Trị Nám-trẻ Hóa Làn Da Gấp 10 Lần Bằng Nhau Thai Ngựa Nội Địa Nhật Bản

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi BeCop123, 23/12/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. BeCop123

BeCop123 Thành viên chính thức

Chào mừng các mẹ đến với dòng tinh chất dưỡng da Nhau Thai Ngựa nội địa Nhật Bản

Trước khi đi vào chi tiết về các sản phẩm chiết xuất từ nhau thai, em xin mời các mẹ đi 1 vòng tìm hiểu tổng quan về tác dụng của chiết xuất nhau thai trong làm đẹp và cũng để các mẹ hiểu được phần nào về các dòng tinh chất nhau thai mà các mẹ đã hoặc đang sử dụng hoặc chưa sử dụng nhé. Cùng e khám phá nào các mẹ oiii :)

I Nhau thai ngựa Simplex Nhật Bản

a, Nhau thai ngựa là gì?
    + Nhau thai ngựa chứa hàm lượng dưỡng chất khá cao,bao gồm protein chất lượng tốt, với hơn 30000 vitamin cùng các khoáng chất, và có đến 6 loại axit amin không tìm thấy trong nhau thai của các động vật có vú khác.
    + Nhau thai ngựa với hàm lượng dưỡng chất cao có khả năng gia tăng sức khỏe, cải thiện làn da, dưỡng da trắng mịn, chống lão hóa và ngày càng hoàn hảo.

b, Công dụng của nhau thai ngựa?
    Tác dụng đặc biệt đối với sức khoẻ và sắc đẹp
    + Khả năng kiểm soát melanin
    + Tác động đến tyrosinase giúp da trắng sáng, mịn màng
    + Đồng thời cung cấp dưỡng chất nâng cao sức khỏe, gia tăng sức đề kháng cho da
    + Thúc đẩy hoạt động của tế bào, tổ chức lại tế bào da, đào thải độc tố, cải thiện rõ rệt và tăng cường chống lão hóa cho da.

d, Nguồn gốc nhau thai ngựa Simplex
    Nhau thai ngựa Simplex được chọn lựa rất kỹ lưỡng từ những con ngựa khỏe mạnh tại Hokkaido Nhật Bản

e, Công nghệ chiết xuất nhau thai ngựa Simplex
    Bí quyết để chiết xuất được 100% nhau thai ngựa. Sau khi làm đông lạnh các chiết suất nhau thai, chúng tôi làm khô chúng bằng cách làm nước bốc hơi trong trạng thái chân không và chuyển chúng thành dạng bột. Quá trình đông khô này cho nồng độ chiết xuất nhau thai 100%

f, Công nghệ sản xuất sản phẩm Simplex
    + Sản phẩm được sản xuất bởi công nghệ và quản lý chất lượng tiên tiến bậc nhất của Nhật Bản.

Sản phẩm nội địa cho thị trường NHẬT BẢN, sản xuất tại Nhật Bản!

I. SUPER SERUM NHAU THAI NGỰA SIMPLEX NHẬT BẢN
    :h::h: Sau một thời gian test kĩ càng cho em ý từ sau tết, gần đây Super Serum của Simplex mới được chính thức ra mắt.:inlove::inlove:
    :clap: Cảm nhận thấy da có sự mềm mịn chỉ sau 1 tuần dùng, đúng là hơi khó tin so với Serum nhỉ, vì bình thường để cảm nhận sự khác biệt của serum sẽ mất thời gian lâu hơn thế.

:call: Mình còn cẩn thận nhờ bà chị có làn da CỰC KÌ NHẠY CẢM, trước giờ chị ý hầu như không có dùng dưỡng da vì dùng loại gì cũng dị ứng, vậy mà kết quả Super Serum mang lại thật " khó tin", mọi người xem feedback bên dưới nhé
    ---------------
    :clap: Sản phẩm thực sự tốt, nên thử mọi người ạ.
    ---------------
    :h: THÔNG TIN SẢN PHẨM:

Siêu tinh chất serum có chứa tới 70% chiết xuất nhau thai ngựa % 0.01% Retinoic acid tocopheryl

::eek: Retinoic acid tocopheryl là gì vậy?

