Hà Nội: Topic: Mua Chung Găng Tay Da Bền Đẹp 6 Năm

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi sunshine2011, 5/12/2011.

1. sunshine2011

sunshine2011 Tom iu của mẹ

SUNSHINE SHOP ( MẸ XU TOM) XIN CHÀO CÁC MẸ :)
    Like fb tổng hợp: www.facebook.com/SunShineShop2012
    FB bán Đồ Ăn Vặt: www.facebook.com/Khoai-t%C3%A2y-chi%C3%AAn-KFC-1714078618808453/?fref=ts

Tiêu chí bán hàng: vẫn là bán hàng tại nhà, ko mất nhiều chi phí nên e cố gắng để giá thật ưu đãi cho các mẹ lựa chọn nhé! Để các mẹ được mua hàng tốt với giá cũng tốt nhé! Giá e đưa ra đều đã tham khảo các shop khác rùi nhé :) Ngoài ra các mẹ nhận xét là e dễ tính nên các mẹ cứ alo e trao đổi trực tiếp nhá

Nhận ship toàn quốc có phí ship các mẹ nhé! E có tk Vietcombank, BIDV, Agribank!
    Lưu ý khi mua hàng: Các chị thử và kiểm tra hàng kĩ càng nhé!. Em đồng ý đổi hàng do lỗi sản xuất trong vòng 1 ngày đối với khách hàng ở HN (3 ngày với khách liên tỉnh ) và có phí ship đổi hàng 20k - 30k/đơn.

Sdt: 01642.751.667 ( zalo) hoặc sđt 0971.378.378 ( viber) ( Các chị cần tư vấn về các sản phẩm cứ nhắn e để e gọi lại nha! E hay 888 nên luôn có máy gọi miễn phí mà heee. Các chị lưu số e vào để cập nhật hàng mới nha)
    Địa chỉ: Nhà N5, ngõ 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

Mã TR02: Áo Triumph ren cực đẹp, từ ren đến chất liệu đều làm các mẹ hài lòng.Giá 150k. Đẩy tròn quả các mẹ nhé. Đủ size.Có 3 màu: da, đỏ đô, đen. Em có ship thử hàng. =>> Thanh lý 130k

Mã TR012: : Triumph với dòng AMO Made in Malaysia ren hồng xinh xắn lắm có push up. Có size: A75, B75, A80. Giá công ty 499k. Giá nhà e còn 350k

Mã Multi bra01:Áo Multi Bra Đài Loan đệm mỏng mặc được nhiều kiểu đặc biệt với áo váy hở lưng thì tuyệt vời ạ. Giá đẹp 235k

Mã Dán01: Bra ko dây silicon hàng Hồng Kông. Tuy hàng ko được hịn như loại 315k nhưng vẫn xịn hơn loại 140k ấy ạ. Và theo ý kiến các chị dùng hàng này vẫn đẹp mà lại hợp túi tiền vì đi đâu mặc váy các chị mới diện mà :) Có cup A, B và C màu da, đen
    Giá: 210k
    Giá Khuyến mại: 175k (em điều chỉnh chút do giá nhập tăng)
    [​IMG][​IMG]

Mã XZYD01: Bra Đài loan hiệu XZYD dáng ôm đệm nhẹ Còn B80, B85 Em có ship thử hàng. Sp ưu việt cho các mẹ sau sinh, các mẹ béo ngực. Giá 300k => 220k
    [​IMG] Mẫu big size nhà em (u)

Mã NM04: Áo Nhật bản to 3 khuy khắc phục đc tình trạng phì mỡ đỗi với các mẹ bigsize nhé! Size B80, B85 cơ ạ. Giá cực đẹp 120k nhé!

