Hà Nội: Trứng gà ta thả vườn Phú Thọ quê hương em ạ !

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Me_PhuongAnh, 14/7/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Me_PhuongAnh

Me_PhuongAnh Thành viên nổi tiếng

Hầu hết chúng ta đều biết rằng trứng gà tốt cho cơ thể và sự phát triển của trẻ nhỏ.

Có người nghĩ rằng trứng gà góp phần trong việc tăng cân và lưu trữ cholesterol. Nhưng đó chỉ là những quan niệm sai lầm về việc sử dụng trứng gà trong các bữa ăn cho bé. Các chuyên gia giúp bạn hiểu rõ về lợi ích của thực phẩm này.

Trứng gà được xem là một loại thực phẩm tốt cho sức khỏe. Chúng tuyệt vời đến đơn giản và là nguồn dinh dưỡng tốt cho các bé đang tuổi lớn. Lòng trắng trứng gà không chứa chất béo và giàu protein. Nó còn chứa rất nhiều các vitamin và khoáng chất khác như vitamin B. Lòng đỏ lại cung cấp những năng lượng cần thiết, giúp tạo ra những dưỡng chất cần thiết cho cơ thể trẻ nhỏ. Con bạn sẽ luôn năng động và hăng say suốt cả ngày nếu được cho ăn trứng gà đúng cách.

Vốn là nhà em quê ở Phú Thọ có một trang trại trại nuôi gà ta thả vườn ( vườn nhà bà ngoại e rộng lắm ) Ở đó mẹ em nuôi khoảng 3 nghìn con gà, gà nuôi để lấy trứng giống, tức là trứng có trống để ấp, cung cấp gà con cho các hộ gia đình khác. Chính vì thể gà nuôi không thể là gà siêu trứng, nuôi thuốc tăng trọng được. Con giống thì chỉ bán vào đầu năm thôi ,vừa rồi cho bé cùn về ngoại chơi bé nhà em chỉ dòi ăn trứng gà xào . em cũng đã cung cấp thử cho các bạn trong cơ quan mình rồi, mọi người khen trứng thơm và rất ngon, nên em mạnh dạn đưa lên đây, rất mong các mẹ ủng hộ.
    Giá em đưa ra cũng hợp lý thôi, vì là của nhà nên chả buôn bán gì,

trứng gà ta: 40000/10 quả

trứng gà lộn : 45000/10 quả

em sẽ ship tận nhà cho các mẹ , rất mong được các mẹ ủng hộ.
    vì bán hộ bà ngoại nên miễn phí ship hết các mẹ nha !
    em giao hàng vào thứ 7 nha các mẹ cứ nhắn tin cho em địa chỉ ,sđt ,số lượng trứng em sẽ alo cho các mẹ khi giao hàng .vì bà ngoại phải đóng gói chuyển xe khách xuống nên em phải ra bén xe lấy ạ !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_PhuongAnh
  2. Mẹ yêu Chou

Mẹ yêu Chou Phương Anh: 0903.828.826

Ðề: Trứng gà ta thả vườn Phú Thọ quê hương em ạ !

Ủng hộ đồng hương, tớ cũng hay lấy của bà ngoại, có hàng cho tớ 10 quả nhé!

3. viviano

viviano Bắt đầu tích cực

Ðề: Trứng gà ta thả vườn Phú Thọ quê hương em ạ !

có hàng cho em 10 quả gà lộn đc em pm sau nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.