Ước muốn đơn giản của một ngwuwofi phụ nữ là gì chứ?

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi bongbaby.shop, 15/10/2009.

1. bongbaby.shop

bongbaby.shop Thành viên tích cực

Anh xã,

Hôm nay thạt vui vui vui quá
    Sau một ngày làm việc mệt mỏi em thật là hạnh phúc khi đi vợ chồng mình đi ăn với nhau. Cuộc sống nó cũng đơn giản anh nhỉ nhưng đơn giản quá cũng buồn....
    Giờ này anh đã ngủ chỏng kèo rồi...Em lại ko ngủ được. Buồn quá anh ạ. 2 năm nay em đi chữa bệnh mà em chưa thấy có tin vui. Cuộc sống bận rộn làm em quên đi rằng mình chưa có em bé nhưng đôi lúc khi đêm xuống em thấy nản chí vô cùng. Ai chả muốn có 1 bé yêu để chăm sóc để cưng chiều. Các mẹ ở đây khi đến chọn dồ nhà mình ai cũng rất hớn hở rất thích thú tìm đồ cho con. Em cũng rất thèm cảm giác ấy. Nếu có con em cũng sẽ chọn thật nhiều đồ đẹp cho nó để lúc nào cũng xinh, cũng muốn suy tính xem nên mua cái nào, chọn 1 trong 2 cái nào xinh hơn vì ko mang đủ tiền. Em cũng thích khoe ảnh nó trên mạng như các mẹ.
    Hôm nọ em đi xem bói thày bói bảo năm nay có tin vui, em biết là anh ko tin nhưng thực sự điều này cho em thêm nhiều hy vọng, em lại cố gắng hơn sau những ngày dài tràn trề thất vọng anh có hiểu ko?
    Phù, đêm dài...em thấy mình yếu duối , em ngang bướng em mạnh mẽ em dám làm những gì mình thích nhưng em cũng chỉ là 1 người phụ nữ, ước ao lớn nhất của em là được làm mẹ anh hiểu em ko? Dù anh có an ủi có động viên em cỡ nào thì em vẫn buồn lắm lắm, em thực sự rất muốn ngay bây giờ ngay ngày mai em thấy bên mình có 1 đứa trẻ, em sẽ nâng niiu sé dạy dỗ sẽ dành tất cả cho nó.
    Anh nghĩ em làm để kiếm tiền sao? Bỏ 1 công việc với mức lương cao ngất để dc sự vất vả sao? Ko là vì em muốn có thời gian chữa bệnh và em cũng yêu trẻ muốn mỗi ngày thấy thêm những đứa trẻ xinh đẹp để biết đâu em lại may mắn. Anh ơi hiểu em ko anh có hiểu nỗi lòng em bây giờ ko? Em rất thích con em là con gái, em rất muốn đươc làm mẹ. Em ko thất vọng đâu em sẽ thêm hy vọng vì em còn trẻ lắm. VC mình sẽ có được niềm hạnh phúc như bao người trên diễn đàn này. Niềm hạnh phúc được "Làm cha mẹ"

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bongbaby.shop
    Đang tải...

2. gialinhvu

gialinhvu Thành viên tích cực

Chị ơi chị phsir đi ngủ sớm để giữ sức khỏe chứ! :)
    Chúc chị sớm có tin vui, sớm có được niềm hạnh phúc làm mẹ. Lúc ấy chắc chị chẳng có thời gian mà viết cho anh xã đâu, hihi.

3. gialinhvu

gialinhvu Thành viên tích cực

Chị ơi chị phải đi ngủ sớm để giữ sức khỏe chứ! :)
    Chúc chị sớm có tin vui, sớm có được niềm hạnh phúc làm mẹ. Lúc ấy chắc chị chẳng có thời gian mà viết cho anh xã đâu, hihi.

4. qd12345

qd12345 Thành viên mới

cu lac quan, chi nhe. tin vui sap den rui. :)

5. thuytran09

thuytran09 Ba mẹ yêu Tom's

Đôi khi sự lo lắng cũng là ảnh hưởng đến quá trình thụ thai đó mẹ nó ạ. Đừng lo lắng quá hãy giữu vững tâm ăn uống đầy đủ k suy nghĩ tự khắc nó sẽ đến với mình. Chúc mẹ nó sẽ đạt được ước nguyện mong muốn và có tin vui nhớ báo tin để các mẹ cùng vào chúc mừng nhé.

HẠNH PHÚC CỦA NGƯỜI PHỤ NỮ LỚN NHẤT LÀ ĐƯỢC LÀM MẸ.

6. bongbaby.shop

bongbaby.shop Thành viên tích cực

Ôi trời

Ôi cảm ơn các mẹ thức đêm buồn buồn vô tình tâm sự ko ngờ cũng được chia sẻ cám ơn các mẹ nhìu. Em cũng đang cố gắng yêu đời hơn nữa đây ạ hihi

Suri_Zin thích bài này.