Mã NM01: [​IMG] Cái này e chụp nhìn bị lệch đấy ạ. Chứ hàng chuẩn đét nha :)

Mã NM02: [​IMG]

Mã NM03: [​IMG] Còn size B85

Mã NM05: Áo nhật 3 khuy ren mềm mại 100k

Mã Q05: Quần gen bụng xuất Nhật chất cotton mát tay, co dãn thoải mái. Phía trên có zen thoáng mát. Các chị kết hợp với váy ôm sát vẫn chuẩn dáng mà ko sợ lộ bụng đâu nhé! Freesize Giá 70k giảm còn 50k/c Ngoài ra e có Quần gen Hàn Quốc giá 65k có L, XL, XXL màu đen và kem nữa nha :)

Mã Q10: Quần chip không đường may chất đẹp hơn hàng đúc. Gây thiện cảm với mọi nguời khi diện các váy và đồ bó sát Giá 58k/c

Mã Q12:
    Quần gen cạp thấp cotton mát tay. Phù hợp cho các chị có bụng dưới bigsize cần gen lại mặc váy hay quần âu cho đẹp nha. Giá 70k=> 50k còn màu đen

Sịp nam xuất Nhật chất cotton lạnh mặc mát thoáng. Chắc ko phải quảng cáo nhiều nữa các mẹ nhj. ^^ Giá nhà e: 70k/1hộp/2c cho sp loại 1
    Đủ size M,L,XL,XXL.
    Chiều cao và số đo vòng bụng tương ứng các size: M (160/80), L (165/85), XL (170,90), XXL (175,95)

[​IMG][​IMG][​IMG]

Mẫu 17: Quần mặc trong váy cao cấp hãng BASIDI. Chất thun co dãn 4 chiều ôm sát thoải mái. Cái này mặc kèm váy ngắn cũng ko sợ lộ gì đâu các c nhé :) Đây là ko phải loại cộc sát đũng nên các c có thể mặc để tập thể dục ok nhé! Đặc biệt khi kết hợp cùng váy liền mặc thay quần lót vừa ko sợ lộ đường viền của quần lót vừa ko lộ vùng mông. Kín đáo, tế nhị...

Giá: 60k

Giá KM: 48k.

Các c pm màu quần từ 1-> 5 từ trên xuống nhé

[​IMG][​IMG]

Mẫu 28: Quần mặc trong váy chất thun lạnh mỏng mát có zen dưới gấu. Có 2 màu: da và đen

Size cho ng < 50kg Giá 38k (Cái này ở shop bán 45k rùi ạ)

1 cmn của khách hàng thân thiết ủng hộ shop e từ rất lâu rùi :)

Tất chân Nữ

Mẫu 1: Tất ngắn tới mắt cá chân có màu đen và da.

Loại 1b: Tất mắt cá chất dai, bền hơn tất xk. Giá: 9k/đ. 1 túi có 3 đôi => 25k.

Mẫu 5: Quần tất cao su trơn 20Den co dãn 4 chiều. Chất mịn dai mẫu này rất bền đặc biệt khi chẳng may rách sẽ hạn chế bị rút sợi. Còn chần chừ gì nữa mà các mẹ ko sắm cho mình và mua làm quà tặng cô giáo cho các con nào. Có 3 màu cho các chị chọn nhé: đen, cafe và da chân. Giá 50k/đ. (Giá shop: 60k - 80k) Set 3 đôi =>145k. Quá rẻ phải ko ạ?

Mẫu 6: Quần Tất Nhật xịn (có bill mua tại Nhật) giá cực rẻ 40k 1q. Mua 10q giảm còn 380k và freeship
    Màu: da chân, da đậm, khói, đen
    Sỉ sll inbox

Mẫu 7: Quần tất họa tiết loại đặc biệt mắt lưới nhỏ có chấm bi 12Den nhé. hii. Em này mà các chị mix với váy liền hoặc chân váy thì khỏi chê luôn. Hihi. Nhìn nhiều chị mặc mê quá, nên em phải lùng tìm về, vừa cho mình, vừa cho các chị chiêm ngưỡng. hii. Nhìn thế này ai mà ko muốn sở hữu cơ chứ. Có 2 loại nhưng mà nhà e nhập loại xịn chất dai lắm. hiii. Giá shop: 90k. Giá KM: 70k.

Mẫu 9: Quần tất họa tiết nơ xinh nhắm nhé! Giá toàn trên 90k. Giá nhà m cực kì ưu đãi còn 70k thui nhá.

