Trắc Nghiệm Vui, Kiếm Thẻ Cào Mỗi Ngày Đang Hot Như Thời Tiết Hà Nội Nào Các Bạn

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi Hoangtulaanh, 28/6/2019.

1. Hoangtulaanh

Hoangtulaanh Thành viên chính thức

Lượn qua diễn đàn, thấy mỗi làm cha mẹ nhà mình là có nhiều bài trắc nghiệm hay quá, nhưng chủ đề học về cái gì đó lại hơi bị hạn chế, hôm nay mình chia sẻ với các bố mẹ trong nhóm về trang trắc nghiệm vui này nhé, người chơi có thể vừa tham gia vui, vừa có thêm nhiều kiến thức hay lắm, đặc biệt với ai học ngoại ngữ như tiếng Anh, Trung thì cực kỳ hữu ích. Bởi có cả kho tiếng Trung và tiếng Anh, hơn nữa người chơi được chơi hoàn toàn miễn phí, sáng tạo,... Ngoài ra website cũng dành cho những ai mong muốn có công việc online tại nhà ( Tham gia đóng góp câu hỏi, làm việc online, tại nhà cực kỳ hữu ích, hoặc thích thì mang laptop đến văn phòng công ty ở Kim Đồng, HM-HN).
    Dưới đây là một vài hình ảnh giao diện của trang : Gamehoidap.com để các bạn có thể xem qua.

Đây là bảng xếp hạng theo vị trí hàng ngày, Đứng Top có tặng thẻ cào ĐT nhé

Việc đăng ký hoàn toàn miễn phí và nhanh trong một nốt nhạc. Hãy đăng ký và giới thiệu người sẽ nhận thêm nhiều điểm nữa, ví dụ :
    Bạn đăng ký nhận 100 Point
    Đăng nhập hàng ngày nhận 20 Point
    Giới thiệu người tham gia bằng email của bạn, bạn sẽ nhận 500point và người đc bạn giới thiệu cũng sẽ nhận 500point ( còn nếu không có email đk thì sẽ không được điểm ).
    Đóng góp câu hỏi nhận 10point
    Duyệt đóng góp nhận 5point
    Nói chung chơi hoàn toàn miễn phí nhé. Mình tham gia chỉ để luyện từ mới tiếng Anh của mình, vì cứ học kiểu mò mẫm chậm lắm, vào đây cứ phải căng mắt, căng đầu lên, tập trung cao đội, cứ làm vài vòng thấy từ mới của mình lên nhanh kinh khủng luôn.
    Hoặc có thể đăng ký trực tiếp dưới link của mình nhé.
    https://gamehoidap.com/dang-ky-namphongtravelgroup@gmail.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoangtulaanh
    Đang tải...

2. Hoangtulaanh

3. tudiendongho

tudiendongho Trợ lý thông tin dành cho bạn

nhiều bước quá :(

4. Hoangtulaanh

kk 3 bước tới đường thôi, sao mà nhiều bước gì vậy