Trị Tắc Tia Sữa Bằng Phương Pháp Lạ

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi MecuabeShin, 3/3/2018.

1. mienthuy

mienthuy Thành viên chính thức

Mình gọi đến số đó rùi, ok lắm các mẹ ạ

Đang tải...

2. cucbithom

cucbithom Bắt đầu tích cực

mình cũng tác sửa số khủng khiếp mấy mà đc các mẹ giới thiệu c Linh ở dốc phụ sản chưa Các mẹ đừng chữa ở đâu xa, cứ qua cái trung tâm ở dốc phụ sản cho em, máy móc làm vèo một cái bầu ngực xẹp lép, nhẹ hết cả người cái trung tâm này từ nghĩa dũng chuyển về, khách đông dã man, không đặt lịch trước thì chờ đến cả ngày mới tới lượt, túm lại đừng để tắc sữa

3. kimchiii

kimchiii Thành viên chính thức

Khi có triệu chứng ngực nổi cục mẹ nó phải chườm ấm ngực rồi day chỗ cứng hút sữa và cho con bú liên tục sẽ làm thông tuyến sữa đồng thời hết tắc sữa. không thì gọi ngay trung tâm tắc sữa Breastech xử lý luôn là nhẹ tênh luôn, đừng coi thường nhé các mẹ

4. behoaiphuongg

behoaiphuongg Thành viên chính thức

Mẹ nó muốn hết tắc sữa thì cho con bú thường xuyên sau khi bú vắt hết sữa thừa ra thì tránh tắc sữa. Khi có triệu chứng ngực nổi cục mẹ nó phải chườm ấm ngực rồi day chỗ cứng hút sữa và cho con bú liên tục sẽ làm thông tuyến sữa đồng thời hết tắc sữa

5. thaonguyen993

thaonguyen993 Thành viên chính thức

chị gái mình cũng bị, thử một số biện pháp dân gian không được, cuối cùng đến 753 Trương Định họ làm cho khỏi luôn, ko đau tẹo nào. Công nhận bác sỹ ở đó mát tay mà rất nhiệt tình. Bạn nào bị thì thử đến đó xem nhé.