Tự Tin Hơn Nhờ Làn Da Trắng Mịn

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nhakhoatamphuoc, 6/6/2019.

1. nhakhoatamphuoc

nhakhoatamphuoc Thành viên mới

Mình khá khó tính trong việc sử dụng mỹ phẩm. Kể cả khi mua được sản phẩm chính hãng rồi, vẫn cứ lăn tăn. Mình nghĩ đây là tâm lí chung của nhiều phụ nữ nên có nhiều trường hợp mua kem trắng da toàn thân về rồi lại để đấy không dùng đến. Đó chắc hẳn là do niềm tin với sản phẩm chưa tới.

Sau 1 thời gian dài mang thai rồi sinh em bé, chủ quan nên mình không chăm sóc và dưỡng da khiến da trở nên đen sạm và xuống cấp khá rõ. Đến khi thấy mọi người ai cũng đẹp lên mà mình lại xấu đi thì mình mới bắt đầu lên kế hoạch chăm sóc da trở lại.

Tôi tìm hiểu những liệu pháp làm đẹp tự nhiên và cả ở thẩm mỹ viện nhưng cảm thấy quy trình này không cải thiện được làn da cho lắm. Vì thế, tôi hỏi thăm các chị bạn thân và được khuyên dùng kem trắng da RITA WHITE BODY. Do các chị bạn sử dụng sản phẩm này khá lâu rồi nên mình hoàn toàn yên tâm đặt hàng và sử dụng. Kem trắng da toàn thân của ORITA được chiết xuất từ đu đủ và lô hội nên mùi thơm dễ chịu, không gây nhờn rít, dạng tròn vặn nắp tiện dụng và đẹp mắt. Đặc biệt hơn là sản phẩm của ORITA rất an toàn.

Đặc biệt là thời gian sau này, da hấp thụ kem rất nhanh và sáng cũng rất nhanh. Mình nghĩ là nhờ da đã được nuôi dưỡng và tái tạo trong tháng đầu tiên nên bây giờ là lúc da bắt đầu hồi sinh.

Sau một thời gian sử dụng gần hết 1 hũ thì da mình đã sáng hơn. Từ đó trở đi, RITA WHITE BODY là bạn đồng hành của tôi mỗi ngày giúp tôi tự tin hơn rất nhiều!

Cảm ơn ORITA, cảm ơn RITA WHITE BODY!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhakhoatamphuoc
    Đang tải...