Hà Nội: Tủ Bếp, Nội Thất Kitchenid - Chất Lượng Khẳng Định Thương Hiệu

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi KitchenID, 9/3/2009.

1. sankythuat

sankythuat Thành viên đạt chuẩn

Chị nhận được bản vẽ và báo giá của em ba tháng nay rồi nhưng nhà chị có việc riêng nên không làm trong năm nay được. Ra Tết chị lại gọi điện để làm tiếp em nhé.

2. KitchenID

KitchenID TỦ BẾP ĐẸP & TIỆN DỤNG!

Vâng, chị em mình cứ để ra sau Tết cho ngày rộng tháng dài chị ạ. Giờ gần Tết bên em cũng nhiều việc ạ.

3. hieupede

hieupede

gần Tết chắc nhà mình nhiều việc lắm nhỉ :)

4. KitchenID

Vâng, tình hình chung của các công ty nội thất mà anh. Đầu năm chơi dài, cuối năm làm cong mông;)

5. KitchenID

Bên em giờ nhận chất liệu Laminate, sơn UV và Acrylic trước Tết thôi các mẹ nhé. Bên em đang lên chương trình giảm giá tới những khách hàng đặt hàng trước Tết và trả hàng sau Tết đấy ạ.

Sửa lần cuối: 10/12/2015
  6. KitchenID

Sắp Noel rồi, các mẹ đã decor nhà cửa để đón Tết chưa ạ?

7. KitchenID

Sau một thời gian thiết kế và lắp đặt tủ bếp cho khách hàng, KitchenID nhận thấy có một phần lớn khách hàng thường hỏi, làm sao để bếp nhà chị trông rộng hơn so với diện tích thực của nó KitchenID sẽ gửi tới quý khách hàng một số bí quyết nho nhỏ nhé.
    1. Sử dụng chất liệu cánh tủ bếp bóng và sáng: với những chất liệu tủ bếp bóng như của KitchenID như sơn bóng 7 lớp công nghệ sơn ô tô hay sơn UV thì đây là lựa chọn khôn ngoan trong việc mở rộng không gian cũng như giảm thiểu sức lao động để duy trì độ mới và sạch cho tủ bếp.

2. Dùng gương: Hẳn cách này thì rất nhiều khách hàng biết rồi và gương không chỉ được sử dụng trong bếp để tăng diện tích bằng thị giác mà còn được sử dụng rất nhiều ở các cửa hàng hay trong phòng khách gia đình.

3. Phụ kiện thông minh để lưu trữ tối đa trong không gian tối thiểu giúp bạn không phải bày hết đồ lên trên mặt bàn khi nấu bếp

4. Quầy bếp di động: thật tiện lợi khi bạn vừa có chỗ để thao tác vừa có thể dẹp chúng lại một phía khi cần.

5. Những móc treo xinh xắn trên tường vừa giúp bạn décor căn bếp trông sinh động hơn vừa là chỗ móc các dụng cụ nấu hay chảo xoong các loại.

Chúc các bạn có nhiều niềm vui với căn bếp nhỏ của mình!

Nguồn: http://kitchenid.com.vn/trang-tri-bep/Y-tuong-thiet-ke/Bep-nho-hoa-to.html

8. KitchenID

9. KitchenID

THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ TẾT DƯƠNG LỊCH:

Kính gửi Quý Khách Hàng, Showroom KitchenID nghỉ ngày 1/1/2015. Ngày 2/1/2015, showroom KitchenID mở cửa bình thường. Mong Quý khách hàng thu xếp thời gian qua xem cho thuận tiện nhất.

10. KitchenID

KitchenID mới hoàn thiện xong căn nội thất ở MDComplex. Em toàn bộ nội thất trong căn hộ như tủ bếp, phòng ngủ master, phòng con trai, phòng con gái, phòng khách và lavabo. Mời các mẹ ngắm nhé:

Đầu tiên là phòng bếp, chất liệu Acrylic kết hợp sơn UV bóng:

Tiếp theo là phòng ngủ con gái:

Phòng ngủ cậu con trai có tủ quần áo, tủ sách, bàn học và giường ạ:

Phòng ngủ master chất liệu Laminate kết hợp Acrylic không đường linem khá sang trọng và đằm ạ:

][​IMG]

Tủ giày, tủ rượu và kệ tivi phòng khách đây các mẹ owiss:

][​IMG]

Căn hộ này em mới làm, nhà chủ cũng chưa dọn về nên cũng chưa nhiều đồ decor. Các mẹ ngắm tạm nhé.[/QUOTE]

11. KitchenID

Năm 2016 đánh dấu 12 năm KitchenID tham gia thị trường nội thất. KitchenID không ngừng tự hoàn thiện sản phẩm, dịch vụ để đáp ứng những yêu cầu ngày càng cao của thị trường. Hướng tới căn bếp lý tưởng, KitchenID luôn cập nhật những mẫu mã, vật liệu tủ bếp và nội thất mới nhất để đưa ra thị trường. Nhân dịp năm mới, chúng tôi gửi tới Quý khách hàng 5 mẫu sản phẩm cánh tủ mới nhất.

Trước hết là sản phẩm chủ lực trước đây của KitchenID là sơn bóng 7 lớp công nghệ sơn ô tô. Thì từ cuối năm 2015, đầu 2016 KitchenID sẽ sơn bóng 8 lớp công nghệ sơn ô tô thay vì 7 lớp như trước đây. 8 lớp sơn ô tô gồm: 3 lớp sơn lót, 3 lớp sơn tạo màu và 2 lớp sơn bóng cuối cùng. Với hai lớp sơn bóng hoàn thiện, bề mặt cánh tủ sẽ cứng hơn, độ bóng cao hơn, phản sáng tốt hơn và giữ màu đẹp hơn sau nhiều năm sử dụng.

Tiếp theo, sản phẩm mới năm nay thay vì sơn ô tô chỉ có đơn sắc thì năm nay chúng tôi sử dụng verneer phủ bề mặt cánh sau đó sơn bóng 2 lớp. Sự kết hợp giữa tự nhiên và công nghiệp sẽ tạo ra những sản phẩm đặc biệt và đẹp toàn diện. Tạo ra căn bếp thực sự khác biệt trong ngôi nhà bạn.

Thay vì những kiểu tay nắm vát âm 45 độ như thông thường, KitchenID cho ra mắt sản phẩm tay nắm vát lõm giữa. Nhằm khắc phục nhược điểm của tay nắm vát 45 độ là phải dùng thêm thanh che hộc tủ. Kiểu tay nắm mới chưa từng có trên thị trường đến thời điểm này.

Cánh tủ bếp hiện đại thay vì trơn thẳng phẳng như trước đây thì KitchenID cho ra mắt 16 mẫu cánh tủ bếp bán cổ điển đẹp và độc đáo. Từ những kiểu cánh shaker, louvered, flat, inset hay beadboard nhằm phù hợp hơn với nhiều phong cách khác nhau của các gia đình.

Mời Quý khách đến với KitchenID để lựa chọn những mẫu mã, chất liệu ưng ý nhất.

12. KitchenID

Chủ nhật tuần này KitchenID đóng cửa showroom, các mẹ bố trí đến tham khảo trong tuần giúp em nhé.

13. cutideptrai

cutideptrai Cu tí khóc nhè

Bây giờ đặt bếp thì bao giờ trả hàng được hả em?

14. KitchenID

15. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

cửa hàng mình hôm nào thì mở hàng Tết vậy bạn

16. KitchenID

Showroom KitchenID mở hàng từ ngày 8 Âm Lịch mẹ nó nhé, mẹ nó rảnh đi chơi xuân thì ghé thăm em.

17. lys512

lys512 Thành viên sắp chính thức

Chị Ngọc ơi, sơn UV có bị ngả màu theo thời gian ko ạ? Bếp njà em sẽ có ánh mặt trời chiếu trực tiếp vào nên em rất ngại dùng 1, 2 năm bị ngả màu xấu. Ngoài ra, ngoài đá Marble thì có đá gì màu trắng ko ạ? Có bạn bảo em đá marble nếu em bị dây đồ gì có màu ra nó sẽ thôi ra mặt đá trắng bẩn lắm :(

18. KitchenID

Chào mẹ lys512, cảm ơn mẹ nó đã quan tâm tới tủ bếp KitchenID. Đến thời điểm này, KitchenID đã triển khai thi công và lắp đặt sơn UV được 4 năm. Nhìn chung phản hồi của khách hàng về sản phẩm này là tốt, giá hợp lý. Về độ ngả màu thì em chưa thấy vì chính sếp nhà em đã lắp tủ bếp sơn UV, bếp nhà ông ý hướng tây. Nên về độ ngả màu thì mẹ lys không lo nhé.

Về đá màu trắng, nếu dùng được đá vicostone là tốt nhất. Đá Vicostone chống thấm, chống xước và chống ngả màu rất tốt. Tuy nhiên đá Vicostone khá đắt: 3,3M/md. Trong khi đá marble chỉ có một số đá màu trắng có thể dùng được với bếp thôi. Còn đa phần đá marble chỉ để ốp trang trí thôi mẹ nó nhé. Tuy nhiên giá đá marble vừa tiền hơn chỉ 2.5M/md mẹ nó nhé.

Mẹ nó cân nhắc thêm và có gì chưa rõ thì hỏi em nhé.3D1%002

19. mebopbop22

mebopbop22 ĐỆM GIÁ RẺ- GIẢM GIÁ 50%

có giường không shop nhỉ, giá cả như thế nào

20. ngudan92

ngudan92 Thành viên tích cực

tủ bên mình giá bao nhiêu tiền một m chủ thớt nhỉ ?