Hà Nội: Up5/9:két Sắt Mini,thuốc Trị Bỏng,kéo Ikea,miếng Dán Ngực,set Túi Đi Học,balo,túi Mĩ Phẩm,vòng Cổ...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Man_hn, 11/11/2018.

1. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Lấy hết can đảm mà mấy tháng mới đăng nổi cái topic này đây, nhà ngập đồ đạc mà ngại chụp rồi đăng ghê các mẹ ạ. LH: 0908. sáu bảy hai. 999/ zalo/ mess/ viber.
    Mình ở Thanh xuân- HN, có ship toàn quốc rất nhiều mẹ cũng biết mình mà^^

XP admin em chỉ đồ linh tinh dư dùng TL ko phải buôn bán gì đâu ạ!

Đủ thứ trên đời, đồ gia dụng, đồ ăn, quần áo, mỹ phẩm...

M đăng đồ gia đình trước nhé:
    up 23/7/2019: đồ mình đã TL quá nhiều mọi người nhìn STT là biết ạ, đồ đều tốt trở lên mới đem TL cho mn. Mình đã xóa bớt những món đã bán cho dễ nhìn ạ;

256. Đi IKea mua dc mấy cái kéo cực sắc, cắt cực thích, còn có 1c TL 60k KMC.->SOLD.

255. Nút bịt miệng cống, mua mấy cái dư dùng TL 1c, TL 30k.

254. Đi Đài Loan về m mua 1 hũ trị bỏng loại đặc biệt có thể giảm đau khỏi vết bỏng tức thì, ngoài da có thể dùng trị các vết bị côn trùng cắn, ngứa trên da, hoặc nóng phát ban.., hũ này m để trong tủ lạnh chưa dùng đến muốn share với 1 vài mẹ cần, để dự trữ trong nhà khi cần.
    M mua tính ra 1,2tr và share với các mẹ từ 50-70% hũ, đến nhà và cùng bóc ra để share cho yên tâm nhé.

253. Mua cho con nhưng bé ko dùng nên TL, new box nha, két sắt mini cho bé tập tiết kiệm có khóa rất cute- m mua đồ trg shop xịn đẹp dày dặn nha, của m là hình CON LƠN MÀU XANH, TL 70k.

252. Châm cài tóc bằng sừng, đồ decor, TL 90k.

251. Miếng dán ngực silicon, set 2c, m mua nhiều lắm dùng ko hết TL bớt, 40k/h.

250. Nhẫn Shaphie đen size to, viên hạt nguyên khối thịt dày liền cực đẹp, đá ko qua xử lý nguyên bản luôn ạ, nhẫn bạc viền đá sáng. TL 1,2tr ai thích xin mời m ko fix nhé( mệnh, Thủy, kim, mộc).

249. Set túi xách và 2h bút cho bé đi học, đã dùng qua còn mới 90%-->> TL 90k.

247. Túi du lịch form trống đựng đc nhiều đồ lắm mà màu cực đẹp, chất da sang trọng, kim sa rất nổi, dùng này đi đâu cũng ko lo thất lạc đồ đạc vì từ xa đã nhìn thấy :D. Cũng new luôn ai kết TL 230k KMC.-->SOLd.

236. Túi đeo chéo màu đỏ, cho cả nam nữ đều dùng dc ạ, đang bị ngộ màu đỏ nên mua mấy món màu đỏ nhưng có lẽ ko hợp :D nên lại TL hết, túi new ạ, TL 90k.

235. Túi đựng mĩ phẩm cao cấp, đẹp tiện mà màu xinh ạ, TL 55k new box.

234. Vòng ngọc trai nuôi này thì m vẫn hợp nên ko biết có nên TL hay ko dù quá nhiều thứ ko dùng đến, thui cứ đăng xem ai thích ko?

233. Vòng tay thạch anh tóc XANH phối 3 viên thạch anh dâu, này của em gái mình, nó ko dùng đến nên TL với giá 550k KMC, hợp các mệnh mộc, thủy, thiếu mộc. Vì m ko hợp nên m ko dùng chứ màu này m rất thích.

232. Vòng cổ pha lê màu đỏ cao cấp- full box, ko hợp màu nên chưa dùng bao giờ, chỉ để ngắm thôi ạ, nay TL cho ai hợp màu đỏ, TL giá 300k. Đẹp đến nao lòng ạ!

231. Bộ tranh QUẢ CHERRY treo tường mình đóng thùng mang về từ Quảng châu, tranh gỗ cao cấp rất nặng và dùng cả đời ko hỏng ko bay màu, đừng so sánh với tranh gỗ ở việt nam bây giờ dán và ko ép nhiệt, được vài hôm trời nồm bung hết giấy ra ạ( nhà m đang còn vứt 1b tranh gỗ dán mua ở tiệm tranh việt nam đây ạ), bộ này muốn thay đổi phong cách decor nên ko còn dùng đến, size to đấy ạ, 3 tranh dài tầm 1,5m. TL 800k.

