Cần giúp: Trị Mụn Sau Sinh Ở Hà Nội Ở Đâu Tốt

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Nguyễn Bích Kiều, 27/10/2016.

1. Nguyễn Bích Kiều

Nguyễn Bích Kiều Thành viên tập sự

Trước khi mang thai e k hề bị mụn trứng cá, nếu có cũng chỉ là đến tháng thì xuất hiện ít rồi lại tự hết. Nhưng khi có bầu đc 5 tháng thì mặt e rất nhiều mụn mà toàn là kiểu mụn mủ bọc và dưới da thôi ạ. Bây giơ e đã sinh cháu đc 18 tháng mà tình trạng mụn k hề suy giảm thậm chí còn kinh khủng hơn ::(::(::( E đang rất lo lắng các các mẹ có thể giúp cho e một spa nào ở Hà Nội uy tín và chất lượng có thể điều trị cho em được không xin cảm ơn các mẹ.

Các mẹ giúp em với

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nguyễn Bích Kiều
    Đang tải...

2. minhha.hn

minhha.hn Thành viên đạt chuẩn

đây là mặt mẹ á @@ ôi mẹ phải đi trị ngay đi, nếu không thì chỗ mụn này không bao giờ khỏi được, mà còn bị thâm cả mặt đấy. bây giờ em nghe nhiều về công nghệ laser acne, trị mụn trong 21 ngày. mẹ tập trung điều trị thì chắc là sẽ cải thiện sớm thôi

3. punvip210

punvip210 "SỰ HÀI LÒNG ĐẾN TỪ CHẤT LƯỢNG"

Nếu bạn ko dị ứng mật ong thì có thể đắp mặt nạ cao khỏ qua - diếp cá của bên mình nè, đảm bảo hiệu quả ah. Quan tâm thì inbox mình tư vấn thêm nha

Attached Files:

4. minhha.hn

minhha.hn Thành viên đạt chuẩn

dùng mấy loại mặt nạ tự nhiên thì cần phải để ý kỹ về thành phần xem có bị dị ứng gì không. e tháy nguy hiểm lắm. vì dùng mặt nạ là phải nặn mụn rồi. cứ dùng laser cho lành

thuythuyhn90 thích bài này.
  5. Mẹ Sony 123

Mẹ Sony 123 Thành viên tập sự

Em k bị nhiều như mẹ K đâu. chỉ liti ở bên má, nhưng mụn tới đâu thì thâm tới đó. Em điều trị ở Âu Việt Spa, hết 1 liệu trình 7 buổi thấy OK lắm. Mặt hết mụn, hết thâm. ĐC 25 Nguyễn Ngọc Vũ, Trung Hòa, Cầu Giấy..
    Giờ thì đang có ý định mua gói đánh bóng da mặt, thấy da căng ham lắm. Có mẹ nào dùng DV đánh bóng r cho e ý kiến với ạ :)

6. punvip210

punvip210 "SỰ HÀI LÒNG ĐẾN TỪ CHẤT LƯỢNG"

Ngày nay thẩm mỹ viện đi quảng cáo cũng nhiều nhở, đi đâu cũng gặp...haha

7. thuythuyhn90

thuythuyhn90 Thành viên mới

C dùng thử mặt nạ ngũ hoa xem. trị mụn thâm mụn mủ rất tốt đấy mà đỡ tốn kém FB_IMG_1477137027352.jpg

8. ntphuong_2012

ntphuong_2012 Bắt đầu nổi tiếng

mn qua Dạ Yến Thảo spa để được trị mụn bằng thảo dược nhé, mụn của mẹ nó là mụn bọc và mụn mủ dễ chữa hơn nhiều mụn ẩm dưới da. Đảm bảo sau 2 tuần mn sẽ thấy hiệu quả rõ rệt. Đặc biệt liệu trình trị mụn đã bao gồm cả trị thâm sau mụn nữa mn nhé.

Sửa lần cuối: 1/11/2016