Mẫu 22: Găng tay đi nắng bảo vệ đôi bàn tay khỏi ánh nắng chói chang hoặc dùng khi xỏ tất tránh rách: 15k/đ

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sunshine2011
    Sửa lần cuối: 23/4/2016
  2. sunshine2011

Ðề: Topic 1: Mua chung GĂNG TAY DA để có giá tốt nào các chị ơi ^.^

Updating .

Sửa lần cuối: 4/10/2013
  3. sunshine2011

PHẢN HỒI CỦA CÁC MẸ YÊU QUÝ:

Sản phẩm Tất nhà e ko phải lần đầu phục vụ các mẹ nên e chỉ xin trích đăng 1 số cmn của các mẹ thôi, cả tất nữ và tất nam nhà e nhé!

Sửa lần cuối: 1/6/2013
  4. sunshine2011

MẸO NHỎ CHO BẠN

- Trước khi sử dụng: Tất vừa mua về, bạn hãy cho vào ngăn đá tủ lạnh để một vài ngày rồi mới lấy ra dùng. Nó sẽ bền hơn, nên nhớ cách này chỉ dùng cho tất mới thôi, tất dùng rồi đã bị dão sẽ không có tác dụng.

- Giặt và phơi:

+ Do sự mỏng manh của nó, loại tất này chống chỉ định giặt máy. Thậm chí bạn cũng không nên dùng xà phòng mà hãy giặt bằng dầu gội đầu, vò thật nhẹ rồi phơi. Không nên dùng kẹp khi phơi và tránh tối đa việc phơi gần những trang phục có khóa sắt hay những thứ có thể gây xước tất.

+ Bạn có thể cho ít dấm vào nước ấm và ngâm đôi tất đã được giặt sạch, sau khoảng 15 - 20 phút mới đem phơi. Như vậy, các sợi tất sẽ dai hơn.

+ Với những loại tất xịn và dày dặn, một số người cũng giặt máy nhưng tránh rách bằng cách buộc tròn đôi tất lại và cho vào túi giặt nhỏ dành cho đồ lót, nhưng không để áo chíp cùng trong túi giặt đó vì các móc khóa có thể làm xước đôi tất. Tuy nhiên, an toàn nhất là vẫn giặt tay.

Sửa lần cuối: 31/3/2012
  5. tieuboiboi

tieuboiboi Thành viên tích cực

Mình cũng muốn bon chen nhưng ko biết chọn size nào. :(. Cái này lái xe thoải mái hả bạn????

6. fang_rong

fang_rong Thành viên kỳ cựu

Cùng ý kiến với bạn nè, được qua thử thì tốt. :D

7. cumamtom

cumamtom Thành viên tích cực

mình cũng đang ý định mua nhưng k biết chất lượng thế nào hhíc?

8. BM Shop

BM Shop Bắt đầu tích cực

Em phải ghi rõ size XL và XXL cho người có kích thước ntn thì mới biết mà chọn chứ. Có màu gì nữa ko em? em chụp ảnh thật lên đi

9. sunshine2011

xí đất để thêm thông tin .

Sửa lần cuối: 28/11/2012
  10. sunshine2011

Chị check inbox nhé!~!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

11. himitsu254

himitsu254 Bắt đầu nổi tiếng

Mới mua cho ông nội đôi găng rùi kô thì cũng ủng hộ em!

12. sunshine2011

(u)(u)TẤT DA CHÂN - TẤT HỌA TIẾT MỜI CÁC CHỊ KÉO DƯỚI(u)(u)
    E điểm danh 1 số loại tất hiện có
    - Tất OSAKA (đen và da đậm) giá 38k
    - Tất cao su loại cao cấp (nâu và khói): giá 60k
    - Tất 80Den (đen, lông chuột, da chân đậm) giá 60k
    - Tất 150Den (đen, cafe, tím, khói) dẫm gót và cả bàn giá 90k
    - Tất 480Den (đen dẫm gót và cả bàn) giá Khuyến mại 100k
    - Tất họa tiết các loại giá 75k: Chấm bi, trái tim hồng nền đen, trái tim đen nền đen, trái tim da nền da chân, hoa hồng...
    Đặt hàng trên topic sẽ giảm phí ship nội thành còn 10k, ngoại thành còn 15k với hóa đơn > 250k.

