Tư Vấn Miễn Phí Các Bệnh Lý Về Tim Mạch...

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Santéducoeur, 30/4/2017.

1. Santéducoeur

Santéducoeur Thành viên mới

Chào cả nhà

Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn. Mình làm bác sĩ chuyên ngành về tim mạch tại Hà nội.

" Cho con cả một tương lai" là slogan tuyệt vời của diễn đàn. Con là món quà tuyệt vời mà thượng đế ban cho chúng ta. Mình cảm nhận rõ ràng điều đó vì mình đã hạnh phúc biết bao khi được làm bố.

Nhưng các bạn ơi: " có con mới hiểu lòng cha mẹ", các bạn vất vả lo lắng yêu thương cho con bạn bao nhiêu thì bố mẹ các bạn cũng đã từng yêu thương các bạn như vậy, thậm chí còn hy sinh hơn rất nhiều cho các bạn. Mình tin rằng có rất nhiều các bạn thành viên trên diễn đàn có bố mẹ đều xuất thân từ nông thôn, đều là nông dân quanh năm chân nấm tay bùn, bán mặt cho đất, bán lưng cho trời để dành những điều tốt đẹp nhất cho các bạn để các bạn có được như hôm nay, mình hiểu rõ điều đó vì bản thân bố mẹ mình cũng vậy
    Nhưng các bạn ơi, các bạn đã dành được bao nhiêu phần yêu thương cho bố mẹ các bạn so với các con các bạn, khi mà tóc bố mẹ đã bạc, lưng bố mẹ đã còng xuống vì gánh nặng (trong đó có các bạn) cuộc đời.

Hãy dành 1 chút thời gian quan tâm hơn đến sức khỏe bố mẹ các bạn nhé

Mọi vấn đề thắc mắc về bệnh lý tim mạch của bố mẹ các bạn nếu các bạn không có thời gian đưa bố mẹ đi khám thường xuyên hoặc đi khám mà chưa được tư vấn kỹ càng. Đừng ngần ngại để lại lời nhắn hoặc inbox zalo 0904714904. Mình sẽ tư vấn giúp các bạn (ngoài giờ hành chính nhé, bạn nào muốn gọi tư vấn trực tiếp vui lòng để lại lời nhắn, nếu mình ok hãy gọi cho mình nhé)

Chúc các bạn luôn là thần tượng trong mắt con và là người con hiếu thảo trong mắt cha mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Santéducoeur
    Sửa lần cuối: 1/5/2017
    Chau Long Seafood thích bài này.
  2. BeProDiOto

BeProDiOto Thành viên chính thức

Note lại phát tí xem. :v

[​IMG][​IMG]