Tranh luận: Uống Thuốc Giảm Cân Perfect Body Có Tốt Không?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi anhduong368, 5/9/2016.

1. anhduong368

anhduong368 Thành viên tập sự

Cả nhà ơi, giờ mình mập lắm, mình gần 90kg rồi đang rất cần giảm cân. Mình đã uống qua nhiều loại như LIC,rich slim, best slim,giảm cân kỳ duyên,... nhưng chả xi nhê gì cả. Mình tìm trên mạng thấy có chai Perfect Body đang hot và video bác sĩ bên Mỹ giới thiệu và đang hot tại Amazon mà chả biết cái loại thuốc giảm cân perfect body có hiệu quả không?
    Mình đã search sản phẩm trên amazon thấy có ghi mặt sau chai thuốc là htcare.us. Mình vào trang này thì thấy có xác nhận hẳn hoi địa chỉ và số điện thoại chi nhánh của họ tại Việt Nam là htcare.vn mà chưa biết thực hư như thế nào? Có mẹ nào đã dùng chưa ạ? cho em xin ít kinh nghiệm về cái sản phẩm trên với, vì cái sản phẩm này mình đọc thông tin với tác dụng thì cũng nghe có vẻ ổn ổn nhưng mà vẫn thấy sợ mỗi khi thay đổi thuốc. Mình tốn nhiều tiền lắm trong cái cuộc chiến giảm cân của mình lắm rồi. Mẹ nào có bí quyết gì hay ho xin chỉ mình với ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhduong368
    Đang tải...

2. Sueshop

Sueshop Hàng xách tay nội địa Nhật Bản

Em hóng với, em đang dùng 1234 drop cũng ko ăn thua :(

3. smile.smile

smile.smile Thành viên mới

Đừng có uống, tốt nhất nên đi tập thể dục, tập gym ý. nhanh giảm vì vừa tập vừa có chế độ ăn uống. uống mấy cái thuốc kia tốt hay ko ko biết nhưng chỉ sợ tác dụng phụ. Nói chung là chỉ mong uống để giảm thì khó lắm

4. nguyetcatthi

nguyetcatthi Thành viên mới

mình đang uống được 7 ngày, xuống được hơn 1kg. Cái này uống thấy bụng ít đói, mình uống 2 viên vào lúc 8h sáng trưa không thấy đói mua ít trái cây ăn. Chiều tầm 5h mới thấy đói khi đó mình mới uống tiếp. 6h tối mình ăn bữa tối. Để mình xem sắp tới nó còn giảm được bao nhiêu nữa rồi sẽ báo cáo chị em nhé.

5. Phương COSMETIC

Phương COSMETIC Bắt đầu nổi tiếng

em chưa tin vào thuốc giảm cân, em tự giảm cân thôi. với lại giảm cân cũng cần có ý chí là đc thôi hà. Mẹ ăn bưởi là ok luôn