Lưu ý: Đa phần các mẫu mã nhà e về nhanh hết nhanh mà e update ảnh hơi chậm nên các chị có thể gọi điện trực tiếp để e tư vấn. Ví dụ chị cần mẫu nào đệm nhiều size A80, trơn hay ren?, màu sáng hay tối như vậy e sẽ gửi mẫu cho các chị nha :)

Tiêu chí bán hàng: vẫn là bán hàng tại nhà, ko mất nhiều chi phí nên e cố gắng để giá thật ưu đãi cho các mẹ lựa chọn nhé! Để các mẹ được mua hàng tốt với giá cũng tốt nhé! Giá e đưa ra đều đã tham khảo các shop khác rùi nhé :) Ngoài ra các mẹ nhận xét là e dễ tính nên các mẹ cứ alo e trao đổi trực tiếp nhá [/COLOR][/SIZE]

Nhận ship toàn quốc có phí ship các mẹ nhé! E có tk BIDV, chị e có tk VCB, Agribank!
    Lưu ý khi mua hàng: Các chị thử và kiểm tra hàng kĩ càng nhé!. Em đồng ý đổi hàng do lỗi sản xuất trong vòng 1 ngày đối với khách hàng ở HN (3 ngày với khách liên tỉnh ) và có phí ship đổi hàng 20k - 30k/đơn.

Sdt: 0164 hai 75 một 667 ( Các chị cần tư vấn về các sản phẩm cứ nhắn e để e gọi lại nha! E hay 888 nên luôn có máy gọi miễn phí mà heee. Các chị lưu số e vào để cập nhật hàng mới nha)
    Địa chỉ: E ở Cầu Diễn nhé! Các chị đi từ Hồ Tùng Mậu qua Cầu Diễn rẽ trái vào đường Phúc Diễn (Đg đi Canh). Đi 500m nữa tới ngân hàng Agribank thì call e nhé!
    SP1: Mua chung GĂNG TAY DA là mùa thứ 2 em được phục vụ các mẹ rùi :rolleyes:

ORDER ĐỢT 10. Mời các chị order! E sẽ cố gắng trả hàng sớm nhất nhé! Tks! :rolleyes:
    Có rất nhiều các chị đã order và đã lấy e ko kịp cập nhật lên trên này nhé!

Quà VALENTINE:p thì quá tuyệt ạ! Găng tay da: chất ngoài là da, trong là nỉ rất mềm tay nhé! Năm ngoái e cũng đc tặng 1 đôi đúng là trời lạnh đi đôi găng tay da thì "ko sợ trời ko sợ đất" ạ. hjjj
    Đặc điểm: Chỉ có 1 size L
    Mỗi đôi đc để trong hộp, (ko phải loại để trong túi nilong nhé!) các chị gói lại đi tặng thì tuyệt nhá!
    Chống mưa, gió, cực ấm bảo vệ đôi bàn tay yêu ạ! Quan trọng nữa là đi xe máy rất thật tay nhé!

E xin nói luôn là Made in China nhưng là hàng hãng, hàng xịn của China ạ, hàng công ty sản xuất chứ tuyệt đối ko bán hàng trôi nổi kém chất lượng trên thị trường!
    Dùng hàng đẹp của China cũng thích rùi ạ! Chứ hàng xuất găng tay da cừu chuẩn phải >800k cơ ạ. Mà nếu ko tinh các chị có thể mua phải hàng giả mà giá cực đắt luôn!

Giá bên ngoài nếu đúng hàng của e thì dao động từ 280k ~ 300K.
    Giá Mua chung: Găng nữ 175k. Găng nam 185k các chị nhé!
    (E mới biết có chị bán găng nam như của e 100% là 320k nhé! Do khách hàng của em phản ánh)

Nhiều chị băn khoăn về găng tay da TQ e xin trích ý kiến của chị đã sử dụng găng tay da TQ nhé!
    Đây là ý kiến của chị dùng găng tay của e nhé!

Thêm 1 cmn của khách hàng năm nay nhà em dùng thích còn giới thiệu giúp em mặc dù chị gái ko nhớ topic của em hiii
    [/QUOTE]
    Mã Găng nữ 02: Găng tay da nữ cao cấp có bông bằng lông xinh xắn. Bên trong có lớp nỉ ấm áp
    Mã Găng nam 02: Găng tay da nam cao cấp chi tiết cổ tay thiết kế trông rất nam tính. Bên trong có lớp nỉ ấm áp
    [​IMG][​IMG]
    Găng nam đây ạ. Để trong hộp cực đẹp nhé! Chi tiết cổ tay rất đơn giản mà men lắm nhé! Do Mua chung nên khi e đi lấy có thể khác kiểu nhưng chất da đẹp như nhau nhé!.

Mẫu 30 Áo giữ nhiệt với công nghệ sx của nhật khi mặc áo này các chị chỉ cần mặc thêm áo khoác nhẹ mà vẫn thấy ấm áp mà trông ko nặng nề nhé. Giá tốt nhất: 330k. Có nơi bán 350k và 420k ạ!
    Có 2 mầu da và đen

Mã Quần nỉ 01 Quần nỉ cực dày cho ngày đại hàn. Hàng loại 1 Chất phía ngoài mềm mịn, phía trong có thêm lớp nỉ cực dày và ấm. E tìm hiểu thì có mẹ bán 180k rùi. Mẹ em năm ngoái mua ngoài đã 160k. Nhà e xin để giá cạnh tranh là 140k nhé!

[​IMG] E mượn ảnh minh họa cho độ đày của quần,

A. HÀNG PUSH UP ĐẨY TỐT

Mã TR011: : Áo Triumph Made in Việt Nam hàng đệm dày dành cho các chị LCD hay cần push up để mặc áo dài thêm tự tin. Giá Công ty: 579k. Giá nhà em giảm còn: 450k Em có ship thử hàng Có size A75, A80, B75, B80 màu da và trắng.

Mã TR012: : Triumph với dòng AMO Made in Malaysia ren hồng xinh xắn lắm có push up. Có size: A75, B75, A80. Giá công ty 499k. Giá nhà e còn 350k

Mã WC01: Áo lót siêu push up nâng hơn áo TR01. Các chị sẽ tự tin hơn khi diện các bộ đồ sexy với sự đầy đặn. Đặc biệt với ngực nhỏ thì dùng e này ko chê vào đâu được. Mặc vào xong các chị ko tin vào mắt mình ấy chứ :)Dáng quá rất ôm GIÁ: 175k Còn B80 màu đen Em có ship thử hàng

Mã Wing02: : Áo chip quây có ren trước để các chị mặc những chiếc váy đầm mà ko sợ lộ hàng nha. Giá: 135k

Mã WAMANI 01: Bộ chip hãng EMPORIO WAMANI. Dáng áo quả đẩy đẹp, sang trọng, Đủ size. Giá 240k/bộ

B. HÀNG ĐỆM NHẸ VỪA
    Thích hợp cho các chị sẵn có 1 chút lộc trời nên ko cần push up nữa ạ. Hay là các chị ko quen mặc push thì e này càng hợp lý (u)

Mã TR014: : Triumph Made in Thái Lan với dòng DIVA đen bí ẩn, push up nhẹ, mút mềm dễ chịu. Còn size A75 và B75. Giá công ty 499k. Giá nhà e khuyến mại tưng bừng còn 380k

Mã Multi bra01:Áo Multi Bra Đài Loan đệm mỏng mặc được nhiều kiểu đặc biệt với áo váy hở lưng thì tuyệt vời ạ. Giá đẹp 235k

Mã MARA03: Áo MARA xuất Pháp đệm mỏng màu trắng tinh khiết (u) Em có ship thử hàng HẾT

SẢN PHẨM ĐẶC BIỆT
    Mã Dán01: Bra ko dây silicon hàng Hồng Kông. Tuy hàng ko được hịn như loại 315k nhưng vẫn xịn hơn loại 140k ấy ạ. Và theo ý kiến các chị dùng hàng này vẫn đẹp mà lại hợp túi tiền vì đi đâu mặc váy các chị mới diện mà :) Có cup A, B và C màu da, đen
    Giá: 210k
    Giá Khuyến mại: 175k (em điều chỉnh chút do giá nhập tăng)
    [​IMG][​IMG]