226. Set đồ bếp new gồm có 2 rổ rau, 1 rá gạo, 1 hót rác, 1 gáo nước, 1 giỏ treo giẻ rửa bán, tổng các loại TL 100k. New hết ạ!--> Còn gáo vàng và hót rác vàng thui ạ!

225. Miếng dán gương xe oto chống nước, mua mấy set về dư dùng 1 set new nên TL, mua 99k TL 60k. Thao tác nhanh, dùng bền, mình còn cả bơm xe oto và 1 số đồ chơi ko dùng đến.-->SOLD.

224. Cột cào móng cho mèo, bố nào khéo tay lấy về dùng dc nhiều cách lắm luôn. TL rẻ 50k/ cả đôi.

223. Cái này là cốc cho các gymer, used rồi TL 20k:

221. Tai nghe blutooth bé xíu xiu, màu đen, new TL 30k.

214. Dụng cụ vắt cam, cán dài, thép inox nặng xịn ạ, new box TL 50k:

213. Mình thì cái gì cũng mua, và rất nhiều thứ ko có cơ hội dùng, đây là set lưỡi cưa mini, chưa cả bóc ra luôn, thôi TL cho ai cần, đồ quá tiện luôn, mang đi đâu cũng dc, TL 120k KMC. Hình shop chụp ko phải mình chụp mà y hình nha mọi người :::D-->SOLD.

212. Mũ lưỡi trai hồng vỏ đỗ, new ạ, m mua vàng/ hồng và pass hồng, TL 50k:--> sold.

209. Đồ chơi cho bé trai, m mua về nhưng gái nhà m ko thích, máy bay có toulovit và ốc để bé tập chơi và tháo đồ ra ạ, new TL 30k:-->SOLD.

208. Mình ko b.g TL sách đâu, những sách đã đọc thì chất cả tủ luôn nhưng ko TL, đây là sách new full cả nilon bọc ngoài m chưa xé, m mua nhưng xét thấy ko còn tý thời gian nào để đọc nên m TL, new luôn TL 50k nhé. LATTE KO NGỌT.

204. Maý xay sinh tố nhỏ gọn, xay xong tháo ra dùng làm cốc luôn dc ạ, m thấy gì hay cũng mua nhưng dùng mới dc 2l thôi, full box đầy đủ, có 2 cốc xay tiện lắm ạ. TL 200k KMC.

203. Dạo này mình ít dùng đến áo nắng nên TL bớt 1 trong 2c này, cả 2 đều là 2 lớp chống nắng tốt, form đều dài rộng ko phải loại bé:
    - Chân váy chống nắng cũng 2 lớp TL 60k, màu xinh lắm ạ.-->SOLD.

202. Ghim bảng rất xinh nạ, TL 40k.

200. Kẹp chống cận cho bé, màu hồng, con mình ko cần dùng đến nữa nên m TL, new luôn, kẹp cực dày dặn chắc chắn ko phải loại mỏng tèo õng ẹo bé ko kê cằm vào dc đâu ạ. TL 60k KMC.-->SOLD.

199. Kính nữ thời trang, gồm 3c trong hình, tình trạng new 100% và used 1 lần, đồng giá TL 100k.

198. Giày bệt của SCORPION auth, da thật đế kếp dùng cả đời ko hỏng, size 36 gần như mới 100%, mua hơn 3tr, TL giá 400k KMC, ai mà đi hãng nãy rồi biết chất thì lấy m ko bán vội.-->SOLD.

196. Chụp bị tối quá, khay đi Vệ sinh cho chó mèo đây ạ, 1c khay màu xanh bạc hà size đại hàng nhập khẩu cao cấp mua gần 500k TL 150k, khay kia màu nâu có nắp che và nhỏ hơn TL 100k.

188. Sách dậy gấp hình bằng giấy của Hàn, sách rất dầy và new 100%, m ko dùng đến TL 30k thui:

157. Hộp đựng kính new, gồm hộp kẻ TL 30k. hộp có khóa kéo rất tiện dùng dc cả kính râm/ cận TL 50k:

156. Kính áp tròng m mang về từ Châu Âu, m mang về nhiều nhưng dùng ko hết nên TL, đều số kính cận 3,75 nhé, giá mua thì rất cao rồi TL 100k/ đôi, ai chỉ lấy 1 vì mắt cận lệch thì TL 60k/c. Các bạn từ 3-5 độ cận đều dùng dc ạ!

