Trại hè thể thao, thủ công, khoa học ở trường Mỹ St. Paul các mẹ có ai cho con tham gia chưa?

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi maikaka255, 22/6/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. quynhnhu166

quynhnhu166 Thành viên mới

Địa chỉ ở gần cầu đuống, đường đê vàng gia lâm chị ạ. Chị có thể vào trang fb của nhóm https://www.facebook.com/Erahousefarm?ref=ts&fref=ts này để chị tham khảo hoạt động của các con. Em nghĩ là rất tốt. Đây là tâm sự của 1 bé sau trại hè lần 1 e thấy gửi lên page khá hay chị ạ

"Hôm nay ... Buổi tối này ... Mọi thứ dường như thay đổi ... Tôi đã coi rằng Passion Camp mới chính là Ngôi nhà Của tôi... từ những bữa ăn với mọi người ... trên khuôn mặt ai cũng rất hạnh phúc Biểu tượng cảm xúc smile
    NHững câu nói trêu đùa của chú Hoàng Anh . Những lời nhắc nhở của chú tuấn , chú tiến , anh ba ... Những câu nói :"Các con đi ngủ sớm đi ! " của cô Lan đã khắc sâu vào tâm trí con ... Sự nuông chiều của Cô nga ( chị cho lành Biểu tượng cảm xúc tongue ) Chị Thủy cũng cho chúng con cảm giác như ở nhà vậy ... Hôm nay mọi thứ thay đổi ...
    Không còn được ngủ cùng nhau ... ăn cùng nhau .. Trò chuyện cùng nhau ... Con đã cảm thấy mình lạc lõng... Những giọt nước mắt khi xa mọi người cứ tuôn trào ở khóe mắt con ... Điều ước của con bây giờ là có thể quay lại ngày đầu tiên ... Ngày mak bọn con được bắt đầu một 1 tuần nghỉ hè cùng cô chú ... Con chỉ muốn nói rằng ... CON NHỚ MỌI NGƯỜI !!!
    _Con xin lỗi chú hoàng anh vì trêu chú quá đà
    _Con xin lỗi cô Lan khi k nghe lời cô
    _Con xin lỗi chú Tuấn khi k chịu tập hợp khi chú gọi
    _CON CẢM THẤY RẤT CÓ LỖI MỚI MỌI NGƯỜI !!!!
    _CON MONG RẰNG MÌNH SẼ MÃI MÃI LÀ MỘT GIA ĐÌNH TOOO THẬT LÀ TOOO !!! Biểu tượng cảm xúc kiss Biểu tượng cảm xúc kiss"

Đang tải...

2. maikaka255

maikaka255 Thành viên tập sự

Cái này là do trường tổ chức a đến z. mà mình cũng k lo tại vì xe đón tận nhà mà. các trường quốc tế họ đều phải ở xa vì nó có diện tích chứ trong phố thì bé tẹo. mình nghĩ bên erahouse không bằng được vì đây là trại hè nói tiếng Anh 100% chứ k phải chỉ có giáo viên nước ngoài xuất hiện. Hai mô hình mình nghĩ là hoàn toàn khác nhau.

3. quynhnhu166

Đúng là quy mô của nó không thể bằng đc chị ạ. Với chi phí thấp hơn rất nhiều thích hợp đối các gd k có đk kinh tế để đưa con đến chỗ kia đc thì đi chỗ này cũng ok.

4. kidtb

kidtb Thành viên chính thức

Chương trình này bổ ích cho bé lắm các mẹ ơi, năm kia bé nhà mình tham gia, mình thấy bé học hỏi được rất nhiều điều, lại có nhiều bạn tốt nữa.

5. JennyLe9592

JennyLe9592 Thành viên tập sự

6. Tran Duy Tung

Tran Duy Tung DU HỌC - TIẾNG ANH QESSON

Có mẹ nào đang có con tầm lớp 11, 12 và đang định cho con du học Anh/ Mỹ không?

7. Tran Duy Tung

Tran Duy Tung DU HỌC - TIẾNG ANH QESSON

Bé nhà chị lớp mấy rồi ạ? Chị có đang cho bé học thêm Tiếng Anh ở đâu không? Đến Qesson www.qesson.edu.vn thử xem chị ạ. :)

8. Nguyễn Hoài Linh

Nguyễn Hoài Linh Thành viên tập sự

hầy, đúng là giá quốc tế thật. mình mời các bố mẹ tham khảo chương trình này nhé, thấy hay lắm, của các bạn sinh viên tổ chức https://www.facebook.com/events/414153452104139/
    mấy bé vừa được học biết giúp đỡ bố mẹ, lại vừa được chơi. giá cả cũng hợp lý. có mẹ nào tham gia cùng mình không, sắp hết hạn đăng ký rồi nhanh lên các mẹ

9. huyenhnit

huyenhnit Vé máy bay nội địa và quốc tế

Mn ơi, trại hè như bạn nói này khóa học như nào hả bạn? Kinh phí hết bao nhiêu ạ

10. huynhthaothao

huynhthaothao hàng thanh lý

ở đâu vậy bạn nghe nói thích quá mình ở quy nhơn muôn cho con học cũng bótay

11. quynhnhu166

Cái trại hè này thì không được quy mô như trại hè các mẹ nói ở topic là được học tập trong môi trg nc ngoài. Nhưng nếu gia đình các mẹ không có điều kiện thì cho con đi ở đây cũng rất ok mẹ ạ. Đây là link fb mẹ vào xem nhé https://www.facebook.com/Erahousefarm?ref=ts&fref=ts. Mẹ vào xem hình ảnh và cmt cho nó sống động, còn phí mình chả rõ là bn nữa, như mấy năm trc tầm 2-3tr sao í. Mẹ có thể hỏi admin nha.

12. nhamthithom

nhamthithom Thành viên tập sự

Trại hè này hay đấy, con được tiếp xúc với các bạn nước ngoài ...

13. Kimoanh6

Kimoanh6 Tổng kho gia dụng KIM OANH

14. nhamthithom

Các mẹ cho con đi học khoa học bằng tiếng Anh sau đó về dùng thử Full Look, phần mềm trắc nghiệm năng lực toàn diện bằng tiếng Anh dành cho học sinh học giỏi tiếng Anh đó ạ. Trong đó có rất nhiều câu hỏi khoa học bằng tiếng Anh có cả phần dich câu hỏi, đáp án và lí giải đáp án đó ạ.

15. nhamthithom

Với Full Look, các con không chỉ học tiếng Anh mà còn học nhiều môn học khác bằng tiếng Anh đó ạ.

16. hocvienjoy

hocvienjoy Thành viên mới

Bao giờ em mới đủ tiền cho con vào sinh hoạt trong ấy ::):):):):):)(

17. maimaibe

maimaibe Thành viên tập sự

cái này tham gia thế nào vậy

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.