Đã xong Túi Micheal Kors

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi minhminh2534, 4/12/2018.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. minhminh2534

minhminh2534 Thành viên chính thức

Em có túi Micheal Kors Auth còn nguyên new tag
    * Túi xám: 3tr6
    * Túi nâu: 3tr6
    Thanks mọi người đã đọc bài của em

Xem thêm các chủ đề tạo bởi minhminh2534
    Đang tải...

2. oliversoc

oliversoc Thành viên nổi tiếng

Túi mận đẹp quá mn ah mà mình mới sắm em đen mất rùiiiiiii

minhminh2534 thích bài này.
  3. megau98

megau98 Hàng hiệu phụ kiện: giày, túi, kính xách tay Mỹ

Mình bán có lãi mà túi Ava cũng chỉ có 3.8tr thôi :)
    chúc mẹ nó thanh lý nhanh

4. minhminh2534

Túi Ava có nhiều màu, nhiều loại da khác nhau (loại 1 và loại 2, sờ vào sẽ thấy khác), nhiều size nên giá khác nhau mn ah, không phải màu nào cũng giá giống nhau mn ah. Em ở bển mua túi loại 1 ở store chính hãng cũng chưa bao giờ thấy nó sale quá 25%, thậm chí có những màu cháy hàng, chỉ có ở store outlet mới sale đến 50% thôi ạ mà màu túi và da thì không đẹp bằng. Mn bán có lãi thì mừng cho mn nha. Chứ e thanh lý là lỗ tiền thuế và công mang về rồi đấy ạ. E chỉ muốn tìm chủ mới cho túi, được thì pass chứ e không muốn hạ thấp giá trị của túi. Em thanks mn đã góp ý cho e nha.

5. ngoctrai2009

ngoctrai2009 Bắt đầu nổi tiếng

Đẹp quá nhưng over budget

6. minhminh2534

Mình mua túi giá sale nên mình pass giá sale, mình mua sao thì mình nói vậy. Túi mình còn sổ, còn tag, còn mã vạch, mọi người cứ check. Còn mọi người so với túi khác rẻ hơn thì em chịu ạ, vì em không biết đó loại túi gì và chất liệu gì. Em xin bổ sung chi tiết loại túi em đã mua, tất cả đều size Medium, không phải size Small ạ:
    * Túi nâu và túi xám, em mua ở outlet store nên giá thường rẻ hơn và sale nhiều hơn nhưng cùng là của Micheal Kors nhưng là hàng loại 2 nên da thường cứng hơn chút và màu ít đẹp hơn và không có dust bag (túi vải), chỉ có túi giấy đi kèm.
    * Túi mận em mua ở store Micheal Kors loại 1 nên giá sale ít hơn, da đẹp hơn và màu cũng đẹp hơn, có dust bag (túi vải) và cả túi giấy.

Sửa lần cuối: 7/12/2018
  7. ngoctrai2009

ngoctrai2009 Bắt đầu nổi tiếng

Sao bạn cứ nói loại 1, loại 2 cứ như hàng fake thế. Nếu là hàng hãng thì nói hàng chính hãng, authentic, chứ chả lẽ cùng 1 mẫu túi mà họ sản xuất có cả loại 1 và loại 2 ư? T nghĩ là cũng 1 mẫu mà giá chênh nhau chỉ là do khác size thôi chứ làm gì có loại 1, loại 2. Hoặc thêm nữa, giá chênh nhau là do người order lãi dày hay lãi mỏng thôi, chứ bạn giải thích loại 1, loại 2 nghe thế nào ý.

8. minhminh2534

Vì thật sự là có hàng loại 1 , loại 2 bạn ah. Đều là hàng chính hãng cả nhưng họ sản xuất loại 2 để phục vụ nhu cầu khách hàng với giá mềm hơn. Hàng đó thường bán ở các cửa hàng outlet. Các túi bạn tìm trên website Micheal Kors là hàng loại 1. Còn những mẫu túi bạn mua ở cửa hàng outlet thì bạn sẽ không tìm thấy trên website. Nếu bạn có dịp bạn sang thì ghé store loại 1 và store ở outlet mall thì bạn sẽ so sánh được chất lượng. Bạn có nghĩ ở khu vực Bắc Mỹ có cho phép bạn mở store hàng fake hay không? Mình chỉ nói trên quan điểm mình sống và mua đồ bên đó. Mọi người so giá thì hãy so cùng chất liệu và cùng size mà giá khác nhau thì hãy so sánh. Chứ đừng so giá chỉ vì cùng kiểu dáng.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.