C. HÀNG BRA MỎNG CÓ GỌNG, KO ĐỆM tại trang 3
    Các mẫu áo ren Nhật đệm mỏng size B80 dành cho các chị được trời phú có bộ ngực đầy đặn rùi nên ko cần push nữa nha :)

D. HÀNG BRA MỎNG KO GỌNG, KO ĐỆM
    (u) Thích hợp để các chị ghi điểm với mẹ chồng hay làm quà tặng người bà người mẹ yêu quý của mình. Hay chị nào mún mặc ở nhà cho thoải mái càng oki ạ. Giá: 85k giảm còn 80k

Mã Xoài silicon: Sản phẩm đặc biệt dành cho các chị LCD hay các chị cần push nhiều để mặc áo dài. Tuyệt vời khi kết hợp cùng Mã WC01 nữa nhé! Giá 45k/đôi

Mã Q20: : Quần chip hãng Winny chất cotton co dãn mặc thoải mái
    Màu trắng chỉ có size M. Các màu còn lại chỉ có XL. Giá tag 97k. Giá nhà e: 68k. Set 3c còn: 200k

Mã Q21: Quần chip hãng PANTA hàng Made in VietNam chất cotton có nhiều màu cho các chị lựa chọn. Form nhỏ nhưng co dãn mặc thích lắm ạ.E bán theo set 4 chiếc. Giá 100k/4c

Mã Q22: Quần chip hãng PANTA hàng Made in VietNam chất thun lụa có nhiều màu cho các chị lựa chọn. Form to hơn Q21 một chút xíu.E bán theo set 4 chiếc. Giá 100k/4c

Mã Q23: Quần chip hãng PANTA hàng Made in VietNam họa tiết chấm bi xinh xắn, chất cotton có nhiều màu cho các chị lựa chọn. Form nhỏ nhưng co dãn mặc thích lắm ạ. E bán theo set 4 chiếc. Giá 100k/4c

Mã Q24: Quần chip Triumph chất cotton form to cho các mẹ bụng bigsize hay dành tặng người bà yêu quý. Giá cty 79k. Giá nhà e: 60k. Có size L và XL

Mã Q02: Quần chip viền ren chất cotton mềm mại, thoải mái. Có màu hồng phấn và màu da đều là 2 màu nhẹ nhàng. Giá 48k ==> 45k/c. Set 5c còn: 220k HẾT

Mã Q03: Quần chip loại cao cấp chất cotton mát lạnh tay. Giá: 55k ==> 48k/c. Set 5c giảm còn: 235k

Mã Q05: Quần gen bụng xuất Nhật chất cotton mát tay, co dãn thoải mái. Phía trên có zen thoáng mát. Các chị kết hợp với váy ôm sát vẫn chuẩn dáng mà ko sợ lộ bụng đâu nhé! Freesize Giá 70k giảm còn 55k/c Ngoài ra e có Quần gen Hàn Quốc giá 65k có L, XL, XXL màu đen và kem nữa nha :)

Mã Q06: Quần chip Victoria
    Giá 95k giảm còn 80k/c
    Còn 2c, 1c màu xanh, 1c màu hồng

Mã Q07: Quần Triumph chất cotton thường duy nhất size XL màu vàng nhạt dễ mặc.

Mã Q10: Quần chip không đường may chất đẹp hơn hàng đúc. Gây thiện cảm với mọi nguời khi diện các váy và đồ bó sát Giá 58k/c

Mã Q12: Quần gen cạp thấp cotton mát tay. Phù hợp cho các chị có bụng dưới bigsize cần gen lại mặc váy hay quần âu cho đẹp nha. Giá 55k có màu da

