Cần giúp: Triệu Chứng Mang Thai

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi Bika nguyen, 17/5/2017.

1. Bika nguyen

Bika nguyen Thành viên tập sự

Các mẹ giúp em em với.
    Em đang mong con, tháng nào cũng mang triệu chứng mang thai giả. Tháng này cũng vậy, nhưng khác hẵn các tháng khác.CK em không đều, có tháng 19 ngày, 21 ngày, 24 ngày và 26 ngày. hôm nay là ngày 24 rồi mà em chưa thấy Kinh.
    Kể từng ngày thử 10 của chu kỳ, em bị đau bụng dưới, táo bón nhiều, 2 ngày sau em đau đầu ti, ngực căng, liên tục các ngày sau em bị đau lưng (Nhưng đau rất nhẹ nhàng, chỉ hơi ê ê, cho đến tận bây giờ)
    Ngày thứ 17 thì đầu ti không còn đâu nữa mà ngực trở nên mềm hẵn ra (Mềm nhưng đụng vào vẫn đau) . Khi hư màu vàng ra nhiều hơn bình thường.Tối ngũ thì âm đạo khô ráo. Chi ban ngày khí hư mới có.
    Em bị nhức đầu , đánh răng buổi sáng nôn nhẹ. Ăn no cũng có dấu hiệu muốn nôn.

Đến ngày hôm nay em vẫn có các triệu chứng trên. Vậy em có hy vọng có thai không các mẹ, em sợ lại bị giả như những tháng trước rồi thất vọng. Em không dám mua que thử vì sợ 1V. Híc

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bika nguyen
    Đang tải...

2. Sữa non Colosence

Sữa non Colosence Thành viên sắp chính thức

Vì bạn đã có những triệu chứng mang thai giả, do mong muốn có thai, nên cũng khó nói bạn ạ! Biết chính xác chỉ có bạn thử que hoặc xét nghiệm máu thôi ạ.

3. Bika nguyen

Bika nguyen Thành viên tập sự

Dạ, Em tính đợ trể kinh rồi thử luôn. Chứ sợ thử xong hok lên lại buồn.

Sữa non Colosence thích bài này.
  4. gianggiang123

gianggiang123 Thành viên tập sự

khổ mong quá cũng thành triệu trứng mong bạn sớm có tin vui