Kinh nghiệm: Tư Vấn Lựa Chọn Bra Silicon Nâng Ngực

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 22/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị ơi, trong hội mình có chị nào từng dùng bra silicon nâng ngực không vậy? Nghe đồn nó đang hot rần rần, em cũng ham hố mua về vì ngực em bé tí ti. Lúc đầu xài thấy thích lắm vì chỉ tốn vài trăm mà ngực căng tròn như mới bơm mấy chục chiệu vậy á. Nhưng không hiểu sao mới xài bra silicon nâng ngực được tầm 3 tháng mà vùng quanh ngực của em đỏ đỏ như bị dị ứng vậy á. Em hoang mang không biết do nay trời nóng hay do bra nữa. Nhưng bữa em mua là lựa hàng made in Japan chứ không phải China nha. Chị nào xài bra silicon nâng ngực rồi cho em xin ý kiến với. Em tha thiết trông đợi phản hồi. :((

Sao cái nâng ngực an toàn, hiệu quả nhanh chóng sao chị em lại k làm cứ đâm đầu vô mấy cái bậy k à. Mấy cái bra silicon nâng ngực này nhiều người dùng bị kích ứng quá chừng vậy mà chị em cũng k né.

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ thẩm mỹ về cách nâng ngực khi mặc bikini

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng được tổng hợp chi tiết tại đây: bra silicon nâng ngực

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...