3 tháng giữa: Trước Hay Hút Thai Giờ Muốn Có Thai Mà Khó

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi huongvan, 18/6/2009.

1. huongvan

huongvan mẹ yêu con trai lắm

minh da co thai tat ca la 5 lan roi nhưng thật buồn là 5 lần đó mình đều đi hút ,bây giờ mình rất xót xa.mình mới bỏ thai cuối cùng cách đây 5 tháng,và suốt 5 tháng nay mình muốn có lại nhưng dù 2 vợ chồng đã dùng đủ các phương pháp mà ko có được ,mình đang muốn đi khám nhưng quá nhiều bệnh viện ,mình muốn xin các bạn cho minh lời khuyên ,vấn đề như của mình thì nên khám ở đâu để có kết quả chính xác nhất cám ơn các bạn,mau mau giúp mình nhé,mình thèm có em bé quá rồi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongvan
    Đang tải...

2. Moon & Susu

Moon & Susu Thành viên tập sự

Bạn ơi sao lại bỏ thai quá nhiều vậy? mình nghe mà cũng thấy xót xa quá đi. Mình giới thiệu bạn đến phòng khám anh Lê Anh Tuấn ở 91 Hàng Buồm nhé. A ấy là PGĐ Bệnh viện Phụ sản TW. A ấy mở phòng khám ngoài giờ từ lúc 5h chiều đấy. Bạn đến đó thử xem vì có nhièu ng hiếm muộn đến đó a ấy đã giúp họ có con đc đấy. Chúc bạn mọi sự tốt lành và sớm báo tin vui!

huongvan thích bài này.
  3. me.cu'n

me.cu'n Thành viên mới

hi vong chi huongvan se som co tin vui nhe

huongvan thích bài này.
  4. Me Tuan Minh

Me Tuan Minh 098 557 2236

Bạn ơi, bỏ thai nhiều lần sẽ khiến cho niêm mạc mỏng đi đấy, khó có thai hơn, bạn nên ăn nhiều sầu riêng và uống sữa đậu nành cho niêm mạc dầy lên nhé. Bạn thử đi khám chỗ chị Lan, 193 Bà Triệu xem sao,mình thấy chị ý nhẹ nhàng và tư vấn cũng kỹ lắm.
    Chúc bạn sớm có tin vui.

huongvan thích bài này.
  5. GauBien

GauBien Nhận làm sổ sách kế toán

Sao bạn lại phá nhiều lần thế, tội nghiệp bé quá, theo mình thì trước tiên bạn hãy thoải mái tư tưởng đã, tư tưởng cũng quyết định khá nhiều trong việc này đấy bạn ạ.

huongvan thích bài này.