Trao giải "món ăn ngon" hôm Buffet từ thiện

Thảo luận trong 'Quỹ Từ Thiện' bởi meyeuconnhatday, 14/9/2009.

1. meyeuconnhatday

meyeuconnhatday Hãy là chính mình

Chưa thấy ai xuất hiện để chia sẻ cảm xúc buổi giao lưu và kết hợp lễ trao giải "món ăn ngon" -BF từ thiện tối hôm qua tại nhà chuotcontime nên mình mạo muội lập topic này để đồng chí nào tối qua là phó nháy thì vào chia sẻ vài hình ảnh cho bà con ngắm nhé.
    Trước hết mình xin được thay mặt gia chủ cảm ơn các anh chị em đã không quản ngại đường xá xa xôi, bớt chút thời gian đến giao lưu cùng gia đình vào tối qua. Cảm ơn chị Mốt Đẹp, cảm ơn nhà hanhfood và đặc biệt cảm ơn Mẹ Tiểu Cần (rất nhiệt tình - tận trong Nam ) đã một lần nữa tài trợ món ăn ngon cho "hậu" BF ạ. Thay mặt cho các anh chị em có mặt tối qua cảm ơn bạn chuotcontime và toàn thể các thành viên trong gia đình đã không quản ngại vất vả từ sáng để tự tay chuẩn bị những món ăn rất ngon, rất hoành tráng để thết đãi mọi người, đặc biệt món phở chua CB- món ăn được giải đấy ạ- rất rất ngon.
    Sau màn cảm ơn là cảm xúc của cá nhân mình đây ạ: rất vui, rất thân mật và ấm cúng ! không biết nói gì hơn !
    Các anh chị nào tối qua có mặt vào đây cùng chia sẻ nhé ! topic này nếu ko phù hợp trong box này thì BDH quĩ vui lòng chuyển đến vị trí nào phù hợp hoặc sau 1-2 ngày mọi người chia sẻ xong thì gỡ xuống- tùy BDH và Admin nhé. Tks.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meyeuconnhatday
    Đang tải...

2. support

support Super Moderator Staff Member

Sửa lần cuối: 18/9/2009
  3. support

4. support

giahuy_0207 thích bài này.
  5. support

6. support

7. binbinvahinhin

binbinvahinhin Số 9, ngõ 231 Chùa Bộc

"Một mái nhà ấm áp và tràn ngập tiếng cười". Cảm xúc thì khó mà tả được bằng lời.
    Cũng tại em "nhớ nhà" quá nên phải về sớm. Vì thế mà chưa được thưởng thức nốt món thạch của bác Mốt đẹp, trông hấp dẫn quá ạ.(u)(u)(u)
    Một lần nữa xin chân thành cám ơn Cả nhà đã cho em "vừa được ăn, vừa được nói, lại được gói mang về" ạ!. Lần sau lại thế:D

8. cupeo

cupeo Bắt đầu nổi tiếng

Mèng ơi, tối qua no nê căng cả bụng mà giờ nhìn ảnh vẫn nuốt nước bọt cái ực :drinkers:
    Tối qua quả là 1 buổi tốt hết sức vui vẻ, vừa được ăn, vừa được nói, rồi ai cũng 1 gói mang về :D Cám ơn, cám ơn, cám ơn cả nhà nhá :rolleyes:

9. giahuy_0207

giahuy_0207 Thành viên chính thức

Kiện to nhé ](*,) E đề xuất nếu còn cho E đem về một ít :p thế mà về lại tay ko :confused: .Chỉ tai thằng chíp con nó cứ bắt chạy lên chạy xuống nên dở món đang ngon lại phải chạy ...thôi bây giờ ngắm tưởng tưởng mình đang ăn tiếp vậy :drinkers: .Thanks chủ nhà Chuotcontime ( chuột con ti mẹ :D) đỡ nhầm nhé ngon kinh khủng :D lại còn nhiệt tình nũa chứ .Hai người đẹp bà già Xitin ( MốtĐẹp ý ạ ) này sao các chị khéo tay thế nhỉ E bái phục =D>=D>=D> chắc lần sau thể hiện cho E ngắm tiếp nhé (à cả ăn nữa chứ :p)
    Tặng (u)(u)(u)(u)(u) chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ ,may mắn ,hạnh phúc :D

10. Mốt Đẹp

Mốt Đẹp Bắt đầu nổi tiếng

Hay quá chụp cả cảnh trút cỗ, đúng là vừa được ăn vừa được gói đem về cũng tại món phở chua ngon quá nên đành bắt chiếc Tây Đức vậy , món cóc xoài non muối chua nhà Hạnh food hi hi ............Mẹ GiaHuy chịu ngó vậy nhé ai bảo chậm chân vẫn thua bà già ke ke..................
    Một buổi tối vui vẻ ấm cúng và gần gũi,thay mặt cả nhà mình cám ơn Mẹ Tiểu Cần món quà quí miền trung.