- Retinoic acid tocopheryl có tác dụng đặc biệt cho 3 loại da có các vấn đề: nếp nhăn, vết đốm và mụn trứng cá.
    - “ Retinoic A” là một thành phần trong thuốc với công dụng mạnh trong việc làm mờ các nếp nhăn và trị mụn trứng cá.
    - Tocopheryl retinoic acid được phát triển từ Retinoic A giúp hạn chế các tác dụng phụ và giảm kích ứng da.
    :wait::wait: Nó có khả năng tẩy đi lớp tế bào chết ở biểu bì và tái tạo lớp da mới. Nếu duy trì sử dụng sản phẩm trong thời gian dài sẽ sẽ mang lại cho bạn một làn da đàn hồi và ít nếp nhăn hơn.

:wait::wait: Ngoài ra, Retinoic acid tocopheryl còn như một loại thuốc mỡ điều trị mụn trứng cá nhờ có tác dụng điều tiết và kiểm soát hoạt động của tuyến bã nhờn
    ---------------
    :h:THÀNH PHẦN:

Chiết xuất nhau thai ngựa, nước, BG, pentylene glycol, tri (caprylic acid / capric acid) glyceryl, tocopheryl retinoic acid, hamamelis extract, PEG-60 hydrogenated castor oil
    --------------
    :h: CÔNG DỤNG CỦA NHAU THAI NGỰA & Retinoic acid tocopheryl
    1. Tác dụng tới lớp hạ bì của làn da
    2. EGF được tiết ra bởi Retinoic acid và nhau thai khi kết hợp cùng nhau, có tác dụng mạnh mẽ tới các tế bào trong cùng của da
    3. Giúp hồi sinh làn da và xây dựng lại các chức năng của da
    4.Loại bỏ những đốm nâu bằng việc trao đổi chất hiệu quả từ sâu trong hạ bì
    ---------------

II TINH CHẤT NHAU THAI NGỰA ESSENCE P.H.C SIMPLEX NHẬT BẢN

QUÁN QUÂN VIETNAM’S NEXT TOP MODEL RẤT YÊU THÍCH SẢN PHẨM NÀY CÁC bạn ạ :h: :h: :h:

-------------------------

ESSENCE – SIMPLEX JAPAN dùng cực kì thích ạ, đây là tinh chất cho các bạn từ độ tuổi 20 trở lên nhé.

:ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon::ribbon:

:h: CÔNG DỤNG CHÍNH SẢN PHẨM

- Trẻ hóa da nhờ Tế bào gốc nhau thai ngựa ( thành phần giống với nhau thai người nhất)
    - Trắng sáng da

- Hỗ trợ điều trị nám, mụn

- Làm vững chãi kết cấu collagen và elestin
    -------------------------

:kimono: Hương Ly - Quán Quân Vietnam’s Next Top Model và Top 4 – Võ Thành An cũng đã dùng và yêu thích sản phẩm vì Tinh Chất Simplex làm mềm mịn da, hồi sinh làn da bị khô bởi việc trang điểm của các bạn ý, và cả những vẫn đề về thời tiết, chế độ sinh hoạt gây cho da nữa…:h:

:) SẢN PHẨM CÓ MỨC GIÁ Ở VIỆT NAM BẰNG VỚI GIÁ CỦA SẢN PHẨM TẠI NHẬT BẢN LUÔN Ạ, CÓ CHỨNG NHẬN ĐỘC QUYỀN CỦA GIÁM ĐỐC SIMPLEX JAPAN VÀ CÓ INVOICE RÕ RÀNG LUÔN.

NÊN ĐỪNG NGHI NGỜ VÌ SAO NÓ ĐANG RẤT HOT CÁC BẠN NHÉ

:h: Sản phẩm dùng rất dôi, bạn dùng ngày 2 lần, sáng và tối, dùng trong khoảng 4-5 tháng.

:h: CÁCH SỬ DỤNG:
    + Dùng sau bước làm sạch và trước bước dưỡng ẩm. Dùng sáng và tối.

+ Lấy sản phẩm tương đương một hạt đậu, chấm lên 5 điểm trên khuôn mặt, xoa và vỗ nhẹ để sản phẩm thẩm thấu nhé.

+ Các bạn đừng quên bước làm sạch, làm sạch tốt dưỡng chất mới vào đc sâu, cũng ko được quên dưỡng ẩm, dưỡng ẩm tốt thì da mới ko bị khô, lúc đó TINH CHẤT mới có thể phát huy hết tác dụng nhé.