Mã Q14: Quần chip hãng Mara 4 màu. Giá 40k

Mã Q15: Quần chip cotton mềm mại form nhỏ . Giá 40k

Sản phẩm mới 1: Sịp nam xuất Nhật chất cotton lạnh mặc mát thoáng. Chắc ko phải quảng cáo nhiều nữa các mẹ nhj. ^^ Giá nhà e: 90k/1hộp/2c cho sp loại 1
    Các chị mua nhiều >5 hộp em tự động giảm giá.
    Đủ size M,L,XL,XXL.
    TB: Hiện nay đã có hàng nhái của sp này chất mỏng sờ hơi xù ko mát tay, giá bán ngang bằng có thể thấp hơn hoặc cao hơn giá nhà em. Vậy nên các mẹ mua hàng cẩn trọng nhé! NHÀ EM CAM KẾT CHỈ BÁN HÀNG CHUẨN NHÉ!
    Chiều cao và số đo vòng bụng tương ứng các size: M (160/80), L (165/85), XL (170,90), XXL (175,95)

[​IMG][​IMG][​IMG]

Phản hồi của các chị yêu quý ạ:
    Mã Tất nam01:Tất nam Hàn Quốc nhiều màu trẻ trung, thấm mồ hôi. Các chị order theo số màu trên hình và có thêm màu số 4 là màu trắng pha ghi nữa nhé! Giá 25k. Cả lố giá đẹp

Sản phẩm mới 2: Sịp đùi cao cấp hiệu JIASHINA chất cotton lạnh mềm mịn mát tay cho anh xã. Món quà ý nghĩa của các chị dành tặng xã yêu. Đảm bảo xã sẽ bất ngờ và thích hơn nữa khi sử dụng sản phẩm bởi sự mềm mại trong chất liệu. Giá thì cực kì tuyệt vời nữa ạ: 63k/c. 1 hộp 2c: 120k. Giá chưa bằng 1 trận cafe nho nhỏ của 2 người mà để lại ấn tượng vô cùng đặc biệt cho anh xã đấy ạ!
    [​IMG] Trên vỏ hộp có chữ nổi QUALITY các c nhé!

Chị tomyphuong khách hàng nhiệt tình của em mua tặng cả anh xã và em trai nữa nè :) :
    Mẫu 17: Quần mặc trong váy cao cấp hãng BASIDI. Chất thun co dãn 4 chiều ôm sát thoải mái. Cái này mặc kèm váy ngắn cũng ko sợ lộ gì đâu các c nhé :) Đây là ko phải loại cộc sát đũng nên các c có thể mặc để tập thể dục ok nhé! Đặc biệt khi kết hợp cùng váy liền mặc thay quần lót vừa ko sợ lộ đường viền của quần lót vừa ko lộ vùng mông. Kín đáo, tế nhị...

Giá: 60k

Giá KM: 48k.

Các c pm màu quần từ 1-> 5 từ trên xuống nhé
    [​IMG][​IMG]

Mẫu 18:
    Quần mặc trong váy loại ngắn. Chất thun co dãn có zen phía trên và phía dưới. Giá KM: 28k HẾT
    Mẫu này chất ko đc tốt nên e ko nhập nữa mà chuyển sang mẫu 28 nha.

Mẫu 28: Quần mặc trong váy chất thun lạnh mỏng mát có zen dưới gấu. Có 2 màu: da và đen

Size cho ng < 50kg Giá 38k (Cái này ở shop bán 45k rùi ạ)
    Size cho ng > 50kg Giá 48k (Có zen dài ngang đùi ạ)

1 cmn của khách hàng thân thiết ủng hộ shop e từ rất lâu rùi :)

(u)(u)TẤT DA CHÂN - TẤT HỌA TIẾT MỜI CÁC CHỊ KÉO DƯỚI(u)(u)

Sdt: 0164 hai 75 một 667 ( e ít online nên các chị nt vào đt cho e cho chắc chắn order nhé!)
    Địa chỉ: E ở Cầu Diễn nhé!
    .

Sửa lần cuối: 14/12/2012
  13. nhimcute

nhimcute Thành viên rất tích cực

găng da thật hay giả da thế nàng?

14. sunshine2011

Lái xe thoải mái các chị nhé! vì chất da mềm thích lắm! Theo e thấy thì 2 size nhưng ko khác nhau lắm đâu. Đc 10 order thì e mang hàng về rùi các chị qua thử thoải mái nhé!