11. Amethyst

Amethyst Thành viên tích cực

Các bác dzui quá, vậy mà em ko theo được, tiếc nửa đời người, em nhìn thấy cả chị yêu Mai Anh của em nhá, chị Tuyền nhé, Thóc xinh gái mặc đầm hồng nhé... Hiền đã lại tái xuất nhé, đủ hết các anh tài. Anh support chụp ảnh quá nét, món j ra món đấy, Amethyst chẹp chẹp nãy h, hehehe.
    Chúc cả nhà luôn vui, khỏe :p:p:p

12. giahuy_0207

giahuy_0207 Thành viên chính thức

Ngưòi đẹp CủngLợi yêu quý E rất hy vọng hôm qua chị đi :p thế mà chị lại ko đi tiếc quá rất nhiều món ăn bổ dưõng cho cái ngọc thể cò hương của chị...:D:D

13. khuchaivan

khuchaivan Khúc Hải Vân

Em cũng tiếc vì không tăng thêm được dung tích cho cái dạ dày. Hôm qua em có vào viết ngay một bài cho nóng ở topic Cảm xúc BF rùi. Thía mà lại bị lock out. Chán thía! Giờ mở ra đã thấy chị Tuyền lập topic này rùi. Đúng là....
    Hôm qua rất may mắn là em một lần nữa làm M.C cho vụ trao giải món ăn ngon mà không bị 'ném đá'. Em cứ gọi nà sướng âm ỷ. Chỉ tiếc hôm qua có vài nhân vật về hơi sớm. Nên anh em lại phải 'ăn cố' ngại thía!
    Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều ạ! Kể ra quỹ mình vài tháng off một lần nhẩy?

14. khuchaivan

khuchaivan Khúc Hải Vân

17h 10p gọi điện :" a-lô chị ơi hôm nay chị có đến nhà chuotcontime không? Không chị còn phải trông 2 nhóc..."
    Eo ui! Sương thía! hôm qua thật sự là một bữa hoành tráng chị Củng ạ! Giờ thì em công nhận BF nhà mình nhiều món ngon thật.
    == Chẹp!

15. Amethyst

Amethyst Thành viên tích cực

Thế chị hỏi Vân nhé: hôm qua có ai chân dài ngồi cạnh gắp cho Vân, như hôm chị gắp cho Vân miếng thịt to nhất trần đời ở BF ko? Hehehe, ko nhớ đến chị phải trông con mà mang về cho chị 1 phần là đáng tội j ??? Cho phép tự xử :-D

16. khuchaivan

khuchaivan Khúc Hải Vân

ơ... Vụ này.... Hôm qua em nhớ là có shared hết phần của em cho chị Thóc rùi mừ. Chắc thía nào chị ấy cũng nhớ phần bác. Hik bác đừng sử em tội nghiệp. Em thề+ em hứa+ em đảm bảo, là em không có tí lộc nào trong tay khi lên xe cùng hai chị Mốt đẹp. Không tin chị cứ hỏi cái dạ dầy của em mà xem. Nó không biết nói dối đâu ạ!

17. trangvn

trangvn Bắt đầu nổi tiếng

chị mốt đẹp làm sữa chua khéo thế, để úp cốc mà ko bị long chân, hic, giá mà em chỉ = 1 phần chị, làm sữa chua toàn hỏng.
    Hôm trước chị bẩu là làm thạch nhiều tầng, thế mà có mấy cái ảnh khuôn thạch hoành tráng quá cơ, chị Mốt Đẹp mở hàng thạch bán thì nhiều khách lắm đây hihi

18. meyeuconnhatday

meyeuconnhatday Hãy là chính mình

ờ mà chị Mốt Đẹp cũng quảng cáo luôn là thạch chị làm lấy bột thạch chỗ bạn trangvn thì phải, chắc là bạn này đây. Thạch ngon lắm, tiếc là chụp ảnh ko lên màu được.

19. Me He

Me He The hidden charm

Cảm xúc về buổi tối hôm quá: đúng là khó diễn tả thành lời.
    Trước tiên rất cảm ơn em chuotcontime nhé, rất vui lại có tên trùng với mình ;), cảm ơn sự nhiệt tình của các thành viên tham gia để buổi tối hôm qua trở nên vô cùng đáng nhớ đối với mình và đặc biệt cuối cùng cảm ơn em cupeo đã dũng cảm chở bà bầu đi về an toàn ;) và nhờ vậy mà buổi tối hôm qua càng có ý nghĩa hơn.
    Chả biết nói gì hơn, thấy xúc động vô cùng. Hy vọng Quỹ TT luôn giữ được những tình cảm tốt đẹp như thế này để Quỹ hoạt động ngày càng có hiệu quả hơn, đem lại nhiều nụ cười hơn nữa cho các em nhỏ nói riêng và cho người dân Việt Nam nói chung.

20. Monalisa Miky

Monalisa Miky Hotline: 0906242868

chúc mừng các chị ạ^^

Em chưa được măm thử món cóc non chua ngọt của chị hanhfood

Hị hị

Nhất định hội chợ lần này phải bon chen mới được

chúc mừng, chúc mừng tất cả các mẹ đã giật giải món ăn ngon nhất tại BF^^