154. Sổ to của hãng RHODIA mang về từ Pháp, màu cam rất đẹp, sổ to và dầy nhiều tờ lắm, mua tầm 180k TL 100k, những đồ này ko có ở VN đâu ạ.
    https://www.upsieutoc.com/images/2019/05/03/Screenshot_2019-05-03-10-41-48-78.png

153. Mình thay đổi hết đồ decor, nên TL 1 loạt đồ trang trí theo phong cách CỔ ĐIỂN Nên TL bộ này đĩa sơn mài size to, like new luôn, TL 200k/set 3c. Nhà ai có bàn để đồ decor hoặc tủ có kê đĩa mà bày thì trên cả tuyệt vời.
    - khay hoa này size to TL 200k:

151. Ống nhòm tia hồng ngoại hàng xịn, sắm đó về định làm thám tử :D mà cả 2 vợ chồng đều cận nặng nên chả dùng dc lần nào, ai thích TL 500k( bằng 1/4 giá m mua) nên KMC ạ:

146. 1 loạt sổ gáy xoắn m mang về từ HÀN QUỐC đều rất đẹp màu xinh yêu, ko dùng hết TL tất từ 20-60k/q tùy độ dày mỏng:

142. Lồng vận chuyển hàng không cho thú cưng loại cao cấp của Nhật, m mua tầm 2tr/c. M có 2c, mới 95% TL 1tr/c. Trước mang từ HK về 2 em mèo nên cần, giờ ko dùng đến TL rẻ ạ, mới đẹp, xịn, combo đầy đủ đệm xịn.

138. Hộp đựng răng sữa trẻ em, món quà lưu trữ cho con yêu, m mua cho bé gái mà hộp bên ngoài có hình bé trai nên m TL, hộp này xịn bằng gỗ cực bền/ chắc, rất đầy đủ thông tin, new TL 70k.

137. Cốc làm đá/ giữ lạnh chai bia/ rượu, mua về ko dùng TL luôn, zalo m gửi video sử dụng cốc, TL 60k full box.
    136. Máy bắt gián thông minh, khẳng định là gián vào và ko ra dc. New full box m cái gì cũng mua mà ko dùng đến TL cho nhà ai cần. TL 55k.

133. Găng biker, còn có cả bảo vệ gối các kiểu nữa TL 60k. Các bạn thường xuyên chạy xe như grap.. cũng nên dùng nhé!--> sold.

132. Kính thời trang của HM auth, mới 99% full box TL 200k KMC.-->SOLD.

131. Mình lại đổi decor lại TL hết đồ trang trí theo chủ đề, đây là cặp đèn robot mua của Uma, 1290k/1c nay tL 500k/c, mới đến 99% luôn. Tl cả đôi hoặc 1c cũng dc ạ:

129. Cable chia mạng 1c Thompson mua ở Sing TL 100k, và 1c của SCTV TL 50k. Full adapter.

127. Thay đổi thói quen sử dụng túi nilon bằng cách sử dụng túi dùng nhiều lần đi các mẹ, bảo vệ môi trường cho con cháu chúng ta sau này, cố gắng hạn chế sử dụng túi nilon và chai nhựa bằng cách sử dụng cốc giấy/ thủy tinh và túi vải. TÚI ĐI CHỢ này m dc ngân hàng POSB của sing tặng, túi to còn nguyên new, trong có lót vải bố cực dầy, ngoài là vải chống nước, m TL 60k.

91. Hóa đơn mèo thần tài cute có 2 liên, 50k/3q ko bán lẻ ạ:

53. Vỏ lưới bọc quạt mùa hè- an toàn cho các bé, cứ nhắm mắt mua nhưng mua nhầm, loại này dành cho các bé còn non ko thò tay vào cánh quạt khi quạt đang quay nha. TL 40k/2c, của mình màu xanh, nhà nào có trẻ nhỏ thì nên cẩn thận ạ!

- 2h đựng quà tặng/ nữ trang cực đẹp và dày dặn sang trọng của VPB, hộp to đấy ạ, m TL 30k/c. New ạ, trong hình do ánh sáng nên trông lấm chấm vậy thôi.--> còn 1h.

11. Điều khiển playtation ko dùng đến TL rẻ 50k.

ĐỒ ĂN, THUỐC MEN: Đều 100% hàng xách tay chính hãng, hầu hết ko mua tại VN. Dạo này ăn nhiều đồ ngọt m bị tăng huyết áp nên tạm thời TL hết tất cả các loại đồ ngọt bánh trái, socola, cacao... còn có cả tinh bột nghệ đủ thứ..

58. Chuối ngự sấy ạ, chuối ngự đó ạ chứ ko phải chuối bình thường đâu ăn thơm ngon giòn lắm, túi này 200g TL 40k.-->SOLD.

