Cần giúp: Trường Mầm Non Tư Thục Nào Tốt Ở Khu Vực Đội Cấn, Liễu Giai, Kim Mã? Các Mẹ Chia Sẻ Giúp E Với

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Lilfox9x.shop, 21/7/2018.

1. Lilfox9x.shop

Lilfox9x.shop Bán buôn - Bán lẻ trang sức xuất khẩu

Các mẹ hãy giúp em với
    Con em đc 17 tháng rồi, em đang tìm trường mẫu giáo để cho bé đi học, chắc chỉ tìm trương tư thục thôi vì trường công chưa nhận
    Em đã đi xem vài trường quanh đây nhưng chưa ưng trường nào cả
    Các mẹ có thể tư vấn giúp em những trường mầm non tư thục tốt xung quanh khu vực Đội Cấn, Liễu Giai, Kim mã k ạ? Nhà em ở Vạn Phúc, Vạn bảo ạ
    Em cám ơn các mẹ rất rất nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Lilfox9x.shop
    Đang tải...

2. Hatham.nt

Hatham.nt Thành viên đạt chuẩn

Mn ơi, cho bé qua Teddy Bear học đi , ở chung cư hoà bình ý, học ở đó tuyệt vời lắm, cô giáo thân thiện quan tâm hs, đội nhỏ thích đi học lắm. Nhưng phí học thì hơi đắt 6tr/1 tháng!

3. jemmy678

jemmy678 Thành viên tập sự

Mẹ bé tham khảo trường mầm non quốc tế helen garvis nhé, đứa bé con nhà em đang theo học chị ạ, trường năm ở khu vực Mỹ Đình, mới thành lập nên cơ sở vật chất rất tốt và chất lượng, trường đạo tạo theo cách giáo dục của mỹ nên về chương trình dạy là em rất yên tâm đặc biệt là về khoản tiếng anh ( nhà em muốn để bé tiếp cận tiếng anh sớm). Các cô giáo thì rất nhiệt tình và chu đáo với các con, bữa ăn em cũng đã xem qua rất hợp khẩu vị các con, trộm vía bé nhà em đi học thấy ăn uống trông ngon lành lắm chị ạ.