTM Ngô Mộng Hùng ở quận 3 ấy, địa chỉ thì em xem ở đây nè

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về giá cả nâng ngực

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: địa chỉ nâng ngực uy tín tại hà nội

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...