Hà Nội: Tuyển Nhân Viên Tư Vấn Bảo Hiểm, Dành Cho Bạn Nào Thực Sự Muốn Kiếm Tiền

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi yellowsea, 2/6/2016.

1. yellowsea

yellowsea Bắt đầu nổi tiếng

Mình rất thẳng thắn nên trong tiêu đề mình ghi rất rõ nội dung, mình đang làm partime bên Manulife, còn công việc chính ở Vingroup, mình cũng như các mẹ ngày ngày vật lộn trong việc cơm áo gạo tiền, suy đi tính lại cho cùng thì ngoài làm tư vấn viên bảo hiểm là không cần vốn liếng, có thu nhập (cao là đằng khác) và không phạm pháp thôi chứ để dễ dàng mà có nhiều tiền thì là việc không tưởng rồi, tư vấn bảo hiểm thì khách được bảo hiểm mà mình thì được hoa hồng nên đôi bên cùng có lợi, nhưng công việc này nói thẳng là không dễ, dễ thì ai cùng làm đc và giàu hết rồi, nên mình đăng lên cho mn có nhu cầu có thể là làm part hoặc full time nhưng yêu cầu bắt buộc là phải sắp xếp thời gian tham dự 1 khóa đào tạo đủ 5 ngày, sau đó làm 1 bài test của Bộ tài tính đạt chuẩn mới có chứng chỉ hành nghề chứ cũng ko hề úi xùi đâu ah, mn thực sự muốn dấn thân thì ới mình nhé, thanks cả nhà đã đọc tin

Xem thêm các chủ đề tạo bởi yellowsea
    Đang tải...

2. thuydung138

thuydung138 Bắt đầu nổi tiếng

Mình đi làm hành chính ngày 8 tiếng có thể làm được ko bạn?

3. yellowsea

được bạn ah, làm hành chính thì có thể làm parttime bên này, quan trọng là mình tham dự khóa đào tạo và dự thi để có chứng chỉ tư vấn viên đã, còn thời gian làm việc là hoàn toàn linh hoạt mà, cá nhân mình cũng đang làm partime

4. yellowsea

trong tháng này có 1 khóa bắt đầu học từ ngày mùng 10, nếu mn đang đi làm hành chính thì học khóa này sẽ tiết kiệm đc 2 ngày phải nghỉ ở công sở vì nó rơi vào cuối tuần t7, chủ nhật, mn quan tâm thì ới mình nhé, vì các khóa thông thường sẽ là từ thứ 2 đến t6, khóa cuối tuần là từ t6 đến t3