Tâm sự Trả Cho Anh_người Chồng Em Đã Từng Yêu Hơn Cả Bản Thân Em

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi so10, 14/7/2013.

1. so10

so10 Thành viên tích cực

dạ cảm ơn mn nhé, sống bằng cái tâm thì không bao giờ sợ mẹ nó nhỉ, chúc mẹ nó buôn may bán tốt nhé, khi nào có ai có nhu cầu mình sẽ giới thiệu cho mẹ nó, hiii

Đang tải...

2. hoangly95

hoangly95 Thành viên mới

chúc chị sẽ sớm vượt qua, mạnh mẽ lên chị nhé ;);)

3. thuyduongtx

thuyduongtx Bắt đầu tích cực

Cảm ơn bạn! Đọc tâm sự của bạn rõ ràng là bạn đã phải chịu đựng nhiều chuyện đau khổ và anh ấy không xứng với tình yêu của bạn. Vượt qua những nỗi đau đó để có được ngày hôm nay là một quyết định đúng đắn của bạn. Mình nghĩ để vết thương lòng nguôi ngoai thì bạn cũng nên đóng topic này lại. Coi như viết tâm sự lên đây để nhẹ bớt nỗi lòng thôi. Chứ bây giờ thình thoảng lại nhận đc thông báo, lại đọc, lại nhớ lại chuyện cũ cũng không hay. Để quá khứ ngủ yên nhé!

4. so10

so10 Thành viên tích cực

cảm ơn mẹ nó đã góp y, mình không sao rồi, mình đã lấy lại đc thăng bằng trong cuộc sống rồi,, nhưng mình vẫn để toppic này, bởi 2 lý do, giờ mình giới thiệu à chuyên đào tạo các em sinh viên đi làm giúp việc, và các e coi mình như 1 ngườ chị , người bạn, có những em cũng kêu than đủ đường, khi mình chả buồn khuyên ngăn nữa thì mình sẽ coppy link cho em đoc, để biết mình vất vả nhu thế mà vẫn pải mỉm cưởi để sống đây

thuyduongtx thích bài này.
  5. Yenava

Yenava Thành viên mới

Quyết định của chị thật kịp thời và đúng đắn!

6. so10

so10 Thành viên tích cực

mình cũng thấy thế, giờ chồng cũ của mình ở đâu cả nhà không ai biết cơ, hiccc., thương con

7. kendizone1

kendizone1 Nhận cung cấp các sản phẩm Hàng Nhật nội địa

Mình ngồi đọc 1 mạch từ trang đầu tới trang 10 tâm sự và cmt của chủ thớt và cm vì tâm sự của bạn quá xúc động, khâm phục chủ thớt, bạn mạnh mẽ quá. Mình đọc đâu đó 1 câu thế này "Phụ nữ lấy chồng như rút thăm" lấy chồng tốt thì may mắn và được hưởng, chồng k ra gì thì khổ. Chúc bạn luôn vui như hiện tại nhé.
    Đúng là trời k phụ lòng người, câu chuyện của bạn giúp mình có thêm động lực trong cs rồi. Mình đang có 1 số lo toan khác về tài chính cho các dự định sắp tới và cũng đang rối vì chưa tìm được cách giải quyết. Thôi thì cứ nỗ lực làm nhiều hơn, kinh doanh nhiều hơn :)

8. so10

so10 Thành viên tích cực

đúng rồi bạn, chỉ cần mình vững tâm thì tất cả sẽ trải qua hết, sợ nhất là đánh mất mình thôi, chúc bạn sớm tháo gỡ được những lo toan về tài chính bạn nhé, rồi sẽ có hướng giải quyết thôi , tin mình đi