Hà Nội: Tuyển Nhân Viên Kinh Doanh Thị Trường, Ctv

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi Thu Hường Mẹ Bee, 14/3/2016.

1. Thu Hường Mẹ Bee

Thu Hường Mẹ Bee Thành viên tích cực

Hi các anh chị.

Hiện tại em đang cần 1 anh chị có kinh nghiệm, làm kinh doanh phát triển thị trường. và Cộng tác viên thì không giới hạn.
    Ngành nghề: Thi công nhôm kính, Mái tôn, Sắt, inox.

Công việc của Nhân viên kinh doanh chi tiết ==> Tại đây

Công việc cơ bản của Nhân viên kinh donah hay CTV là như sau:

Cơ bản: em cần người có khả năng ăn nói, tư vấn và tuyết phục. Đi thị trường tìm kiếm các công trình làm cửa nhôm việt pháp , vách ngăn nhôm kính , Cửa kính cường lực, vách kính cường lực, Mái tôn giá rẻ .
    Hoặc nếu có thể ngồi ở nhà mà có khách hàng cũng vẫn ok.
    Em sẽ triết khấu % trên giá trị hợp đồng ( từ 1 - 10%) . Thường thì làm nhôm kính này giá trị hợp đồng cũng lớn nên các mn có tiền bỉm sữa cho con thoải mái

Chi phí: Đặc biệt không mất vốn, chỉ cần có mối quan hệ hoặc rao vặt là ok.
    Với cộng tác viên chỉ cần giới thiệu, em sẽ có người tư vấn, và được hưởng triết khấu bình thường.

Thời gian: Không bắt buộc có mặt tại công ty có thể làm ngoài giờ, làm thêm.

Hiện tại em đang bầu tháng thứ 8 rồi, không giúp ck được nhiều nên bạn nào có nhu cầu kiếm thêm thu nhập thì báo em nhé.

Bên em có kinh nghiệm làm mảng Nhôm kính nhiều năm rồi, chủ yếu làm khác quyen thôi nên muốn mở rộng thêm khách hàng.

Alo số của chồng em để trao đổi nhé: Mr Vị 0976 20 4248 - Email: hovietvi88@gmail.com
    Có thể inbox cho em để hỏi chi tiết nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thu Hường Mẹ Bee
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự: