Triệt lông vĩnh viễn

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mebin1988, 20/5/2014.

1. mebin1988

mebin1988 Thành viên tập sự

Các mẹ thông thái ơi,cho em hỏi chút ạ
    Đã mẹ nào đi triệt lống vĩnh viễn chưa ạ?cho em xin ý kiến với.Em đang định triệt lông ở Hana Spa chỗ thái hà ý ạ, thấy họ bảo công nghệ hiện đại, không đau rát.cơ mà e vẫn hơi lo, vì họ là người bán, họ nói thế thôi.triệt lông có đau không các mom ơi :(( có ảnh hưởng gì đến sức khỏe không ạ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebin1988
    Đang tải...

2. metit78

metit78 Thành viên tập sự

Ðề: Triệt lông vĩnh viễn

mình triệt rồi, không đau đâu mn à, chỉ hơi cắn cắn tí thôi, theo như mình tìm hiểu thì nó ko ảnh hưởng j, nhưng mà phụ nữ có thai thì không đc triệt, nói chung bầu bí thì tránh tất cả các loại ánh sáng và hóa chất

3. ngocthu2010

ngocthu2010 Thành viên tập sự

Ðề: Triệt lông vĩnh viễn

hí hí, em cũng mới triệt ở Hana spa , ở ngõ 117 thái hà ý, em thấy ổn lắm.Đang có chương trình khuyến mại, em triệt nách bảo hành trọn đời chỉ mất có 1 tr200 thui.được cái mấy em ở đấy rất nhiệt tình, tư vấn thật lắm, cái j cần thiết mới tư vấn mình làm, không cần thiết thì họ bảo mình không cần làm.hihi

4. shopbong68

shopbong68 Thời trang trẻ em

Mình muốn triệt lông chân thì giá cả thế nào có mẹ nào biết ko mách mình với. Thks

5. vietmyspa

vietmyspa Thành viên tập sự

CN Triệt lông vĩnh viễn hiện nay đúng là k đau MN nhé, hiện nay có rất nhiều TMV đang KM nhân QT phụ nữ 8.3, MN có thể tham khảo về dịch vụ và giá tại các TMV uy tín để có kết quả như ý nhé

6. Me Chuott

Me Chuott Thành viên tích cực

Mình muốn triệt toàn bộ chân và tay thì hết bao nhiêu tiền và bảo hành trong bao lâu bạn ơi

7. van van223

van van223 trà sữa thái Koh tea. 15k/bịch 500ml

Hề :) e cũng vừa đi triệt về. Cơ mà e triệt bikini ^^~ gọi chung là nếu mẹ nó muốn triệt thì nên theo cn mới bây h là diode laser( ko biet viết chuẩn chưa ^_^) cn cũ nó châm chích nhói nhói đó. E vớ đc gói km 8/3 ở spa e làm nên cũng rẻ. Nv nhẹ nhàng, máy móc lú làm thì nóng ấm, nếu nóng quá có thể kêu e nv để ng ta chỉnh lại là ok.

8. GiaGia 88

GiaGia 88 luôn là chính mình, luôn lắng nghe

Với dược phẩm thiên nhiên Balan, thì việc trị lông cực kỳ an toàn, Mẹ nào tin tưởng thì mình mới giới thiệu hãng SP Thiên Nhiên này cho.

9. HoaTran90

HoaTran90 Thành viên tập sự

Các mẹ đã tìm được pp triệt lông chưa. Nếu chưa thì tìm hiểu pp triệt lông vĩnh viễn bằng sáp + mỡ trăn nhé.
    mẹ vào trang này của mình để tham khảo nha. https://www.facebook.com/motran100nguyenchat

10. bebondangyeu

bebondangyeu Thành viên chính thức

Sao e triệt đến buổi thứ 3 rồi mà vẫn cứng lắm các chị ạ :( e triệt bikini í