Trung Tầm Tiếng Anh Nào Uy Tín

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Vũ Quỳnh Vân, 5/11/2018.

1. Vũ Quỳnh Vân

Vũ Quỳnh Vân Thành viên tập sự

Con em năm nay học lớp 6 em muốn cho con đi học thêm tiếng anh
    Các mẹ cho em hỏi một số trung tâm tiếng anh uy tín được không ạ
    Em cảm ơn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Vũ Quỳnh Vân
    Đang tải...

2. Phuong Anh va Khanh Ly

Phuong Anh va Khanh Ly Thành viên mới

Gia đình cho đến cho đến Lớp học tiếng anh Hà Vi - nhà cô Hà ở số 58 ngõ 107 phố Hồng Mai, thấy học đây thật sự tuyệt vời. Lúc đầu mình cũng không thích chỗ này vì chỉ là lớp học trong ngõ, nhà mình ở Láng Hạ cũng đang học Apax, nhưng sau khi học thử mình thích chỗ này luôn...Học phí thì chỉ có 50k/1 buổi 90 phút nhưng các cháu được học rất bài bản, cô giáo toàn dạy thêm giờ....Thời lượng giáo viên tây thì đúng là ít hơn các trung tâm lớn, nhưng các cô giáo ở đây cũng phát âm rất chuẩn, đặc biệt về ngữ pháp thì cực tốt. Đặc biệt cứ xin học lớp cô Hà là chủ nhiệm, ở đây có nhiều lớp từ 4 tuổi đến lớp 12 vừa học bám sát SGK bộ giáo dục và vẫn nâng cao bằng giáo trình nước ngoài, nên học các trung tâm lớn thì giao tiếp tốt, nhưng đến lớp làm bài ngữ pháp vẫn yếu. Con mình mình thấy chỉ cần học đây là đủ....
    Các mẹ cứ xem tại www.lophoctienganhhavi.com

3. NguyenNguyen77

NguyenNguyen77 Thành viên tập sự

Con chị ở đâu? Em với con em học ở ILI ở quận 10 TPHCM. Học với giáo viên nước ngoài hết vui lắm, hiệu quả á chị. Tính ra học phí cũng khá mềm, 2 bố con em đều theo cả.

huynhthisuongmy thích bài này.
  4. huynhthisuongmy

huynhthisuongmy Thành viên sắp chính thức

nếu tphcm thì nên cho con học ở ili, cũng ok lắm

5. DongYeuThuong

DongYeuThuong Thành viên mới

Trung tâm uy tín chất lượng thì em chia sẻ ở ACET, VUS, ILI, Hội đồng Anh,... Các trung tâm có chất lượng giáo viên tốt, môi trường học tập 100% giáo viên bản ngữ nè. trước em có học acet nhưng học phí cao quá, được 1 khóa em nghỉ, rồi em học ở ili đến giờ. Học phí mềm hơn và chất lượng same same nhau. Mà thấy ili nằm trong đường nhỏ vắng xe cộ, yên tĩnh hơn ấy.

lamdauxula thích bài này.
  6. Phuong Anh va Khanh Ly

Phuong Anh va Khanh Ly Thành viên mới

Gia đình cho đến cho đến “Lớp học tiếng anh Hà Vi” - nhà cô Hà ở số 58 ngõ 107 phố Hồng Mai, thấy học đây thật sự tuyệt vời. Lúc đầu mình cũng không thích chỗ này vì chỉ là lớp học trong ngõ, nhà mình ở Láng Hạ cũng đang học Apax, nhưng sau khi học thử mình thích chỗ này luôn...Học phí thì chỉ có 50k/1 buổi 90 phút nhưng các cháu được học rất bài bản, cô giáo toàn dạy thêm giờ....vẫn có một tiết học với giáo viên nước ngoài để các con giao tiếp, nhưng các cô giáo ở đây cũng phát âm rất chuẩn, đặc biệt về ngữ pháp thì cực tốt. Ở đây có nhiều lớp từ 4 tuổi đến lớp 12 vừa học bám sát SGK bộ giáo dục và vẫn nâng cao bằng giáo trình nước ngoài Con mình mình thấy chỉ cần học đây là đủ. Đây là số hotline 097.235.0586....

Các mẹ cứ xem tại www.lophoctienganhhavi.com

7. lamdauxula

lamdauxula Thành viên tập sự

Người đi làm bận rộn công việc, sinh viên học sinh cũng nhiều bài vỡ học nhưng vẫn mong muốn học thêm ngôn ngữ để tìm cơ hội cao trong công việc, học bổng, du học...Dù như thế nào nên sắp xếp dành thời gian cho việc học ngoại ngữ ít nhất 15 phút/ ngày. Học làm sao để sau này chúng ta có thể tận dụng được, không nên học theo kiểu đối phó học cho có học, bạn mình nhiều đứa có chứng chỉ này chứng chỉ nọ nhưng khả năng thực sự của tiếng anh thì rất yếu, không thể giao tiếp tự nhiên với người nước ngoài. Trong khi đó tụi nó cũng bỏ rất nhiều thời gian và tiền để học. Chịu khó học tiếng anh mỗi ngày và luôn trao dồi tiếng anh thường xuyên nhé các bạn.
    À còn anh chị em hay bạn nào muốn học với giáo viên nước ngoài thì đến TRUNG TÂM ILI. Bạn muốn học thì gọi 0909042588 để họ tư vấn chi tiết lớp học cho bạn.

8. bachtoe

bachtoe BachBeo