Toàn Quốc: Tuyển Ctv Review Sách Kiếm Tiền Tại Nhà

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi thangdo66, 2/6/2020.

1. thangdo66

thangdo66 Bắt đầu tích cực

Sau khi đọc xong một cuốn sách, điều đọng lại cho bạn là gì? Bạn có bao giờ suy nghĩ lại về nội dung mà cuốn sách đề cập. Bạn có hài lòng về cách tiếp cận và giải quyết tình huống của nhân vật. Bạn thích hay là không thích cái kết? Tôi biết chắc rằng mỗi cuốn sách đều mang lại cho người đọc một cảm xúc gì đó. Nhưng bạn đã bao giờ nghĩ đến việc viết lại những cảm xúc của mình về cuốn sách bạn vừa đọc? Và bạn có tin rằng mình có thể kiếm được tiền từ việc đó?

Việc ghi lại cảm nhận về nội dung một cuốn sách được gọi là viết review. Thực tế việc này có từ lâu và có thể xem là một nghề có thể kiếm được thu nhập. Nếu bạn thực sự có khả năng viết lách, hãy tham gia vào những cuộc thi viết review để kiếm phần thưởng. Nhưng nếu bạn chỉ là một người đọc bình thường, không quá giỏi trong việc diễn đạt trên giấy thì sao?

Đừng lo, dự án chúng tôi đang triển khai hướng tới những người như bạn. Chỉ cần bạn có đam mê đọc sách, bạn hoàn toàn có thể kiếm được tiền. Hãy nghĩ ngay tới cuốn sách bạn vừa đọc xong, hoặc một cuốn sách bạn đọc đã lâu nhưng vẫn còn nhiều ấn tượng. Điều đó có thể sẽ mang lại cho bạn một nguồn thu nhập.

Hướng dẫn kiếm tiền bằng cách viết review sách

Bước 1:

Tạo 1 tài khoản tại đây:

Đăng ký viết bài kiếm tiền

Bước 2:

Vào email kích hoạt tài khoản và đọc thật kỹ các bước hướng dẫn để bắt đầu viết bài.

Xong, bạn có thể bắt đầu ngay công việc viết review sách để kiếm thêm thu nhập.

Chi tiết về chương trình viết bài kiếm tiền:

Tiền nhuận bút được tính theo lượt xem và tự động cộng vào tài khoản của bạn khi có người xem.

Số tiền này bạn sẽ được nhận suốt đời cho đến khi nào bạn tự tay xóa bài viết đó đi.

Bạn có thể rút tiền bất kỳ lúc nào khi đủ số tiền tối thiểu là 200k, không cần đợi đến cuối tháng.

Ngoài ra:

Bạn có thể set số tiền bạn muốn bắt người xem phải trả tiền để đọc nội dung > hướng dẫn

Hình thức này phù hợp dành cho các bạn bán nội dung, viết truyện, dịch truyện kiếm tiền

Chúc các bạn thành công!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thangdo66
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. vozer_net

vozer_net Bắt đầu nổi tiếng

Cách kiếm tiền đơn giản cho học sinh cấp 2
    App kiếm tiền cho học sinh cấp 2
    App kiếm tiền cho học sinh cấp 3
    Cách kiếm tiền cho học sinh cấp 1
    Cách kiếm tiền cho học sinh cấp 3
    Cách kiếm tiền cho học sinh bằng điện thoại