Toàn quốc: Tranh Thêu Tùng Hạc Diên Niên - Tranh Thêu Phong Thủy Giá Rẻ

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi aboutluv9x123, 30/11/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. aboutluv9x123

aboutluv9x123 Thành viên đạt chuẩn

Tình hình là khách nhà em chuyển ý sang bức tranh khác nên có bức tranh thêu TÙNG HẠC DIÊN NIÊN khổ 1m1 x 1m5 còn ở nhà. Là hàng tranh thêu tay truyền thống bằng chỉ thường màu sắc ( không phải tranh thêu chữ thập nhé cả nhà :) ). Hàng tranh thêu kĩ rất đẹp phù hợp làm tranh treo trong phòng khách, tặng tân gia nhà mới hay khai trương đều tốt cả nhé ( Ý nghĩa tranh thêu TÙNG HẠC thì các mẹ cứ gu gồ là ra đọc chuẩn luôn.hehe )
    Nay coi như là thanh lý với giá 1.700.000đ (vì khách đặt tiền rồi nên em mới bán giá đấy coi như lấy lại công vốn để làm bức khác chứ các bố các mẹ ra Nguyễn Thái Học cũng phải 3triệu là ít)
    Đây là một số hình ảnh của bức tranh này. em chụp đểu dìm tranh chứ nhìn mắt thường thì mê con nhà bà li luôn :D

Bố mẹ nào mua thì liên lạc với em theo số 098.391.3635 em tên Trí - xưởng tranh thêu Hoàn Hảo - xã Thắng Lợi - h. Thường Tín - Hà Nội. Xem tranh thì ở Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội
    -->> SHIP MỌI MIỀN ĐẤT NƯỚC LUÔN :D:D:D

Em cám ơn cả nhà đã đọc tin :D Xin mỗi mẹ 1 like cho đỡ trôi bài mau bán được tranh ạ :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi aboutluv9x123
  2. aboutluv9x123

Một góc chụp khác cho mẹ nào tò mò nhé :)

3. aboutluv9x123

up ngày mới cho anh chị nào cần nhé. tranh đẹp, rẻ, treo nhà hay làm quà đều oke hết ạ :)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.