Sửa lần cuối: 18/2/2012
  15. TranThanhNga

TranThanhNga Thành viên nổi tiếng

Trích Nguyên văn bởi sunshine2011 View PostCó gối điện ko chị ơi! Báo giá e luôn nhé!

Tớ không có gối điện bạn ah. Đang cần mua thêm mấy đôi găng tay, tham khảo topic của bạn để cùng đặt hàng nào.
    Găng tay da cừu tớ mua năm ngoái 450k, không biết là do năm ngoái dùng nhiều hay do lớp da hơi mỏng, năm nay lôi ra dùng, tớ thấy lớp da hơi sờn phần đầu ngón tay í, lộ lớp lót ra rồi. Nếu chia tiền thì mua găng tay hàng Fake loại 1 mà dùng hết 1 năm để sang năm được dùng đôi mới thì cũng ok đấy chứ.

Sửa lần cuối: 5/12/2011
  16. Herbes

Herbes Thành viên kỳ cựu

Mình cũng oánh dấu, đang định mua găng tay Mông cổ. Ko biết chất lựong cái này thế nào nhỉ?

17. sunshine2011

Đúng rùi chị ah. Tính ra dùng hàng fake vẫn tiết kiệm hơn. hjjjj. CHị ngâm cứu đi nha! ^^

18. Herbes

Herbes Thành viên kỳ cựu

Ừa! tớ cũng đang băn khoăn đây! Vì chưa mua kiểu này bgiờ cả, tớ toàn đến tận nơi xem cơ! Nếu tớ mà mua, bạn tớ đồng ý mua nữa thì mua dc 4 đôi đấy, nhưng tớ phải hỏi ý kiến nó đã nhé! Teng kiu bạn nhiều!

19. sunshine2011

Mã TR02: Áo Triumph ren cực đẹp, từ ren đến chất liệu đều làm các mẹ hài lòng.Giá 150k. Đẩy tròn quả các mẹ nhé. Đủ size.Có 3 màu: da, đỏ đô, đen. Em có ship thử hàng. =>> Thanh lý 130k
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Mẫu TR03:
    Áo Triumph ren dây push up đẹp. E có 3 màu: đen, trắng, da. Đủ size. Giá km: 150k
    =>> Thanh lý 130k[​IMG][​IMG]

C. HÀNG BRA MỎNG CÓ GỌNG, KO ĐỆM

Các mẫu áo ren Nhật đệm mỏng size B80 dành cho các chị được trời phú có bộ ngực đầy đặn rùi nên ko cần push nữa nha :)

Mã XZYD01: Bra Đài loan hiệu XZYD dáng ôm đệm nhẹ Còn B80, B85 Em có ship thử hàng
    [​IMG] Mẫu big size nhà em (u)

Mã NM04: Áo Nhật bản to 3 khuy khắc phục đc tình trạng phì mỡ đỗi với các mẹ bigsize nhé! Size B80, B85 cơ ạ. Giá cực đẹp 160k nhé!

Mã NM01: [​IMG] Cái này e chụp nhìn bị lệch đấy ạ. Chứ hàng chuẩn đét nha :)

Mã NM02: [​IMG]

Mã NM03: [​IMG] Còn size B85

Mã NM05: Áo nhật 3 khuy ren mềm mại

Mã NM06: Còn ít thanh lý 100k Size B75

Mã NM07: Còn Size B75

Mã NM08: C85

Mã NM09:Áo Wacoal trơn ko đệm có gọng. Giá 110k. Có màu nâu và tím A75, B75
    E xin phép mượn ảnh shop nhé! Sửa xong máy e tự chụp ngay ạ.

D. HÀNG BRA MỎNG KO GỌNG, KO ĐỆM
    (u) Thích hợp để các chị ghi điểm với mẹ chồng hay làm quà tặng người bà người mẹ yêu quý của mình. Hay chị nào mún mặc ở nhà cho thoải mái càng oki ạ. Giá: 85k giảm còn 80k
    [​IMG][/SIZE]

Sửa lần cuối: 4/10/2013
  20. mèocon2011

mèocon2011 Guest

Cái này dùng cho nam có được ko mẹ nó nhỉ?