57. Hạt hạnh nhân sống, mang ở Châu Âu về, m ko dùng hết TL cho ai cần, ăn trực tiếp hoặc để làm bánh TL 100k.

56. Táo đỏ mình mua ở Penang về, còn nhiều quá ko dùng hết TL bớt túi này 50k.-->SOLD.

55. Đây là men tiêu hóa bổ sung kèm rất nhiều vitamin và khoáng chất loại đắt tiền ạ, hộp mua 415k- 30gói, còn 10 gói m TL 90k nốt nhé, người lớn trẻ con dùng dc đều rất tốt ạ!

54. Đây là Saffaron chồng mình đang ở Isarel mua gửi cho nhưng m ko dùng mấy, hộp 2gr m dùng ít lắm, còn khoảng 85-90%, hãng Bahraman này là tốt nhất đấy ạ nước vàng ươm thơm mùi nghệ tây, TL lại cho ai cần 500k ko fix ạ, ai cần hình chứng thực thì zalo m gửi hình ông xã đang ở trung đông cho ạ, m ko mua tại VN nha, đến nhà test luôn tốt thì lấy.-->SOLD.

53. Thuốc hoạt huyết dưỡng não loại này mình thấy dùng ổn, dùng mấy hộp ko dùng nữa TL hộp này new ạ, cả hộp bổ gan cũng new, TL 60k/h.

52. Ngày mai( 19/7) em gái mình từ CH SEC về VN, tiện thì mang thùng 30kg cherry size to ngon về, m ăn và biếu tầm 20kg, còn 10kg ai thích m pass, mình thì ko cần quảng cáo nhiều vì rất nhiều chị em đã biết đến mình, chỉ có người thật việc thật trở lên thôi, giá để cho các mẹ 400k/kg- 700k/2kg. Size 9,10 to ngon ngọt, mua để ăn mà chứ ko phải buôn bán gì, đây hình em mình chụp bên đó gửi về:--> hiện tại ở nhà m ko còn, để nhờ tủ bà ngoại 10kg nếu còn m sẽ đăng tiếp nha, đồ ngon ko thuốc men gì lại giá rẻ nên hết nhanh lắm ạ!

51. Oresol loại này là loại dễ uống nhất mọi thời đại, uống như nước hoa quả trẻ con nhà m còn thích uống ý, m mua về cho cả nhà dùng, mua 1 lúc mấy hộp như này cơ, hộp này còn 10g TL 40k.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Man_hn
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 16/4/2020
  2. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

vắt cam:

Sửa lần cuối: 10/11/2019
  3. lã nhung

lã nhung Thành viên nổi tiếng

Mu Protec moi hay cu a

4. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Mới 100% đó bạn, m chụp kĩ rồi mà!

5. binh minh mua

binh minh mua Thành viên rất tích cực

Mình xin giá mật gấu

6. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

t để giá 50k/cc mà lọ đó 1 hay 2 cc mn nhìn có biết ko ạ?

7. Thuthuy9999

Thuthuy9999

Fix mình cafe + cacao = 150 nhé?

8. su kem 2007

su kem 2007 Thành viên rất tích cực

Chị ơi để em 1 mũ bh + 15 gói ngũ cốc hàn nhé

9. meminkho2014

meminkho2014 Thành viên rất tích cực

Mật gấu lọ thường là 1cc. Mn fix mình mua về cho bà ngâm rượu bóp chân.

10. tongpsy52

tongpsy52 Bắt đầu tích cực

Đồng hồ fix giá thêm để em lấy ạ?

11. sadmoon1938

sadmoon1938 Bắt đầu nổi tiếng

Tớ muốn lấy snicker v ngũ cốc hàn fix giá cho tớ nhé

12. babyanan

babyanan Thành viên sắp chính thức

Matgau da tli chua b,de m mu bao hiem va lo mat gau nhe.ca ngu coc nua.01884163608

13. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

đồ t TL rẻ r mn, t ko fix dc nữa :D

14. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

hi mn, m còn mấy cái MBH người lớn used và MBH trẻ em Honda new thôi ạ!

15. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

các mẹ ơi m ko bán qua shopee đâu, m vẫn ship kiểu truyền thống thôi. Đặc biệt đồ ăn thức uống đừng kêu m ship qua shopee nhé, đồ này nóng quá để vài hôm ko giao là hỏng hết đó ạ!

16. Sau-khoai

Sau-khoai Bắt đầu nổi tiếng

Bạn để cho mình nhé

17. linhhn070810

linhhn070810 Thành viên nổi tiếng

Quan tâm kem bạch biến. đã inbox cho chủ top ạ

18. ha_td

ha_td Thành viên rất tích cực

8. Cặp da và túi đựng laptop => ko thấy ảnh cái này nhỉ?

19. NAM THOI

NAM THOI Bắt đầu nổi tiếng

Mn lay balo fix 120k nhe bn.

20. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

m ngại đăng cao để cho mn mc lắm mn, mà balo m mua gần 300k rồi m đăng giá chuẩn ko fix nữa b, chất da sờ thích lắm.