Toàn quốc: Treo Nôi, Vòng Dâu Tằm, Ống Tiết Kiệm Tết Và Bộ Treo Tường Cho Bé (em Đã Tái Xuất Giang Hồ :)))

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Oxy_2510, 24/11/2015.

1. Oxy_2510

Oxy_2510 Thành viên tích cực

Đã rất lâu rồi em mới có dịp trở lại topic này. Topic cũ cũng đã mốc meo rồi, nên em lập topic mới coi như Yêu lại từ đầu, hi hi.
    Có hàng này hót hòn họt quá nên em phải đẩy lên đăng trước:
    [​IMG][/URL][/IMG] [​IMG]

Các mẹ xem nè. Một sự kết hợp hoàn hảo giữa vòng dâu và charm bạc 12 con giáp phải ko ạ.
    Giá quá xinh yêu luôn: 220k
    Vòng dâu được coi như một lá bùa an toàn nhất khiến con ngủ ngon giấc, ko bị giật mình và bảo vệ trẻ sơ sinh khi ra ngoài ban đêm. Kết hợp với charm bạc ta kị gió, lại thêm các con giáp tuổi của bé nữa thì chiếc vòng đã trở đẹp lung linh, không cục mịch như vòng dâu đơn thuần

Cận cảnh các mẹ nhé :D

và 12 con giáp cho các mẹ thỏa sức chọn đây ạ:

Lọ mọ là sở trường của em và thành quả là những con thú và đồ vật xinh xắn được ra đời.
    Dưới đây là những mẫu đã có sẵn. Hàng có thể hết, các bố mẹ oder cho em, chậm nhất 5 ngày là có hàng ạ ​

[​IMG][/URL][/IMG] [​IMG]
    Đồ treo nôi - chuông gió là một tác phẩm nghệ thuật gây sự thu hút với trẻ sơ sinh và các em bé.
    Những hình hài và màu sắc của con giống sẽ khiến bé sớm bộc lộ sự nhanh nhạy của đôi mắt và đòi hỏi được nắm bắt sớm những thứ gây hấp dẫn đối với mình.
    Ngoài ra, khi bé đã lớn, các mẹ có thể lấy các con giống làm đồ chơi, làm bài học cho sự nhận biết (gọi đúng tên con vật hoặc đồ vật trên tay mẹ.

Sau đây em xin giới thiệu sản phẩm: Đồng giá 150k - khai trương giảm 10%
    Em phải nói trước là kích thước của các con giống nằm trong khoảng tay của người lớn thôi các mẹ nhé :D

TN01 Tàu hỏa và sư tử (em Khỉ và em Voi có thể bỏ ra khỏi xe các mẹ nhé ^^)

TN02 Ốc sâu Rùa

TN03 Thú rừng

TN04 Vật nuôi

TN05 Cá voi xanh (bộ này chỉ 120k)

TN06 Biển cả

TN07 Đại dương

TN08 Thú rừng

TN09 Bộ Quý cô sang chảnh

TN10 – Cừu mây

ĐỒ TREO CỬA

TC02 – Đôi vẹt

TC03 – Đôi chim cú

TC04 – Gia đình nhà cú

TC06 – Con khỉ

Ngoài đi theo bộ treo em còn bán lẻ các con giống để các mẹ tiện chọn cho bé nhé:
    15k-30k tùy từng con

Này thì Ông già Noel treo tường nè:
    Bộ này cầu kỳ đắt đỏ, 230k ạ (giá rẻ hơn ban đầu rất nhiều, và lại to nữa, hình như riêng ông già đã là 40-50cm rồi đó ạ):
    Bộ này thì rẻ hơn: 120k
    Bộ này trước em đã có đăng 1 topic hướng dẫn các mẹ làm, và em có bán cả dụng cụ để các mẹ tự làm ở nhà: Bộ đó 70k ạ
    Đây là toàn bộ ống đựng xiền 12 con giáp :">

Mình đang có khăn trải bàn, vải lót cốc chén thủ công rất đẹp như trên, giá cũng rất rẻ, mong mọi người ủng hộ
    Kt từ nhỏ tới lớn nhé: cm
    8 x 8: 3k
    12 x 12: 5k
    16 x 16: 7k
    20 x 20: 9k
    trải bàn khổ 20 x 45: 35k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Oxy_2510
    Sửa lần cuối: 7/12/2015