+ Một ngày đừng quên uống 2-3 lít nước, mùa đông mất nước lắm đó!!

Chỉ cần dùng trong những tuần đầu là bạn thấy da mướt mịn ngay và giúp bạn cảm nhận làn da đẹp lên từng ngày ý, gọi ngay cho Simplex Japan để Order một sản phẩm cho mình nhé.

III. SỮA RỬA MẶT CÁM GẠO NHẬT BẢN SIMPLEX
    ĐẮP MẶT NẠ & SỮA RỬA MẶT CÁM GẠO LÊN MEN 15 NĂM ( 2 IN 1)] _100% MADE IN JAPAN _CỰC KÌ THẦN THÁNH

:;):;) AI DA DẦU, LẮM MỤN ĐẦU ĐEN, LỖ CHÂN LÔNG TO, DA XỈN KHÔNG ĐỀU MẦU, VỀ NGAY VÀ LUÔN VỚI ĐỘI CỦA EM

:cry::cry: AI DA CHÙNG CHẢY SỆ, MUỐN TRẺ LẠI 5 TUỔI, CŨNG BAY VỀ VỚI ĐỘI CỦA EM

----------------------------
    :h::h: VÌ SAO BẠN SẼ NGHIỆN SẢN PHẨM NÀY VÀ KHÔNG BAO GIỜ MUỐN CAI NGHIỆN ?
    ----------------------------
    *** Vì sản phẩm giúp da bạn trắng sáng lên ngay và luôn sau lần đầu sử dụng

*** Vì da bạn sẽ hồng hào, sạch sẽ, sáng mịn trông thấy

*** Vì da bạn sẽ chậm lại quá trình lão hóa do giảm nếp nhăn

*** Vì sản phẩm giúp hạn chế tối đa tình trạng viêm da. ung thư da

*** Vì thành phần quá an toàn, sản xuất chỉ duy nhất tại Nhật Bản, và Nhật Bản:
    Thành phần: Cám gạo lên men 15 năm, mật ong( cây keo), , BG, BG,Cocoyl Glutamic Acid Na, Betaine, Sodium methyl lauroyl glutamate Na,lauramidoDEA, Hydrolyzed collagen, Đường nâu (sản phẩm của Okinawa), Sữa ong chúa nguyên chất, Hyaluronic acid, Glycolic trehalose, Allantoin,Hydrolyzed hydrogenated starch
    ( Có chứng nhận thành phần an toàn từ nhà máy sản xuất tại Nhật Bản)
    *** Vì cách làm sạch rất đáng tin cậy nhờ “enzyme”
    “Cám gạo lên men” được làm từ nguồn cám gạo chín ủ lên men trong thời gian 15 năm, sản sinh ra gấp 10 tỉ lần vi khuẩn.Ở giai đoạn này, vi khuẩn tiết ra chất trao đổi chất “enzyme”. Enzyme thúc đẩy sự hoạt động của các tế bào, tạo ra Amino Mucopolysaccharides và protein có tác dụng dưỡng ẩm cho da.
    Sữa rửa mặt và Mặt nạ cám gạo chứa Vitamin B2 và B6 -có vai trò quan trọng đối với việc làm đẹp và đem lại sự trẻ hóa cho làn da- cùng với 18 loại amino acid.

*** Vì từ thời xa xưa, tầng lớp vua chúa và quí tộc Nhật Bản cực kì ưa chuộng cách làm đẹp này, cách làm đẹp được lưu truyền tới ngày nay

*** Mùi hương thơm nhẹ nhàng khiến đầu óc thư thái
    -----------------------------
    ✌️ NÓI GÌ CŨNG LÀ QUÁ THỪA NẾU KHÔNG DÙNG THỬ

:inlove: EM ĐÃ DÙNG, VÀ ĐÃ NGHIỆN SẢN PHẨM [ ĐẮP MẶT NẠ & SỮA RỬA MẶT CÁM GẠO]- PAS ENCORE WASH - SIMPLEX.

:inlove: CÒN CÁC BẠN THÌ SAO ( KHÔNG CHỈ PHỤ NỮ MÀ CÁC ĐẤNG MÀY RÂU CŨNG NÊN THỬ)
    ------------------------------

VI. VIÊN NANG UỐNG 100% NHAU THAI NGỰA SIMPLEX

:h: ĐIỂM ƯU VIỆT

Chiết xuất từ nhau thai ngựa cùng các thành phần chuyên biệt đã được Nhật Bản cấp bằng sáng chế PAT NO 3899116, 3946238 và 3946239

Sản xuất tại Nhật Bản, quốc gia đặt tiêu chí chất lượng hàng đầu, được kiểm định lâm sàng về tính an toàn và hiệu quả rất nghiêm ngặt

Thông qua sự đổi mới liên tục, tiêu chuẩn cao về chất lượng, an toàn và hiệu quả, nhau thai ngựa SIMPLEX 100% đã vượt qua các tiêu chuẩn tỉ mỉ của bác sĩ da liễu.

:h: CÔNG DỤNG

Viên nhau thai ngựa SIMPLEX 100% là một trong những nhãn hiệu được các bác sĩ khuyên dùng để bảo vệ da, làm trắng da, chống lão hóa, tái tạo tế bào da, và chăm sóc sức khỏe toàn diện.

Viên nhau thai ngựa 100% SIMPLEX Nhật Bản - Tuyệt chiêu thổi bay nám, sạm da, cho làn da mịn màng, căng bóng.

Một sản phẩm cao cấp, độc đáo, với công dụng làm đẹp vượt trội, nổi tiếng trên toàn cầu với sự tin dùng của hàng triệu phụ nữ trên thế giới đã có mặt tại Việt Nam.

:h: THÀNH PHẦN

Một viên nang chứa 250mg, 100% chiết xuất từ nhau thai ngựa, áp dụng công nghệ chiết xuất hiện đại và tiên tiến.

:h: HDSD

Đối với mục đích làm đẹp
    + Hãy uống 1 – 2 viên mỗi ngày, uống 1 lần vào ban đêm hoặc trước khi đi ngủ
    Thời gian tốt nhất từ lúc 22h – 2h vì đây là khoảng thời gian hormone tang trưởng hoạt động nhiều nhất.

Đối với mục đích y tế
    +Uống 1 – 2 viên nang 2 lần mỗi ngày , một lần vào ban đêm trước khi đi ngủ và một lần vào buối sáng

CUỐI CÙNG EM XIN CẢM ƠN CÁC MẸ ĐÃ ỦNG HỘ SẢN PHẨM CỦA EM :*

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BeCop123
    Sửa lần cuối: 8/6/2016
  2. BeCop123

Em up thêm 1 số hình ảnh feedback các mẹ tham khảo thêm nhaa :h:

3. BeCop123

4. BeCop123

Các mẹ ơi MC Nguyễn Miền Biên Thùy nè ;);););)
    MC chương trình : Cuộc sống thường ngày, Thị trường 24h, Công nghệ đời sống, Kỹ năng sống
    Cô ấy luôn tin tưởng sử dụng Tinh Chất Nhau Thai Ngựa của Simplex vì:

1. Đây là sản phẩm của Nhật
    2. Cực kì tốt để trẻ hóa, trắng sáng da, giảm đốm đen
    3. Nguồn gốc rõ ràng
    4. Thành phần chính nhau thai ngựa chứa tế bào gốc, ko chất bảo quản

Sửa lần cuối: 10/3/2016
  5. anhnguyen128

anhnguyen128 Thành viên tập sự

Chị ơi còn sales ko ạ ?

6. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

bên mình có sản phẩm trị dạn da và sẹo dạn không bạn

7. BeCop123

Em ơi vẫn còn nhé

8. BeCop123

Bạn ơi, bên mình chỉ có sản phẩm chăm sóc da : Tinh chất nhau thai ngựa, sữa rửa mặt và viên uống thôi bạn ạ

9. BeCop123

Cả nhà ơi vào trang fanpage FB để hiểu rõ hơn về sản phẩm nhau thai ngựa Simplex Nhật Bản nhé :h::h::h::h::h:
    https://www.facebook.com/nhauthainguasmpxjapan/?fref=ts

Hiện tại bên mình vẫn đang sales 10% cho tất cả sản phẩm ạ :inlove::inlove::inlove:.
    Nhanh tay nhanh tay , số lượng có hạn các mẹ oiii

10. BeCop123

11. BeCop123

Được sự ủng hộ nồng nhiệt của các mẹ :h::h::h:. Mấy ngày nay em ship hàng chóng mặt luôn, mưa gió cũng không để các mẹ đợi hàng lâu. Đến hiện tại em chỉ còn 20 Serum nhau thai ngựa nữa thôi ạ. Các mẹ nhanh tay đặt ngay 1 sản phẩm để được mức giá ưu đãi nhé :* .

Em khuyến mại trong tết Bính Thân nữa thôi và có thể kết thúc sớm khi hết hàng ạ :nod: .

Tinh chất nhau thai ngựa Nhật Bản cực tốt các mẹ nhé. Hàng chuẩn 100% Nhật Bản - Sản xuất tại Nhật Bản , em độc quyền phân phối tại Việt Nam. Các mẹ dùng chỉ có ưng trở lên :clap::clap::clap::clap::clap::clap:

12. BeCop123

Chị em sử dụng tinh chất nhau thai ngựa - Nhật Bản để sở hữu làn da xinh đón tết nguyên đán sắp tới nhé :h::h:
    Em up thêm 1 số ảnh khách nhà em sử dụng sản phẩm :inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

13. BeCop123

Nhân dịp mùng 8/3 sắp tới em sẽ có chương trình khuyến mại lớn các mẹ nhé :h:
    Là chị em phụ nữ nhất định phải đẹpp :inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

14. BeCop123

Feedback khách hàng sử dụng sản phẩm nhà em ạ :clap::clap::clap:

15. BeCop123

Các mẹ ơi, dòng sữa rửa mặt cám gạo Nhật Bản nhà em đang có chương trình freeship toàn quốc các mẹ ạ :h::h::h::h::h:
    Các chị em ở tỉnh nhanh tay đặt hàng, em ship về tận nhà nhé :inlove::inlove::inlove:

Feedback về dòng này thì các mẹ khỏi lo rồi :finger::finger: CHƯA MỘT AI DÙNG MÀ CHÊ EM NÓ CẢ :hi::hi::hi:
    Quá là hot luôn. Các đại lý cũng order nhanh nhé. Em sắp hết hàng lô mới rồi :clap::clap:.

16. BeCop123

Hương Ly - Quán quân Vietnam Nexttop Model 2015 feedback sản phẩm sữa rửa mặt cám gạo nhà em nè mọi người ơi :h::h::h::h:

Nói đi nói lại em vẫn phải nhắc đến tầm quan trọng của sữa rửa mặt. Bước làm sạch vô cùng quan trọng, là tiền đề cho các bước dưỡng sau đó. Bước làm sạch chị em làm không tốt thì các bước sau đều vô nghĩa hết ạ

Sữa rửa mặt cám gạo Nhật Bản Simplex sẽ giúp chị em
    :inlove: Trắng sáng lên ngay và luôn sau lần đầu sử dụng

:inlove: Da sẽ hồng hào, sạch sẽ, sáng mịn trông thấy

:inlove: Giúp da chậm lại quá trình lão hóa do giảm nếp nhăn

:inlove: Và đặc biệt sản phẩm giúp hạn chế tối đa tình trạng viêm da. ung thư da

Chị em hãy về với đội của em để sở hữu làn da đẹp như thuở 18 nhé :h::h::h:

17. BeCop123

Các mẹ ơi, người mẫu Đinh Đức Thành cũng rất yêu thích sữa rửa mặt cám gạo Nhật Bản nè :inlove::inlove::inlove:
    Feedback khách nhà em đấy ạ ^^ Ai dùng cũng mê tít à

18. BeCop123

Cả nhà ơi, người mẫu Đinh Đức Thành cũng sử dụng sản phẩm sữa rửa mặt cám gạo Nhật Bản của nhà em nè :)

19. BeCop123

Các mẹ ơi, lô hàng serum reviens mới nhà em lại về thêm rồi :):). Xin lỗi những mẹ nào đã đặt hàng phải chờ lâu nhé. Em đã trả cho các đại lý rồi nhé :clap:, hàng về chậm mà ai cũng ngóng à :(

Em còn dư ít tồn kho, e để ưu tiên cho các mẹ khách lẻ nhé.
    Giá vẫn không đổi & Free ship nội thành ạ
    http://imgur.com/a/r3xmb
    http://imgur.com/a/HcBHY

20. DinhNg123

DinhNg123 Thành viên tập sự

Mua hàng như thế nào bạn?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.